Chả phải L2 đâu !!! Anh em vui !!! ^o^

Xem tháng tám mới lởm, chứ dân chủ mà lên tầng 2 thì cũng khá ok. Ngồi hàng ghế cuối tầng 2 có cả bàn đàng hoàng ^^

lotteria có cái khoai xóc xóc j` ngon phết :">:">:"> hem nhớ :(:(
xem phim rúc vô dân chủ cả tháng 8 xem thì về mie nhà bật ti vi thuê đĩa còn hay hơn =))=))mà tao thấy dân vào đấy xem toàn ...xem éo đâu=))=))
ae hum nào tụ tập ăn uống bạn MAnh rán gà cho ăn :"> rẻ và hợp lý hem ';));))

e toàn xem Dân CHủ này a Thắng :"> :">

Xem tháng tám mới lởm, chứ dân chủ mà lên tầng 2 thì cũng khá ok. Ngồi hàng ghế cuối tầng 2 có cả bàn đàng hoàng ^^

Tháng 8 hình như có mỗi 1 phòng chiếu đúng ko nhỉ?

Hôm trước đi xem rạp Ngọc Khánh, đúng như kiểu ngồi nhà bật đĩa lên xem :|

đấy là tớ nói thế chứ hoàn cảnh xô đẩy dân chủ vả chiếu phim quốc gia thỉng thoảng phải xem thôi =))=))
tao ghét dân chủ chẳng qua chỗ để xe xấu thôi[-x[-x
nói chung bây h vật giá leo thang :(:(về quê ở đẹp nhất.mua tầm mấy ha xây biệt thự >:)>:)

đấy là tớ nói thế chứ hoàn cảnh xô đẩy dân chủ vả chiếu phim quốc gia thỉng thoảng phải xem thôi =))=))
tao ghét dân chủ chẳng qua chỗ để xe xấu thôi[-x[-x
nói chung bây h vật giá leo thang :(:(về quê ở đẹp nhất.mua tầm mấy ha xây biệt thự >:)>:)

ai bắt mày đi xe máy đi xem film ;)) taxi đê ;))

nó cũng leo thang cùng mà
vật giá taxi hình như là
Vạn Xuân mở của 10k or 11k và 9,5k/km 9k/km
Mailinh mở cửa 15k or 12k và 15k/km :( xe hồng :X
taxi CP mở cửa 17 19K và 17K/km 19K/km

tao thg` ở gần địa điểm ăn chơi.nên gọi taxi thg` tao đi toàn trả đúng tiền mở cứa.12k đc ngồi điều hòa ô tô lại ko nắng thì khác j` phóng xe + hao mòn máy móc + xăng + gửi xe:->:->

Chỉnh sửa lần cuối:
tao thg` ở gần địa điểm ăn chơi.nên gọi taxi thg` tao đi toàn trả đúng tiền mở cứa.12k đc ngồi điều hòa ô tô lại ko nắng thì khác j` phóng xe + hao mòn máy móc + xăng + gửi xe:->:->

haiz, ăn chơi bt.
12k taxi thì tớ ở nhà ngủ luôn, đỡ nắng mà lại khỏe, đỡ tốn $
12k là bằng 1 suất cơm SV roai` 8-}

haiz, ăn chơi bt.
12k taxi thì tớ ở nhà ngủ luôn, đỡ nắng mà lại khỏe, đỡ tốn $
12k là bằng 1 suất cơm SV roai` 8-}

:<:<12k ma cung tiếc thì chả ở nhà:<thỉng thoảng mới đi chơi phải ngày nào cũng đi đâu
12k là bằng 1 suất cơm SV roai`
3k cơm với 2k đậu phụ
tớ nhịn đói về nhà mua 1 quả trứng 1k5 rang cơm ăn:|:|
Sao Băng bao h mới rơi nhỉ:<:<

Chỉnh sửa lần cuối:
Cơm ở nhà thì ko tốn tiền ah, cũng phải bỏ tiền ra mua cơm, về nhà rang cơm thì cũng mất tiền thổi cơm, tiền bếp ga rang cơm, tiền mắm tiền muối. Cũng chả rẻ hơn đc bao nhiêu.

Chỉnh sửa lần cuối:
Sơn ơi:-?mấy trang gần đây toàn tôi với og:)):))
hình như mỗi ae mình học L2 thì phải các bạn khác kiểu như đến chơi:)):))

Sơn ơi:-?mấy trang gần đây toàn tôi với og:)):))
hình như mỗi ae mình học L2 thì phải các bạn khác kiểu như đến chơi:)):))

khổ mình lượn qua trang này suốt mà chẳng đá vào được câu nào cả, các bạn toàn nói cái mình ko biết gì :(( :((

thôi tớ đành hỏi các bạn có khỏe ko :))

chúc mừng sn bạn Nga ;));))
từ ngày các bạn đi pháp về tớ gặp được đúng 1 lần và nói chuyện cũng nh`=))=))còn bạn Dưong thì tớ ko hiểu hình hài bạn ý bây h ra sao:)):))

Back
Bên trên