Chúc mừng sinh nhật chân cong :D

Bùi Ngọc Dũng
(bndung)

Điều hành viên
Nào nào, mọi người vào chúc mừng sn em Thủy chân cong cái nào. Thêm một tuổi, chúc em nó hay ăn chóng lớn, học hành giỏi giang và đặc biệt chăm chỉ luyện tập cho chân nó thẳng ra để không còn phải mang biệt hiệu Thủy chân cong nữa :D

Đầu tiên là cong thế này (), sau một hồi được anh chỉ bảo cách luyện tập nên đã đỡ hẳn, chỉ còn cong thế này thôi {} :D

hehe
! theo như một học sinh tả cô giáo thì !" cô giáo của em chân cong ! mẹ em bảo sau này chân thế dễ đẻ ! rất chi là ..........."

Chúc Mừng Sinh Nhật chị Big Thủy CC<:p
nhân tiện
chị cho em hỏi:D
sao ava anh Vương Hoàng Thắng giống ava của chị thế:biggrin: (chỉ khác là có thêm mỗi 1 thằng bé:D)

chúc em Big Thủy SN vui vẻ :D chúc em mọi sự như ý ;;) chân ngày càng thẳng ;;) và tiến tới sẽ thẳng hơn mồm anh Quách :p

Thủy chân cong là em nào vậy, chúc mừng SN cái đã.

Mới nghe đến chân cong, hớn hở, tưởng cong thế này )( , hóa ra là thế này () , và bây h là thế này à {} ? :(

anh cũng dek biết em là đứa nào ! nhưng kệ chúc mừng đã <=== tranh thủ spam phát :D
à mà để đỡ ái ngại thì mọi người post một bài với nhân vật chính là em Thủy chân cong làm quà sinh nhật nhá ! yêu cầu post đầy đủ đấy :D! phần tớ thì mai tớ post :D
:))

:mad:)

sinh nhất vui vẻ nhé :)

mày có cả VC bên cạnh đấy :D

... ôi ôi 8-} ... anh Zung đểu giả thế :(( :(( ... :nono: :nono: ... chân em !! thế này rồi ... [-( ... :nono: .... :nono: .. cong đâu mà cong ... :> .. :D:D ...

.. em cảm ơn nhiều nhất là anh Zung :* :* .. cảm ơn mọi người đã vào chúc mừng sn em .. :p:D :x :*:* ... :* ......

... cứ mỗi lần sn thế này là @ cứ phải tứ tung :)):D:D :

@ anh Zung :
.... thế là cũng được 1 năm rồi đấy anh nhờ :p:D ... 1 năm tung hoành trên HAO :p .. và nửa năm đập phá VC ... :p ... em vẫn còn nhớ cái hồi đầu khi mà em, anh , chị Thảo và vukasim huynh vào VC ... 4 người 4 cái miệng 4 cái chợ .. :)) :| .. :D:D (đùa chứ người ta bảo con gái nói chuyện thành cái chợ .. xem ra anh em VC nói chuyện cũng thành được vài cái chợ .. dời ... :)):D:p... riêng anh Zung thì phải dựng thành cái Hội Chợ Hàng Xuất Nhập Khẩu:))) .. từ 4 cái chợ đấy mà có được cái tập đoàn VC to to rồi cứ phồng lên lại xẹp xuống ... :)):D:D ... đề nghị là anh Zung vẫn giữ đúng lời hứa 1 năm trước ... em ngồi chờ méo mặt bó hoa ngũ sắc tưới = nước thánh gia truyền nhà anh mà mãi không thấy :nono:... anh quịt là anh không xong với em đâu đấy anh Zung nhé ... ;;) ... :> .. :nono: ...

@ em Bánh Quy :
... hỏi cái giề mà hỏi ... ;;) ... :D :p.. cái ava của anh Thắng là bản gốc, ava của chị là bản chị xóa thằng ku đi (vì thằng đấy không đẹp trai :)) :p:D) ... ;;) .. :> ... thế em Bánh Quy có thích lấy 1 cái không ... b-) .. >:) ...

@ anh Lươn : thank anh ạ :x .. bao h về Hn anh nhất định phải cho em đi 1 bữa súp lươn đấy :> ... :p:D:D ..

@ chị Hà : hay chị bảo anh Quách đi salon beauty làm cho mồm anh ý thẳng ra nhỉ ? :D .. để em đỡ mang tiếng chân cong ... .. :D:D .. :| .. chứ mồm anh Quách mà càng ngày càng cong thì không biết sau này anh Zung bảo chân em thành hình chữ gì nữa :)) ... :| ... đề nghị anh Quách váy rách xem tiền nong thế nào đi mỹ viện đi nhé ... [-( .. [-( .. :nono: .. mang tiếng em Thủy quá .. :nono: ... :biggrin: ..

@ Hoa : .... con kia ... sn mà trù ẻo tao biến thành :mad:) à ... :nono: .. :nono: .. :D :biggrin: ... cố nhân thì hy vọng là vẫn luôn bên cạnh .. :x :* .. còn VC thì chưa biết thế nào ... :D:D .. :biggrin: :x :* ...

@ anh Ngọc và anh VA : .. em tên là THủy đây ạ .. nhưng mà Thủy chân cong thì em cũng không biết là đứa nào ... :biggrin: ...

Chỉnh sửa lần cuối:
... giời ơi .. có cái topic tiêu điểm nhất ngày nên cứ 1 lúc em lại chạy vào ngó nghiêng ... có gì mới còn post luôn :)) =)) =)) :)) .. :D:D .. (chứ chờ có nhiều cái mới rồi mới gộp lại thành mỗi 1 bài trả lời cho tất cả thì phí quá .... :)) :D :biggrin::)) :D:D)

... bạn Nhung : .. 8-} .. 8-} .. 8-} .. :-& ...

P/S : .. mai thịt bạn Nhung tội ăn cắp bản quyền cái title .. >:) .. :nono: :nono: .. >:) .. b-) .. :smoking: ..

... mà nhà mình toàn chúc gió thế à ... :">.. :D:D .. phải có quà cáp nữa chứ nhỉ .. =P~ .. =P~ .. :love3: b-) ...

Chúc mừng sn ss Thỏ, ss Thỏ tuổi mới xinh hơn, giỏi hơn và nhanh chóng đạt thêm nhiều kỉ lục HAO mới :D

1 năm qua rồi ss nhờ, em cũng vào HAO được 1 năm, wen ss được 1 năm rồi :x iu ss lắm :-*

... ôi ôi ... lại vào cảm ơn tiếp nào ... :)):D:D :biggrin: ...

... em/chị cảm ơn anh Toàn, em Bánh TRưng (có Bánh Trưng Bánh Quy rồi ... thiếu mỗi em Bánh Quấn là đủ bộ 3 bánh thập cẩm của VC ấy nhỉ :)) ) và em tút tít nhé .. :D:biggrin: ... :x :* ...

.. sn bên này chỉ có chúi mặt vào màn hình với HAO ... :p:D .. :biggrin: .. :x .. :* ...

... em vẫn yêu VC ạ .. :* .. yêu nhất là các anh .... :* :)) :)) .. :D:D .. =)) .. cái câu chân lý bất hủ đời đời vẫn 1 của VC :)) .. :biggrin:

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng SN em Thủy:beerchug::beerchug: Tuổi mới nhiều niềm vui mới nhé;):x:*

hix... sơ ý quá :))... chúc mừng sinh nhật Big Thủy Chân Cong nhá b-) :smoking: :)) :)) :)) Chúc em thêm một tuổi hay ăn chóng nhớn... đú theo mọi người, chúc em chân đang từ thể này () thành ra như thế này {}... dần dần thì thành thế này ||... rồi cuối cùng thì ra thế này )( :)) :)) :)) :))

... Happeee Burfday ^^ ;) :))

Dang Hieu Minh đã viết:
hix... sơ ý quá :))... chúc mừng sinh nhật Big Thủy Chân Cong nhá b-) :smoking: :)) :)) :)) Chúc em thêm một tuổi hay ăn chóng nhớn... đú theo mọi người, chúc em chân đang từ thể này () thành ra như thế này {}... dần dần thì thành thế này ||... rồi cuối cùng thì ra thế này )( :)) :)) :)) :))

... Happeee Burfday ^^ ;) :))
Ặc ặc, anh HM chúc sang thế này thì làm sao chị Thủy dám nhận. :))

Back
Bên trên