Chả phải L2 đâu !!! Anh em vui !!! ^o^

cố gắng vớt vát forum lớp mình nào, từ hồi ae cãi nhau có mấy người dỗi ko thèm quay lại box này nữa :(

nếu ai vào đây thì chúc một ngày vui vẻ nhé ^^

Cố gắng vớt vát mà cũng khó đấy, chỉ toàn mấy đứa đi du học vào cũng chả update đc tình hình ở nhà.

@Dũng trố: trận đấy tôi cũng cổ vũ Liv vì bây giờ đang ghét Man Utd =))

@Bảo: ở nhà nó cũng update đc tình hình :D 1 năm gặp các bạn 1-2-3 lần là quý rồi :)

Chảy vào đẩy topic lên phát roài đi ngủ nào, chỗ này sắp vắng như chùa ý nhể.
Lớp mình có ai sắp tốt nghiệp ko nhể, vớ vẩn mình là người đầu tiên, cũng là người đầu tiên tốt nghiệp:))

Lớp mình có ai sắp tốt nghiệp ko nhể, vớ vẩn mình là người đầu tiên, cũng là người đầu tiên tốt nghiệp:))

chúc mừng cái đã :star:
í bạn là sao "người đầu tiên, cũng là người đầu tiên " ???

dạo này up lên facebook nhiều ảnh của lớp mình, xem lại thấy nhớ vãi, bây giờ vắng vẻ quá, chẳng gặp ai -_-

;)) bác Vinh tháng mấy thì xong?
năm nay lớp mình có Mai Anh, Quỳnh Hương tốt nghiệp đây. Tạm thời biết thế đã hehe. Ai tốt nghiệp vào đây update tình hình :*
Tớ tháng 6 bảo vệ (nếu tình hình trôi chảy).

Phan Duy - tháng 5 - Nguyên đú, Nguyên Ruồi, Chú... thì sao? phải xong rồi chứ nhỉ?

1 tháng rồi ko thấy ai nói gì ... forum lớp mình hay là chuyển lên facebook cho đông vui :D

len FB dee, đua nao` lam` 1 cai FB cho lop minh` cung hay day ^^ chi mo? 1 cai acc thoi, con moi ng cu dung acc bt cua minh` vao cm, the la dc ^^
Ma co ve la nhung ace o nha` ban ron nhieu viec qua nen cha bao h ol hay sao ay (tru MA), chi co may dua du hoc moi kieu? ve` nha ko biet lam gi` nen ol :))

Thằng nào xung phong mở acc FB cho lớp mình đê, tôi sẽ góp phần up ảnh :D

@Dương: bạn cũng bận rộn, stress lắm, nhưng tại hay phải ngồi máy tính kỳ cạch gõ word nên mới onl đều. mà onl thì avai chứ :p avai là quý rồi :))
dạo này sắp tốt nghiệp, đầu óc bấn loạn, nhìu việc ko tên, suy nghĩ nh`, nên nhan sắc tụt hết cỡ :(( lại còn chả đi chơi đâu nên chả có hứng tút. chứ mà đi chơi thì chắc là sẽ chăm make up hơn :-s
vẫn 1 mình, thật là bùn :))
mún đi chơi e' ...
sắp kết thúc đời SV :)) ko có cảm xúc j lun, vì đời SV của mình ek có cái cảm xúc j cả. mà lúc nhận giáo viên HD lại vớ phải ông PSG.TS hâm đơ, thần kinh, làm con bé bấn loạn =)) lại phải thi môn chính trị lần cuối thì mới cho tốt nghiệp. điên oi` :(( cho giới hạn 1 đằng, thi 1 nẻo, học j mà lắm chính trị tư tưởng mác lê e'... nói chung là vô vị :((

Neu bac Vinh co tinh' minh` thi minh` da tot nghiep dc 1 nam roi day :D

vào đây up 1 cái nào
@QA: lâu lắm mới thấy m lên tiếng :D

Back
Bên trên