Chúc mừng sinh nhật Nguyễn Hoàng Vũ

.. anh vukasim ơi .. không ai vào chúc mừng anh nữa à .. :D ... thế thay mặt mọi người em chúc mừng anh .. kỉ niệm tròn 2 tháng 12 ngày ... :D ...chúc anh 1 sinh nhật vui vẻ ... :D ...

.. hic .. hôm trứơc nhảy nhót gì ngoài đường để xe nó cán cho .. hic ... khổ thân ... /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay mới qua đây lần đầu..thía sinh nhật bác vũ đc bà kon wan tâm quá ha...qua đc 3 tháng rùi đấy nên bi rờ chúc là thừa nhỉ?

Trần Bích Thủy đã viết:
.. anh vukasim ơi .. không ai vào chúc mừng anh nữa à .. :D ... thế thay mặt mọi người em chúc mừng anh .. kỉ niệm tròn 2 tháng 12 ngày ... :D ...chúc anh 1 sinh nhật vui vẻ ... :D ...

.. hic .. hôm trứơc nhảy nhót gì ngoài đường để xe nó cán cho .. hic ... khổ thân ... /:)

Nhảy nhót gì, mải ngắm gái nên nó mới đâm cho, bây giờ vẫn type được thế là còn nhẹ đấy :)) , hôm nào xong nhà rồi thì anh đến hỏi thăm nhé :))

Tình cảm của anh em VC nhiều thật, hơn hẳn những chỗ khác, cứ tổ chức tiệc tùng cho Vũ đến tận sinh nhật anh cũng được đấy nhỉ :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Trần Bích Thủy đã viết:

Nhảy nhót gì, mải ngắm gái nên nó mới đâm cho, bây giờ vẫn type được thế là còn nhẹ đấy :)) , hôm nào xong nhà rồi thì anh đến hỏi thăm nhé :))

Tình cảm của anh em VC nhiều thật, hơn hẳn những chỗ khác, cứ tổ chức tiệc tùng cho Vũ đến tận sinh nhật anh cũng được đấy nhỉ :))

... :)) .. sao anh mê sảng gì mà ác liệt thế hả PCT .. :)) ... ai sẽ tổ chức sinh nhật cho anh đấy ... :)) ... b-) ... :)) ...

.. to bé Vy : .. sao lại muộn hả em ... cái chính là tấm lòng em ạ .. :)) ... anh vukasim thấy em nói có chí lý không .. :)) ... :>

Tấm lòng cao cả của Thủy anh đây xin ghi lòng tạc dạ. Iem xin cám ơn tấm lòng của tất cả mọi người trong box VC :x :x :x Tự hào vì sinh nhật mình được nhiều người vào nhứt :D

.. :)) ... em rất ghen tức với anh vukasim đấy nhé ... b-) .. loi choi định chèo lái cái topic sinh nhật em lên được bằng anh vukasim ... /:) .. nhưng mà không được .. cơ bản em là người nhiệt tình nhất ... :)) .. :D .. thế nên không nhiệt tình với chính cái topic sinh nhật mình được .. :)) .. :D .. b-)

.. không sao ... anh vukaism đã ghi lòng tạc dạ thế lá tốt ... :)) .. b-) ... sắp tròn 3 tháng sinh nhật anh .. :)) .. anh đã có ý định tổ chức gì chưa nhỉ .. :)) .. b-)

Ơ, thế hoa ra sinh nhật sếp qua rồi à, thôi, HAPPY BELATED B'DAY vậy :(. Chúc sếp đạt được tất cả những điều mình muốn nhé, plus một phần quà đặc biệt: có điều gì em làm được cho sếp ko? Sếp cứ thoải mái yêu cầu, thư kí sẽ xem xét, nều làm được, em sẵn sàng ;) :x.

À, chúc sếp sớm lành tay nhé ;)

Hey, thư ký đổi avatar mới rùi à ? Cám ơn thư ký về cái card nha. Còn phần quà thì để boss nghĩ đã nhá :D
Thank you my assistant ;)

sếp Vũ đã viết:
Hey, thư ký đổi avatar mới rùi à ?
-->chỉ nói vậy mà ko có comment gì tức là ava mới của em xấu lắm phải ko? :((. Em chúc mừng sinh nhạt sếp, lại chúc sếp sớm khỏi bệnh, lại tặng quà sếp nữa, vậy muh...:((

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Hey, thư ký đổi avatar mới rùi à ? Cám ơn thư ký về cái card nha. Còn phần quà thì để boss nghĩ đã nhá :D
Thank you my assistant ;)
.. :)) .. anh vukasim mà cũng có giai đoạn nghĩ à .. :)) ...

.. anh cảm ơn em đi .. b-) .. nhờ có em mà anh sinh nhật tới 3 tháng rồi đấy .. :)) ... b-) .. què tay này thì còn tay kia trả tiền .. :)) .. yên tâm .. :)) ..

.. bốt nhá .,... :nono: ... nơi đây là để tưởng nhớ tới sinh nhật lần thứ 18 của vukasim .. :nono: .. có phải chỗ để câu cá nhà bốt đâu mà chạy ra đây tí tởn ... :nono: .. :p .. bốt cũng nên cho câu chúc mừng cho nó đúng chủ đề chứ lại .. :p ...

Thằng Hòa chẳng thấy chúc chiếc gì, chỉ toàn lợi dụng để câu bài là giỏi [-x ... :nono:

.. ơ ... hôm trước là trong 5 tháng sinh nhật vukasim ..:D:D:p .. quên không vào đây cung hỉ ..:p ..:D:D .. giờ em chúc anh sinh nhật vui vẻ ..:x .. mọi điều may mắn .. :x ..:)) ..:D:D:p

Cho em bon chen phát Hihi... Anh vũ hâm ! em Trang chúc mừng sinh nhật anh Vũ phát
Chúc anh vũ vẫn là bá chủ thiên hạ box vườn cười :D :D :D

Ui ui, em Trang em Trang :x Anh cám ơn em nhiều nha. Hôm nào off nữa mà anh say thì đèo anh về nhá :D

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Ui ui, em Trang em Trang :x Anh cám ơn em nhiều nha. Hôm nào off nữa mà anh say thì đèo anh về nhá :D
.. :-w .. không thấy cám ơn mình nhỉ .. :-w ... :smoking: .. :nono:

Back
Bên trên