Chúc mừng

Nguyễn Thanh Thảo
(Violethn)

Điều hành viên
Bác của chú rể nói với cháu trai:
- Hãy nhận từ bác lời chúc mừng chân thành nhất! Bác biết ngày hôm nay sẽ mãi mãi được khắc ghi trong tâm trí của cháu như một ngày hạnh phúc nhất trên đời.
- Nhưng ngày mai mới là ngày cưới của cháu kia mà!
- Chính vì thế mà hôm nay bác mới chúc mừng cháu. :-$

Quá đúng :D Ngày mai vào tù rồi còn đâu :))

thế mà chả mấy người thoát khỏi vòng tù tội 8-|

Vào tù cũng có cái sung sướng riêng chứ???

Sướng gì hả chị, em thấy cũng như chuẩn bị vào toa lét thôi, chưa vào thì cố vào bằng được, xong rồi thì phải nhảy ra ngay :))

:)) anh Dung nói chí lý wa...ah tức là ý em là cái ví dụ của anh ý mà B-)

Hận đời cắt tóc đi tu
Nghĩ đi nghĩ lại đi tù sướng hơn

:)):)):)) đấy,chí lí thế lại chẳng thích :))

Ms Thảo canh tù thì tất nhiên là phải thích rùi :D

à cho hỏi riêng bác Dũng cái, bác đã đi tù chưa ấy nhảy? :)

hehe, các Em hình như chưa ai đi tù nên mới nói mạnh thế, nhưng theo chị thì đi tù thảnh thơi lắm, không phải lo ăn, lo ở, cuộc đời cứ thế mà tiến thôi.

Ặc ặc, em vào tù rồi, tháng nào cũng phải đút lót tiền cho giám thị nhưng mà cũng có được thoải mái hơn đâu, vẫn phải ăn những món mình không thích, không được tụ tập với bạn bè, thấy con gái xinh thì chỉ dám liếc nhìn một tý thôi...khổ lắm, may mà em đã được ân xá trước thời hạn rồi, bây giờ là công dân tự do, free as bird :))

Được người coi tù như chị Thảo thì em xung phong vào tù đầu tiên :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị cũng chỉ nói lý thuyết thôi, chứ đã canh tù bao giờ đâu. Khổ thân Em, đi tù mà phải đút lót giám thị à??? thế rồi làm thế nào mà free as bird thế, :(( Hỏi kinh nghiệm để học tập cái :-$

Em hết tiền đút lót là được thả ngay ấy mà, với lại người coi tù được thằng khác nó đút lót nhiều tiền hơn :))

bác Dũng mới chỉ đút tiền cho canh tù thì ăn thua gì, may mà nó chưa bắt ngày đóng thuế 2 lần :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Đóng thuế một lần đã hết sạch cả vốn rồi thì lấy đâu ra mà đóng lần hai :))

Trong thuế thì làm gì có vốn nhỉ. Hay là chị không biết??? thế nếu có thì vốn ở chỗ nào? :-/

em thấy đồng ý với chị Thảo, vào tù có phải lúc nào cũng khổ đâu, cũng có lúc sướng đấy chứ (đó là em thấy xung quanh em) nếu không người ta cưới vợ làm gì!

Em còn bé nên chưa hiểu, người ta lấy vợ vì hai lý do, thứ nhất là bị lừa và thứ hai là bị buộc phải lấy :))

ông anh nói vậy cũng đúng thế nên bây h vẫn chưa có vợ :))

B-) ai nói anh Dunh chưa có vợ đấy B-)

Back
Bên trên