Chúc mừng

Anh ấy có nhưng vợ anh ấy chạy mất rồi :))

vào tù thì phải đút cho vợ cai tù chứ nhỉ? Chứ cho cai tù thì đút cái gì vào đâu?

Em Khanh hiểu thế là rất tốt, nên lấy chồng sớm Em ạ, lấy muộn hết tuổi sinh đẻ thì khổ lắm... hehe, vẫn biết là đi tù, sao càng ngày càng nhiều bố tự nguyện đi tù thế không biết, mà nhiều khi thấy các bố ý tự nguyện một cách quá đáng, thái quá nếu không muốn nói là tự nguyện đi tù một cách vô duyên... hihi :((

Bà Thảo đừng có lôi kéo các em trai ở đây vào con đường tù tội nhé, vào rồi là khó thoát ra lắm, lúc đó thì bọn nó sẽ tìm chị để trả thù đấy :))
Các chú đừng nghe lời bà Thảo, nghe anh đây này, anh không chịu nổi cuộc sống tù tội nên phải vượt ngục đấy :))

Em Dũng nên nhớ "phải" và "bị" là hai từ khác hẳn nhau đấy nhé... cứ nghe em kêu gào lên thế nhưng ở đây ai chả biết em mãi chả vào tù được nên mới chim cú thế :))

Bà chị này chả biết gì về em nên mới nói thế, em "bị" lừa vào tù sau đó phải trốn mãi mới ra được :)) , bây giờ vẫn bị truy nã đấy :))

anh Dung nói là bị lừa thế thì ko ngờ trên thế giới này nhiều người bị lừa quá mức, ngay cả bố em :D:D:D:D:D,Nhưng dường như thì chẳng biết ai bị lừa nữa!!!:D

anh dũng vượtn ngục mấy lần rồi đấy ? :))

chả nhớ đuợc đâu B-) nhiều wa mà

He he, anh vượt ngục của trung ương 1 lần rồi, còn các nhà tù địa phương thì nhiều lắm, không nhớ hết :))

Nhà tù trung ương và địa phương khác nhau ở chỗ nào... ý chị hỏi là cơ cấu, bộ phận, chức năng... :)) :)) :)) , bây giờ người ta không đi tù đâu, theo như em Dũng nói thì chị hiểu là Em núp dưới hình thức tuyển osin nhỉ, thế tiểu chuẩn thế nào???? theo chị thì:

Hơi gie gié
Trông khoe khoẻ
và rất trẻ
Không biết đẻ. ..... haha :)) :))

Có đúng đây là tiêu chuẩn của Dũng không? :((

Nguyễn Thảo đã viết:
Nhà tù trung ương và địa phương khác nhau ở chỗ nào... ý chị hỏi là cơ cấu, bộ phận, chức năng... :)) :)) :)) , bây giờ người ta không đi tù đâu, theo như em Dũng nói thì chị hiểu là Em núp dưới hình thức tuyển osin nhỉ, thế tiểu chuẩn thế nào???? theo chị thì:

Hơi gie gié
Trông khoe khoẻ
và rất trẻ

Gần đúng tiêu chuẩn của em rồi, nhưng em không hiểu hơi gie gié là gì, mà sao lại phải không biết đẻ?

Bui Ngoc Dung đã viết:
Em hết tiền đút lót là được thả ngay ấy mà, với lại người coi tù được thằng khác nó đút lót nhiều tiền hơn :))

.... thế này theo ngôn từ của tình yêu học thì gọi là " bị đá " ... :)) ..... nhục quá ... nó bỏ đi với thằng khác thì biết giá trị của anh DUng tới mức nào rồi ...... b-) .... thôi chết nhá .,.. vạch áo cho người xem lưng .....[-x

:)) Không biết đẻ thì đúng rồi còn gì nữa :)) Nếu không thì dân số bùng nổ uh :)) Kiểu này thì cứ thoải mái rồi còn gì nữa :))

To anh Dũng : :D bố anh may mà không vượt ngục nhỉ :D Nếu không thì giờ chả có ai ngồi đây nói chuyện đi tù với anh em B-)

Bui Ngoc Dung đã viết:
Nguyễn Thảo đã viết:

Hơi gie gié
Trông khoe khoẻ
và rất trẻ

Gần đúng tiêu chuẩn của em rồi, nhưng em không hiểu hơi gie gié là gì, mà sao lại phải không biết đẻ?

..... mấy cái này cao học quá .... chỉ có trình độ mátx tơ mới hiểu .. em bó tay .... :D

Phùng Tuấn Đức đã viết:
:)) Không biết đẻ thì đúng rồi còn gì nữa :)) Nếu không thì dân số bùng nổ uh :)) Kiểu này thì cứ thoải mái rồi còn gì nữa :))

To anh Dũng : :D bố anh may mà không vượt ngục nhỉ :D Nếu không thì giờ chả có ai ngồi đây nói chuyện đi tù với anh em B-)

... hờ hờ .... anh Đức phát minh ra ý kiến chí lý thế không biết .,... :)) ...

:eek: trunguơng với địa phuơng là cái rì thế anh???

Những vấn đề này thì phải hỏi bà Thảo mới biết được, bà ấy là chuyên gia trong lĩnh vực canh tù đấy :))

:)) Ơ, từ chị thành bà rồi à?, thx em Dũng, công nhận ai có muốn hỏi về lĩnh vực tù tội thì chị đây xin ra tay, nhưng xin nhớ cho mỗi người nộp 10 USD cho em Dương hộ chị nhá... nhờ Dương giữ hộ không lại bảo là có tham ô :))

Sao mà bà chị lấy đắt thế, thà em về hỏi vợ cũ em còn hơn

Back
Bên trên