Chúc mừng sinh nhật chân cong :D

.. em cảm ơn chị Zz ạ .. ^^ .. :D ..

.. anh HM nhé .. [-( .. [-( ... :nono: .. :D:D .. tuy là sn nhưng em vẫn đi vặt răng được đấy ... >:) .. :> .. anh thích cong thế nào để em bẻ cho cong theo hướng đấy nào ... b-) .. >:) ...

.. .ơ .. anh Zung thấy em nhắc đến bó hoa ngũ sắc là lờ tịt đi nhờ .... :D:D ... :nono:

hơ định đúng 24 chúc nhưng mà hôm qua em ngủ quên chị Big ơi :(( thế là ko lên chúc được :mrgreen: bây h ra chúc bù >:-D<:drummer::beerchug:
Chị BW sinh nhật vui vẻ, tuổi mới niềm vui mới >:-D<, nếu US có bị oánh bomb thì cho em sang ở cùng nhé ;;) đừng bắt em lên nằm mái nhà nhé ;;)

Yêu chị >:-D<>:-D< Khi nào chị em mình lại hát hò tiếp đi >:-D<:D:D, cho anh HA điếc tai luôn :)):p

ôi, sao lại chúc người ta từ () sang )( thế anh HM, thê thảm thế, chân chứ có phải máy uốn dẻo đâu >_<

Ui, lâu ko vào VC, chẳng biết
Chúc mừng SN chị Big Thủy, chúc chị sớm lên 15k để đổi sao tím ;)

Chúc mừng sinh nhật chị Big Thủy mặc dù chị em mình mới chat vs nhau được có 4 dòng..........:))Chúc chị sớm về VN để cho em xem chân chị () hay thế này:)(
:D

... hehe .. cuối cùng 3 em Bánh cũng vào đây đủ hết rồi ấy nhỉ ;;) ... :D:D :biggrin: .. :x ..

.. chị cảm ơn em Bánh QUấn với em Chi nhé .. :x .. :D:D

em Chi : .. ;;) ... xem là xem thế nào >:) >:) ... :nono: .. b-) ...

Back
Bên trên