...:::Chúng em là học sinh F2:::...

ặc ặc, nó về trước cả t, hồi t rủ mày xuống thì ko xuống t dắt đi chơi, 1 mình t đi với 2 đứa cũng hơi ngại, tiếc quá tiếc quá:">

Pin của tao ko trong series phải thay. Thế Lâm ơi, mày về hẳn rồi à? Toussaint với Noel MA có định đi đâu ko mày?

Toussaint với Noel MA có định đi đâu ko mày?

Có chứ, đi ngủ :D....Toussant tao ngủ, được nghỉ có 1 ngày à, Noel thì chưa biết, tao chưa có kế hoạch gì cả. Tao có thằng bạn ở Grenoble, có thể Noel tao lên chỗ nó chơi 1 tuần, không thì nằm nhà gặm mì sống thôi.
Mà của mày loại nào (a hay A) ? Thích hóng hớt thì tao cho cơ hội nè :)) :)) :))

chán nhể TousSaint tao được nghỉ có 2 tuần toàn ngồi dl H :">

/:) Tao mà lại phải a với A à? Toussaint tao được nghỉ 4 ngày. Noel được nghỉ 2 tuần, chẳng biết có nên đi đâu ko, hết tiền, ngại đi quá!

F để có mà đeo 2 cái rổ trước ngực à? Bọn này chẳng biết gì hết! Dạo này bõ lớp mình vắng vẻ thế, thỉnh thoảng anh em lên thông tin tí đê cho chị em hóng hớt với!

Đấy là tao nói giảm nói tránh, chứ rổ thì cũng chỉ DD thôi. F 8-} chắc thành đeo mông trước ngực thì có. Vâng tao quê, thông cảm tao chỉ toàn quen A,B,C thôi chưa dám quen D,E,F :D

éo sao tao thấy còn có cả H-cup mà F-cup thì đã là j đâu ;))

Biến thái quá rồi bọn mày, tao đùa tí thôi sao bọn mày dai vậy.

Favoris last week: Warcraft + Counter strike lol xD ... c h i c k e n r u n

Chúc mừng năm mới cả lớp nhé! :D Năm mới bọn mày chịu khó vào đây buôn chuyện tí đê!

Chắc chúng nó không vào đâu. Có mỗi tớ với bạn Phương Đen chúc nhau thôi =)).

Topic lớp mình càng ngày càng chìm :D Cóc thấy đứa nào vào từ hồi bị dìm lên dìm xuống, khóa lên khóa xuống cái topic cũ hehehe :D Bây giờ mỗi đứa 1 phương, hẹn hò tụ tập nhau khó nhờ!

Bọn Mày đâu Hết Rồi?????? đùa, Toàn Tao Vào đây Nói Chuyện 1 Mình, Chán Thế!!!

vãi lúa, trong cùng 1 trang này thì bài đầu tiên của thằng minh anh từ đầu tháng 11, bh là tháng 6 :|

Thì làm quái gì có đứa nào vào đâu? :|

@Thu Vân: Hè này tớ ko về thế ấy thì sao? Vẫn yêu anh Toussaint à? :D

-Tớ cũng ko về :-|
-Ừ, vẫn thế :)
-Tớ bảo này, hồi trước ấy hết hạn passport xong rồi gia hạn thế nào?

Back
Bên trên