Chúc mừng sinh nhật Nguyễn Hoàng Vũ

Nguyễn Vân Khanh
(Nguyễn Vân Khanh)

hihi, Chúc mừng Sn anh Vũ
Thêm một tuổi chúc anh hay ăn chóng lớn ;) đạt được mọi điều anh mong muốn:D và có một ngày sn thật vui :)>-

anh Vũ là cái anh mà có cái câu gì đó liên quan đến Kasim hả?
Hì, chúc mừng sinh nhật anh Vũ.Chúc anh vui vẻ nhá

Tháng này nhiều ngày đẹp hay sao mà lắm người sinh nhật thế.
Chúc chú Vũ càng ngày càng có thêm nhiều em thích và có sức khoẻ để post thêm nhiều truyện cười nhé =D>

Chúc mừng sinh nhật em Vũ, chúc em thật vui vẻ trong 4 năm ở Đại Học Kinh Tế Quốc Dân.... :))

Cám ơn chị Thảo nha, chị bảo vui vẻ là vui vẻ thế nào cơ hả chị :D

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Cám ơn chị Thảo nha, chị bảo vui vẻ là vui vẻ thế nào cơ hả chị :D

Vui vẻ theo anh hiểu là có nhiều con gái theo, còn chị Thảo thì vui vẻ khác cơ :))
Có nhiều nếu dùng không hết thì chia xẻ cho anh với nhé

Em không hiểu ý chị Thảo anh Dũng ạ, em hiểu từ "vui vẻ" theo ý của anh cơ. Chuyện chia xẻ là tế nhị, lúc chat với nhau thì nói thôi, sao anh cứ bô bô trên mạng thế :D

vui vẻ là vui vẻ yêu đời thôi
mấy anh nghĩ nhiều quá, còn chia sẻ với nhau thì đúng là ra chỗ khác dê:D

Thì anh cũng hiểu vui vẻ là yêu đời, mà yêu đời thì phải có nhiều con gái xung quanh :)) , còn ý bà Thảo thế nào thì ... chịu b-)

Chán Dũng anh quá, đâu phải cứ yêu đời là có con gái xung quanh. Anh làm như ai cũng như anh ý :D

ac ac, anh Vũ nói dối kia!!!!!!!!!!!!!
Ở trên vừa bảo em hiểu tử "vui vẻ" theo ý của anh cơ thế mà ở dưới đã bảo anh tưởng ai cũng như anh à

Ơ kìa, anh bảo là anh hiểu cái ý trong câu nói của anh Dũng chứ anh có như anh ý đâu

Ôi trời ơi, ý tốt của chị mà các em phanh phui ra khiếp quá đấy... thế theo em Dũng "vui vẻ" còn có bao nhiêu khái niệm...

Chúc Vũ thật vui vẻ ok? :)) (trong mọi trường hợp, hoàn cảnh, ngữ cảnh....) :))

UI, chúc lại anh Vũ lần nữa, chúc anh vui vẻ(theo lời chị Thảo)
hơ mà anh vào trường nào vậy?

Hihi, em Trang chúc nhiều quá, 1 lần thôi là được rồi :) Anh học KTQD em ạ
Mà chị Thảo ơi, vui vẻ nó có nhiều nghĩa lắm, với mỗi người khác nhau nó lại khác nhau. Từ vui vẻ của anh Dũng thế nào thì chị em mình đều biết rõ cả rồi nhờ... :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ, Em Vũ đỗ thủ khoa DH Kinh Tế Quốc Dân mà Em Trang không biết à????.... ngưỡng mộ chưa??? :)) ... Chúc mừng em Vũ lần nữa (về việc đỗ Đại Học) :))

Trùi, thủ khoa thì nổi tiếng lắm, thế nào cũng có nhiều em gái bám theo đấy, vui vẻ nhưng vẫn phải giữ sức khoẻ nhé :))

Hix, chị Thảo bây giờ nói năng linh tinh quá :(Em có phải thủ khoa đâu, chị cứ nói thế làm anh Dũng tưởng thật, ngượng quá :((

Back
Bên trên