Chúc mừng sinh nhật Nguyễn Hoàng Vũ

Em Vũ khiêm tốn quá, nhưng không cần thế đâu.. chị em trong nhà mà.... Em được 30 điểm :)) .... nhỉ...

ac ac, sinh nhật anh Vũ qua lâu rùi, gần được một tuần mà các anh chị chit toàn câu bài:(

Chị tưởng "siêu câu" nhất vẫn là em Khanh chứ... nghe đồn thế mà... Nhưng cuối cùng... câu để làm cái quái gì nhi?....

Tiệc tùng xong phải nói chuyện nó mới vui, chả lẽ ăn uống xong rồi tếch về luôn thì chán chết, chị Thảo nói đúng đấy, câu bài chả để làm quái gì, có lương bổng gì đâu mà câu :))

Nhueng chị biết em Khanh câu làm gì đấy Dũng ạ :))

Em Khanh câu làm gì hả chị? :-/ . Mà mọi người hay dùng từ câu bài nhỉ, vào nói chuyện thế này thì có sao đâu, vài dòng text thì dung lượng bé tẹo ấy mà

Vào đây chúc mừng sinh nhật kưng 1 phát nào, khiếp nổi tiếng wa' cơ. Chẹp chẹp, chúc kưng muốn rì được nấy heng ;), thế là nhất roai`... còn thì cứ tiếp tục phong độ như bi h, tha hồ mà thả câu :))

ps: sozy vì mấy bữa bận wa', gọi ko trả lời đc :)

:))thế mà Khanh còn to mồm kêu ko nên câu ở những chỗ này:))(lưu ý,tớ tự nhân là đang câu bài, nên khỏi cần comment cho mang tiếng câu:D)

Cám ơn Hồng nhiều nha :) Dạo này kưng lặn mất tăm, chẳng thấy đâu cả
To chị Thảo: thế chị nghĩ Khanh câu để làm gì ??? :-/

hehe... trước là câu bài... sau là câu PCT :))

choi`, ko hiểu có đúng Vũ này không, nhưng mà hơi lạ là sao lớp em ko có cái "đứa ấy ấy" nó vào chúc anh nhi :-" :p
@ tưởng anh này thi có 29.5 thôi mà :D

Hơ, đúng là anh được như thế nhưng mờ chị Thảo chị ý cứ nói linh tinh :(, ngượng quá đi mất

Chỉnh sửa lần cuối:
.. sinh nhật vukasim huynh mà chẳng ai báo em 1 câu ... mọi người vào đây ăn mảnh 1 mình với nhau ... :(( ... ghét thế không biết ... :((

... đã 16 tháng 9 rồi .. nhưng mà BETTER LATE THAN NEVER :D .. chúc vukasim nhị ca sinh nhật vui vẻ nhé ... :) ;;)

Cám ơn tất cả mọi người nhá :) Yêu mọi người lém :x

Back
Bên trên