Chúc mừng sinh nhật Nguyễn Hoàng Vũ

.. tất nhiên là phải yêu roài ... không yêu thì mọi người nhảy vào oánh cho chít ... :D .. b-)

Hix, từ ngày chuyển sang băng nhóm, GDDH gấu quá. PCT có làm điều gì sai trái thì GDDH tha cho nhé, sợ lắm :-s

... đấy là do nhờ có CT và 2 PCT dạy dỗ nên mới thế đấy ... chứ ngày xưa GDDH ngoan lắm ... có bao h bắt nạt ai đâu .. chỉ tại 2 PCT bắt nạt nhiều quá nên " xéo lắm cũng quằn .. " .. :D ... b-) ...

.. at vukasim : ... không tha đâu .. hehe b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đằng nào sự cũng đã rồi, thôi GDDH tha cho PCT đi :biggrin:

Chẹp, khổ thân anh Vũ già thêm 1 tuổi, chết trước em :D

Há há, hay đấy, ai sinh nhật trước thì chết trước, --> mình chết sau cùng :))

(Again), Chúc mừng sinh nhật em Vũ... em Vũ sở hữu nhiều lời chúc nhất trong cái box tiệc tùng này nhỉ... đúng là VC... đi đâu cũng có đồng bọn... phải không Thủy :))

công nhận trong cái box tiệc tùng này, anh Vũ là nhận được nhiều lời chúc nhất:D
Sắp Sn anh được 1 tháng rồi, chỉ còn 9 ngày nữa, vậy chúc mừng anh lần nữa:))

nghe em Khanh nói thế, lại vào chúc em Vũ sau sinh nhật có một bước khởi đầu hoàn hảo ở trường ĐH nhé. :)) (hậu SN nhỉ)

Vũ được bà Thảo chúc nhiều quá nên đã có bước khởi đầu hoàn hảo ở trường ĐH rồi, có nhiều con gái xinh ko hả Vũ ơi :))

Hehe, anh Dũng sắp cưới cái chị rì rồi mà còn cứ đi lăn tăn, em mách đấy :D Mà chị Thảo nói đúng đấy, em còn phải học, anh lúc nào cũng hỏi em về vấn đề đấy [-(

Em đọc ở chữ kí thằng em em, nó viết là: Lớp 12 rồi, học hành là chuyện lớn, gái mú đú đởn là chuyện nhỏ.. Nhưng mà không làm được chuyện nhỏ thì sao làm được chuyện lớn :))
Anh Vũ nhờ :))

Hehe, đấy là em anh chứ có phải là em đâu. Mà em học hết lớp 12 ròi => đã xong chuyện nhớn :D

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Hehe, anh Dũng sắp cưới cái chị rì rồi mà còn cứ đi lăn tăn, em mách đấy :D Mà chị Thảo nói đúng đấy, em còn phải học, anh lúc nào cũng hỏi em về vấn đề đấy [-(

Mấy tháng nữa anh mới cưới cơ, chuồn vẫn kịp :))

em chuồn được thì phổ biến kinh nghiệm nhé? :))

Tiếc là chị Thảo không gặp anh Dũng sớm hơn, nếu chuồn được thì đã không như bây giờ rồi :))

Back
Bên trên