Chúc mừng các đồng chí sắp sang SG năm nay

Ơ không biết là không biết thật mà :| thấy mọi người viết tắt nhiều quá, không hiểu thế nào với thế nào, nhỡ hiểu sai thì chết :|

Ơ, ly1 vẫn chưa có bác nào biết là ai được à? Em chỉ bít mỗi 2 trong 4 đứa là Thu Nga và Thái Duy thôi:D...Chúc mừng mọi người:p

Căn bản thông thường trong này toàn current applicants nên viết tắt cho nhanh. Hết mùa tuyển sinh rồi bà con chuyển sang viết đầy đủ đê ! :D Để prospective applicants còn hiểu với (cũng nhằm tăng số lượng luôn) :D

Same question with Mr. Nghĩa. :-?

Á, bạn Minh Phương sắp sang NUS à, Arts and Social Sciences thì phải. Trường mình còn có bạn Trịnh Hồng Nhung lớp Văn nữa. Kiên lớp Anh có đỗ không nhỉ?

Còn ai đã quyết định năm tới sẽ sang NUS thì vào forum VNCNUS để lập danh sách freshmen nhé! Chẳng nhẽ freshmen miền Bắc ít vậy sao. Bạn nào biết bạn mình cũng đỗ mà chưa đăng ký thì thông báo hộ luôn nha.

Uhm đúng đấy, em Dũng lập danh sách đi. Có gì thì tập hợp đông đông rùi mình về đó rủ mọi người đi chơi một thể (hehe, đang chuẩn bị thi cử mà mình chỉ nghĩ đến đi chơi là seo ta :-& )

hmnnnnn.......mà sao chị hông biết mặt iem Dũng và iem Cường nhẩy :-?. Bít mỗi iem Nghĩa hông à, chắc tại iem Nghĩa hay tám chiện :p.

Vũ Thùy Dương đã viết:
Uhm đúng đấy, em Dũng lập danh sách đi. Có gì thì tập hợp đông đông rùi mình về đó rủ mọi người đi chơi một thể (hehe, đang chuẩn bị thi cử mà mình chỉ nghĩ đến đi chơi là seo ta :-& )
Hơ hơ, ý em là danh sách freshmen của VNC cơ mà. Danh sách đó anh riverplatevn giữ, em lập danh sách làm gì. Hay ý chị là danh sách freshmen Ams? Thế thì để bạn Minh Phương lập thì hơn.

Vũ Thùy Dương đã viết:
Bít mỗi iem Nghĩa hông à, chắc tại iem Nghĩa hay tám chiện :p.
=)) =)) =))
Nói thế thôi chứ có khi em biết mặt chị, có phải chị là lucille ko? ;;) (Đoán thôi, nếu sai thì sorry)

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Quang Dũng đã viết:
Hơ hơ, ý em là danh sách freshmen của VNC cơ mà. Danh sách đó anh riverplatevn giữ, em lập danh sách làm gì. Hay ý chị là danh sách freshmen Ams? Thế thì để bạn Minh Phương lập thì hơn.

Danh sách Ams thui em. Hihi ai lập cũng được để mai mốt liên lạc cho dễ thui mà :D

Lê Quang Dũng đã viết:
có phải chị là lucille ko? ;;)

đúng gòi em hehe =D> =D> =D> , seo em biết siêu dzậy ;;) ;;) ;;)

Vũ Thùy Dương đã viết:
hmnnnnn.......mà sao chị hông biết mặt iem Dũng và iem Cường nhẩy :-?. Bít mỗi iem Nghĩa hông à, chắc tại iem Nghĩa hay tám chiện :p.
iem hay tám chiện khi nào :(( :(( :((
Mà mặt iem Cường ở cái avatar to oành kia còn gì nữa chị b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ Thùy Dương đã viết:
Trời , bạn ý thăm dò mãi :-$ :-$ :-$

j/k :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thật ra em có biết chị đó, mỗi tội là không bít mặt thôi :p Em là em họ chị Thu Nga (B) lớp chị nè :D Lúc ôn thi sang đây em cũng xin bà chị họ contact của mấy bác lớp Hóa đỗ NUS, in order to hỏi han nhờ vả :D Chủ yếu là em liên lạc với anh Thương nhưng nếu em nhớ không nhầm thì em cũng email và thậm chí là gọi điện cho chị một vài lần trước khi chị sang NUS, lâu quá chắc chị quên rồi :p

4 đứa ở lớp ly1 được NTU:). NUS vẫn chưa có kết quả đúng ko ạ?:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Việt Cường đã viết:
Thật ra em có biết chị đó, mỗi tội là không bít mặt thôi :p Em là em họ chị Thu Nga (B) lớp chị nè :D Lúc ôn thi sang đây em cũng xin bà chị họ contact của mấy bác lớp Hóa đỗ NUS, in order to hỏi han nhờ vả :D Chủ yếu là em liên lạc với anh Thương nhưng nếu em nhớ không nhầm thì em cũng email và thậm chí là gọi điện cho chị một vài lần trước khi chị sang NUS, lâu quá chắc chị quên rồi :p
Mèn uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, hóa ra là em họ bà Toilet ( :-$ :-$ ) lớp chị. Hình như ảnh iem bị trưng bên album lớp chị thì phải hehe ( chị đoán dzậy vì hông nhìn rõ mặt). Hic mà em từng gọi điện cho chị hả, chị hông nhớ gì hít trơn :-&:-&

iem hay tám chiện khi nào
Nghĩa em, em hông hay tám thì còn ai vào đây thế b-) b-) b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ Thùy Dương đã viết:
Em đưa ra thêm một thông tin nữa thì chắc chị sẽ nhớ ra cái mặt em thôi: project team VNCNUS.

@Nghĩa: suy bụng ta ra bụng người là không nên :nono: :nono: :nono: . Mà hay tán chuyện thì cứ nhận đi, chối làm gì >:)

Ặc ặc, sao lại có ảnh em bên lớp chị được ?? :-? b-)
Em chả nhớ bà chị họ em là Thu Nga A hay B nữa, một trong 2 bác Thu Nga là cái j đó của Đoàn trường đúng không ạ (Bí thư thì phải) bà chị em là Thu Nga ... kia :D
Anyway, sao quả biệt danh nó lại .... ác hiểm đến vậy ạ ?? :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Võ Quỳnh Anh đã viết:
4 đứa ở lớp ly1 được NTU:). NUS vẫn chưa có kết quả đúng ko ạ?:p
Ừa, NUS chắc ít nhất cũng phải hết tháng này hoặc đầu tháng sau em ạ.

Đó là sv ĐH mà cu, anh đang nói hs thì còn lâu. Sinh viên thì biết gần hết rồi :p

Em Toàn bảo bạn Hiếu đừng có submit acceptance nha :)) để cho bạn chị còn có cơ hội với :p

Back
Bên trên