Chúc mừng các đồng chí sắp sang SG năm nay

Trần Vũ Toàn
(George Stark)

Tình hình là em xin bon chen một tí
Chẳng là trường đại học NTU đã có kết quả đợt thi tuyển vừa roài, và có khá nhiều các bác ở miền Bắc trúng. Em có biết một vài người xin liệt kê ở đây. Ai có biết thêm, hoặc là người đỗ thì vào xưng danh nhé :D
Tuấn Minh(TH), Diệu Hằng (TH), Thúy NGọc(TH), Tuấn Vinh (l2 02-05 Ams), Phương Nam (l2 01-04 Ams), Phương Nhung (A1 02-05 Ams). Còn 4 đồng chí L1 02-05 nữa nhưng em chưa bít tên, ai đó vào thông báo dùm cái.
Chúc mừng tất cả mọi người. Ai được họb bổng ASEAN nữa thì tuyệt quá :x

Chúc mừng mọi người, welcome to the beautiful Lion Island !! :D Trước mắt còn kỳ thi NUS, tiếp tục chiến đấu hết mình nhé ! :D
Bố sung thêm thằng bạn anh vào danh sách : Ng~ Thái Dũng (Lý 1 0104)
Btw, đã ai nhận được giấy gọi phỏng vấn chưa ? Thằng bạn anh không thấy nhận được nên nhờ hỏi hộ. Thnx.

Ko, anh đang nói đến cái giấy gọi mà lẽ ra sẽ đi kèm với cái thư báo trúng tuyển cơ. Bạn em chắc là được phỏng vấn từ trước rồi chứ j ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Vũ Toàn đã viết:
PHương Nhung lớp em được 100% roài :D
Kool :D
btw bạn em được gọi phỏng vấn trước đúng ko?
@Cường : Chắc là thằng bạn mày không được gọi phỏng vấn rồi :-s

Cảm ơn chú Toàn( Chú cố giúp anh vụ anh nhờ chú nhé) và cả anh Nghĩa nữa:D!!!!!
Phù, may mà mình đỗ ko thi đại học chả biết thế nào.....:D

Tao nghĩ thằng bạn tao mà không được gọi thì vô lý quá. 2 giải Lý quốc gia và là thành viên của dự tuyển Olympic Lý Quốc tế mà không được gọi phỏng vấn thì đúng là ....ặc ặc :p

Dân TH có ai là bạn mình ko nhẩy:-/
Các bác nói để em chúc mừng nó luôn =d>

Phạm Việt Cường đã viết:
Tao nghĩ thằng bạn tao mà không được gọi thì vô lý quá. 2 giải Lý quốc gia và là thành viên của dự tuyển Olympic Lý Quốc tế mà không được gọi phỏng vấn thì đúng là ....ặc ặc :p
Ủa thế sao vẫn chưa được gọi phỏng vấn nhỉ? tao nhớ là năm ngoái khi thông báo kết quả là có thư mời phỏng vấn luôn mà , chắc năm nay khác :D

Em chả biết, nghe các đồng chí thi NTU nói là ai được học bổng thì sẽ được thông báo trước ngày nhận được thông báo trúng tuyển 2 ngày. Còn hôm nọ em wa hỏi RV thì mấy chị lại biểu là phải chờ vài ngày mới nhận được thông báo interview để lấy học bổng. 8-} Chả biết thế nào, tình hình là em chưa gặp được đồng chí nào có thông báo interview cả 0:)

Uh, cũng có thể NTU muốn những ai thi đỗ phải accept cái đã thì mới consider đến cái đoạn phỏng vấn.

Anh Cường nói đúng đóa
Thêm một chú Vũ nữa từ PTNK, được gọi phỏng vấn :))

Thế là thế nào ? Được gọi phỏng vấn ? Nhận được thư mời phỏng vấn ? :eek:

đính chính giùm Vũ (xin lỗi nhiều chuyện quá :D) :Vũ nó được trường tớ đề cử phỏng vấn NUS (each top school đề cử 5 người gì đó phỏng vấn để tuyển luôn khỏi thi, hình như vậy), còn NTU tại nó đăng ký communications, ngành đó bắt phỏng vấn :) thế thôi, phải lọt qua cái phỏng vấn này rồi ASEAN hay k0 mới tính :) nhân tiện khoe luôn (tự hào quá đỗi): lớp tớ, 12ANH PTNK được 6 mạng, cả trường tớ tổng cộng 9 mạng (kể cả lớp tớ ^^), nguyên trường LHP đâu như 16 mạng...

Ngô Hoàng Yến Nhi đã viết:
đính chính giùm Vũ (xin lỗi nhiều chuyện quá :D) :Vũ nó được trường tớ đề cử phỏng vấn NUS (each top school đề cử 5 người gì đó phỏng vấn để tuyển luôn khỏi thi, hình như vậy), còn NTU tại nó đăng ký communications, ngành đó bắt phỏng vấn :) thế thôi, phải lọt qua cái phỏng vấn này rồi ASEAN hay k0 mới tính :) nhân tiện khoe luôn (tự hào quá đỗi): lớp tớ, 12ANH PTNK được 6 mạng, cả trường tớ tổng cộng 9 mạng (kể cả lớp tớ ^^), nguyên trường LHP đâu như 16 mạng...
"Được" b-) ở đây là đỗ hay được Schorlarship thế bạn ;;)

à trong 6 mạng đỗ lớp tớ thì có 3 mạng được gọi pv Asean scholarship :) Nhi chưa có tin gì hết vì không thi Sing, mà app chỉ có 3 trường Mỹ, những trường thiên hạ chen vào :(( :D nên bảo tụi bạn trong lớp nhét mình vào vali mang đi Sing vậy ^^
Nhân tiện thông báo, nếu có ai chưa biết: Tiger airways đang khuyến mãi, đi SIng chỉ có 6$ thôi, book vé cho các chuyến từ 1/7 --> 29/10, hạn book đến 1/4 :D Book mau kẻo hết ^^

Trịnh Xuân Dũng đã viết:
Cho hỏi trong mấy người TH có ai dân Lý không vậy?
Có 2 cu anh ạ, đấy là NTU, còn NUS cả bọn chả bít thế nào, thấy ra đứa nào cũng phớ lớ ;;)

Back
Bên trên