Chả phải L2 đâu !!! Anh em vui !!! ^o^

hehe, hế lô ae :D lâu lắm rồi mới vào đây :( học kì này học điên cuồng wa :( ae khỏe ko Tết này tôi về ah :D hơn năm òi chưa về VN

tròn 1 tháng rồi chưa thấy ai update, nên lên post 1 bài để đưa box lớp mình lên, chúc anh em năm mới vui vẻ, dm chẳng ai nhớ sn mình -_-

chờ mãi mới có người post bài cho mình post :))
chúc mừng muộn sinh nhật Việt :p
chúc ace L2 năm mới an lành :D

hehe, tý quên, chúc mừng sn Việt, em XuXu thế nảo roài ;))
Dm, cũng éo ai nhớ sn mình, hix:))

hehe, lâu lắm mới vào đây thật. hqua là sn chú ah`. Nghe kể bạn Dương về được 2 tuần nay rồi, tết này có cả bạn DŨng trố về nữa ah. Chị Hữu cũng đang ở VN. Các ng` ace lên kế hoạch gặp mặt nhau đi, vào ngày nghỉ thì tốt :D bạn MAnh thì bi h bận rùi :p
chúc mừng Sn một số ng` ace L2: Việt, Quỳnh Hương, Mai quê, bác Vinh, Chú (theo thứ tự thời gian đó) hình như còn 1 số bạn sắp sn. lớp mình nh` ae sn vào tháng 1 phết nhỉ :D mọi ng` nhớ. chả bù cho min`, sn vào hè, đek đứa nào hỏi han :(( bùn e'

ze HN oi` :D ma` hem có xe :( ace đi chơi đâu đê cho e đi ké zoi :">
số mob của tôi ở HN 01692118160

Chỉnh sửa lần cuối:
Quên mất sinh nhật thằng Việt, bác Vinh, Dũng, chú Khoa :D hehe, chúc mừng sinh nhật muộn tất cả mọi người mà chưa chúc :D

----------

blog về bóng đá việt nam tao vừa làm được hơn một tuần (tầm 5000 views), mọi người vào ủng hộ cái, ai muốn viết gì thì nhắn một tiếng :D

www.bongdavietnam.org/blog/

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng sn Chú và những ng ae sn tháng 1, chúc lớp mình ăn tết vui vẻ, gặp gỡ đông nhất có thể. dm ko biết bao h mới đc ăn Tết ở nhà, nhớ nhà quá.

^^ chúc ace L2 sang năm mới vạn sự như ý, gia đình an khang thịnh vượng :) :x

chúc mừng năm mới cả nhà ^^
tình hình lớp mình tụ tập gặp nhau thế nào, ai cập nhập đi ^^
chán quá ....

ông Tuấn đúng kết, Chú đúng kết đấy, xem trên các báo điện tử thấy hàng chục entry viết về ông, bó tay kết:

Ví dụ: "Thứ trưởng Bộ Tài chính Đỗ Hoàng Anh Tuấn vừa kí quyết định số 73 QĐ-BTC chính thức giảm giá bán lẻ tất cả các loại xăng thương phẩm xuống 500đ/lít. Mức giá mới sẽ được áp dụng từ 13h chiều nay 16/8."

Sao bây giờ lớp mình hoàn toàn mất liên lạc rồi à, dm tự nhiên ngồi nghĩ lại hồi trước thấy nhớ anh em nên lên post 1 bài, ai rỗi cố gắng vớt vát forum lớp mình.

Back
Bên trên