Chúc mừng sinh nhật Nguyễn Hoàng Vũ

Đỗ Việt đã viết:
Uầy, anh Vũ ơi, kiểu này chắc kéo dài đến sinh nhật năm sau luôn, khỏi lập topic mới :D :))

.. đỡ tốn diện tích cho cái bõ tiệc tùng còn gì ... vậy là anh Vũ ngày nào cũng là sinh nhật sướng nhé ... :)) .. năm sau họp off VC thì nhất định bắt anh Vũ khao 1 bữa bét nhè .. :)) ... chõ bõ cồng ngồi mừng sinh nhật cả năm trời của mọi người ... :)) ...

,,, to em huy : .. 1 nhân vật nữa là ai hả em ... em cứ úp mở thế là chị bức xúc lắm ... b-)

... to chị Thảo : .. anh PCT2 cũng có GVCN hả chị CT ... :)) ... dạo này thời đại đổi mới mà em chả update được gì cả .. :)) ...

Vấn đề là thành viên tích cực thì phải biết hết các thành viên chứ, câu nhiều mà! :)):)):)) Cho chị đoán, đoán đúng thì ... cho 3 cái kẹo mút giống Zaizai! :)):))

Ơ, năm sau họp offline, Thủy ở nước ngoài về thì phải khao mọi người chớ :D
Đề nghị chú Huy không lợi dụng sinh nhật anh để câu bài nhá [-(

... đúng đúng .. chú Huy không lợi dụng sinh nhật PCt 2 mà câu bài nhé ... :nono: ... phải chúc mừng sinh nhật vukasim chứ ... b-) ...
... em ở nướcngoaif về ... xa tổ quốc đã lâu ... mọi người phải khao em mới đúng chứ ... [-x ... b-) ..

EM Thủy khi nào ở GB về, anh chị em sẽ thống nhất khao em Thủy với điều kiện là mỗi người phải có một box quà thật to của em tặng, em chịu không...

. được quá đi chứ CT .. quà thật to thì em nhiều lắm ... :)) :)>- .. riêng ạnh vukasim cho phần quà to nhất luôn ... :))

Em Thủy nói rồi đấy nhá, ở đây mọi người thấy hết rồi đấy, về nhà mà không có quà cho mọi người thì cứ liệu hồn đấy b-). Mà không phải chỉ có quà cho mọi người là xong đâu nhá, quà của anh phải to nhứt :D

Bui Ngoc Dung đã viết:
Thế anh có quà ko?

.. anh không được chen lấn chứ .. ai lại xí xớn thế .. [-x ... b-) .. để em xem xét thái độ đã ... :)>- b-)

.. to vukasim : .. biết em tặng cái gì không mà có vẻ hào hứng thế anh .. :)) ... :-$ b-)

Phạm Lê Huy đã viết:
CT2 lá cái gì thế hả chị Thủy?
.. CT 2 là Chủ tịch 2 em à ... nhưng mà trong tập đoàn chỉ có PCT2 = phó chủ tịch 2 và PCT 1 = phó chủ tịch 1 và CT = chủ tịch thôi .. chứ chưa thấy ai bảo tập đoàn nhà chị có CT 2 cả ... :)) ... b-) ...

... to em Huy .---> mới em vào nhà trắng của Vc nghe ngóng thì sẽ hiểu .. nhé ... :)>-

. ơ ... em Vân K định bật chính quyền đấy hả ...:nono: hư là hư thế lào .. :nono: ... :nono: ... :nono: ... :nono: ... :nono: ... :nono: ... :nono: ... :nono: ... :nono: ... :nono: ... :nono: ... :nono: ... :nono: ... :nono: ... :nono: ...

Humm, thế chẳng nhẽ anh Dũng và em Thủy hư à ???

.. :eek: .. em KHanh vào VC mà gặp tai họa á ... :eek: .. làm gì có chuyện .. :nono: ...

.. to vukasim : .. PCT2 cũng định oánh nhau với GDDH đấy à ... b-) .. :nono: ...

Đừng có câu bài tán loạn nữa chứ mấy đứa, sang chúc mừng SN anh Hà đi B-)

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
chị ko biết đấy thôi:(

.. :eek: .. ơ ... thế em nghĩ chị là ai mà không biết hả bé Vân b-) ... nhìn sang cái ava rồi chạy qua VC ngó nhiêng đi em .. :)) .. VC bây h đoàn kết + dễ thương lắm ... :)) ... :)>-

.. to anh Việt ... : ... để người ta tự chúc thì mới ý nghĩa chứ ... nhắc thế thì còn ý nghĩa gì nữa ... hix ... chán anh .... /:)

Back
Bên trên