...:::Chúng em là học sinh F2:::...

Lên Paris làm passport mới, hiện giờ nó đổi passport rồi ko cho gia hạn đâu, phải nộp 50 euro, nhưng mà gọi điện lên ĐSQ hỏi giấy tờ, thủ tục cần thiết!

OK, thankiu nhé

----------

Thế phải gọi đến ĐSQ ở tận Paris cơ à?

XNC là cái gì? Ý tớ hỏi là có thể gọi đến ĐSQ ở tp mình ở rồi đi Paris làm passeport mới không ý mà, ok, gọi và đi Paris.

XNC là xuất nhập cảnh. :| Thế Pháp có 2 cái ĐSQ VN 1 ở Marseilles, 1 ở Paris à? :D Bạn TV hỏi hay thế :p Thật ra ko nhất thiết phải lên Paris đâu, gửi qua bưu điện cũng được hay sao í, hoặc là nhờ người đại diện đi làm hộ (cái này lên website của hội SV ở Pháp có thì phải), lần trước tớ cũng phải đi mò suốt. Thế bao giờ passport của ấy hết hạn?

2009 cơ, óa, chỉ có mỗi cái ĐSQ VN ở Paris thôi á? C'est bête!!!

Ôi vườn không nhà trống! :| Lạnh lẽo thế này! Hơ hơ cả lớp chuẩn bị tinh thần đi ăn cưới bạn Hiền đô đi nhé :D

ngáp ngáp

Lớp mình dạo này có sự vụ gì mới ko?
thằng Quân đì cũng sắp cưới đấy=))

ơ thằng Trung phao tin vịt à? Quân cưới gì mà cưới, các bạn cứ làm tớ ngã từ trên giường ngã xuống!

Các bạn chúc mừng bạn Hiền vừa ăn hỏi đê :D Chuẩn bị cưới nhá, bạn nào đi ăn cưới bạn HIền nhớ chụp ảnh bắt tay post lên cho cả nhà xem nhé! Eo ôi lớp mình mất tích con cá trích thật đấy [-(

Chết cười đây , đọc mấy cái ngày xưa tao viết ngu thê's :)) bi h viết lại fải hoành hơn ka kakak tao sắp vô sài gòn rồi kekekekek chuẩn bị đi choithoi êhh ko bit bao h mới gặp thu vân

Hình như các bạn ở VN đang muốn họp lớp đấy Hiền đô, có NP mới về thì phải, đi chơi đê!
Chả biết bao h mình mới về, hic.

Đùa, bây giờ mới biết cái tin bạn Hiền ăn hỏi và đã cưới... Ôi zời ơi :D !!!

Back
Bên trên