Chả phải L2 đâu !!! Anh em vui !!! ^o^

vâng, chờ anh em cho ý kiến từ hôm qua mà cuối cùng thu đc NHIỀU ý kiến nghiêm túc. anh em cho ý kiến đi chơi đê -_-

Đi Cửa Lò cũng được đấy, nhg mà tổ chức sơm lên đi, 3 tuần nữa là tôi đi rùi -_-

Tớ đề cử Cửa Lò, nếu mọi người thích có thể về quê tớ chơi ăn ngủ ở đấy cho đỡ tốn, sang thì thuê luôn nhà nghỉ, đi nhiều người cũng ko quá đắt,chỉ ở lại 1 đêm, dự kiến do các bạn đã đi học nên là 1 weekend nào đấy trước tháng 9 tối thứ 6 đi,đêm CN về,rạng sáng thứ 2 về đến nơi.tiền vé tầu cả đi cả về là 170K,ko biết có ai hứng thú ko,đề nghị cho ý kiến còn ko thì chuyện lớp mình đi chơi sẽ luôn là 1 ý tưởng LÝ THÚ
Thứ 6 tuần sau đi là đẹp nhất đấy :D Ae đi đi sắp phải đi học hết rồi :-<

EEEEEEEEEEEEE, thông báo, mong mọi người chú ý.

Thứ 7 tới, ngày 9/8/2008, ace L2 đến thăm cô Tâm nha :D Thời gian dự kiến là 3h chiều, đến thẳng nhà cô luôn, ko hẹn hò chỗ khác nữa. Hi vọng mọi người đến đông đủ và đúng h. Ace tụ tập trc hết là để thăm cô và gặp mặt nhau sau nhiều năm xa cách :p, 2 là để bàn bạc chuyện đi chơi bời đàn đúm nữa. Phải gặp nhau thì mới ra hồn được, còn L2 nghiêm túc thế mà còn bàn trên mạng thì chả bao h xong việc được cả đâu -_-.
Chuyện quà cho cô thì để ai đấy đi mua từ trước rồi mang đến. Như mọi năm, tớ đề nghị bạn Quỳnh (bò), nguyên thư kí lớp :p mua ít hoa quả mát mẻ giúp ace để biếu cô (tiền sẽ góp trả ngay sau khi buổi thăm hỏi kết thúc) :D

Mong ace đi đầy đủ và đúng giờ :D

Thân ái chào tạm biệt và hẹn gặp lại vào 3h chiều thứ 7, 9/8/2008 ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Đến nhà cô từ 3h rồi làm cái gì ở đấy :|
Để cô ngủ trưa đê, nắng nóng lắm...
Tớ đề nghị đi tối cho mát ^^

thôi, tối mọi người có việc khác, đi chiều đi cho thời gian nó thoải mái, ko bàn lùi, quyết định 1 lần thôi -_-

Ý kiến của Việt hay kìa :D Mọi người ủng hộ đi chứ, vừa rẻ, vừa vui, vừa tiện :D

đến Cửa Lò bàn tiếp cũng đc nhưng mà nói chung thì mọi người nên góp mặt đầy đủ ở nhà cô Tâm để bàn nghiêm túc,thế 3h chiều thứ 7 nhé

@PDuy: cảm ơn người anh em, hôm trc vừa ăn phở ở gần nhà người anh em (chẳng liên quan gì -_-)

em khuyên các anh nên khâu mồm anh Sơn vào ko thì ko bàn đc gì đâu!
Tiếc là em bán nhà lâu rồi nên ko rủ các anh về đc :((

Chúc mừng SN Phan Duy <:p <:p <:p

Còn vụ đến nhà cô tớ ko đi đc rồi vì hôm đấy ko ở HN :D. Nếu chuyển sang tuần sau thì mới đi đc :D

huhu, tuần sau Ktế đi học rùi, nhưng tình hình là khoa mình chưa có TKB :(( ko biết có fải đi học vào T7 ko, mà tình hình là em cũng chả muốn bỏ học TA hum T7 tí nào đâu :((
Vụ đi Cửa lò ngồi bàn với Việt nghe hay ho fết, thế mà thời gian thì gấp, bùn e' :((
Chiều T7 này em ko đến nhà cô Tâm đc đâu ah, đi vào giờ hành chính như thế thì chịu oi`, đề nghị ae bỏ 1 buổi đi hú hí vợ con mà chuyển lịch đi, hay là mang dâu hiền đến cho ae giao lưu đê ;))
Hehe, vote cho quả đi cửa lò :star:
@PDuy: Chúc mừng sn ng` ae, chúc ng` ae học tốt, vợ con tốt :p

Chúc mừng sn PDuy ;)

Chiều thứ 7 mà còn h hành chính a 8-} lởm thế, thế khi nào mới đi được nào ? Chiều CN có đi học ko ???

Nhanh nhanh phát chứ hnay là thứ 5 rồi đấy -_-

tớ thấy buổi tối thứ 7 thì ko lo gì cả,buổi tối ko sợ giờ hành chính giờ học hay gì cả

@Nhuế điếm: dm thằng Nhuế

Chỉnh sửa lần cuối:
bàn xong rùi, chiều CN, 3h ở nhà cô Tâm, anh chị em cứ thế mà thực hiện thôi ;)

Haizz, đi chơi bỏ lỡ mất buổi BÀN BẠC NGHIÊM TÚC của các người anh chị em rồi :-< =))

Back
Bên trên