Chúc mừng các đồng chí sắp sang SG năm nay

Chả cần gửi bằng post đâu, fax sang cho OAM là được, ghi rõ tên, App. No., địa chỉ rồi fax sang theo số fax mà OAM cung cấp. Nhưng mà, hi`.., còn lâu mà, đã thi TN đâu cơ chứ :p :D

Chị nhớ ngày xưa sang đây rồi chij mới nộp mà. Đâu có phải fax gì cho nó đâu nhi?. Hic hay 2 năm rùi nên giờ nó change mất tiếu gòi or mình già mà lú lẫn

Vũ Thùy Dương đã viết:
..... Hic hay 2 năm rùi nên giờ nó change mất tiếu gòi ....
Chắc vậy ạ ! :D
Cái này thực ra cũng đâu có quan trọng lắm đâu, nhưng mà người ta vẫn bảo là phải gửi sang trước (qua fax). Nhanh không ý mà ! :p

Note: Cái giấy điểm đó, as well as the original versions of all supporting documents, phải giữ cho cẩn thận nhé, sang đây sẽ bị check randomly đó, anh bị nè ! :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Việt Cường đã viết:
Note: Cái giấy điểm đó, as well as the original versions of all supporting documents, phải giữ cho cẩn thận nhé, sang đây sẽ bị check randomly đó, anh bị nè ! :)

Số mày đen :))
Bây h cái bảng điểm của tao vứt ở nhà rồi, cầm sang làm gì nữa :))

hehe bản gốc của chị cũng vứt ở nhà em. Mang sang làm gì, tính mình cẩu thả, mai mốt mất cái thì chít, hihi. Mấy em nhớ cần bản dịch học bạ sang nha. Hồi đó chị tự dịch rồi lấy dấu trường là okie hết. Cái bảng điểm đấy mình cần nó vào một số viếc đấy, nhất là em nào định học science (tại thía science hay đòi coi cái nè nhất :D )

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ Thùy Dương đã viết:
hehe bản gốc của chị cũng vứt ở nhà em. Mang sang làm gì, tính mình cẩu thả, mai mốt mất cái thì chít, hihi. Mấy em nhớ cần bản dịch học bạ sang nha. Hồi đó chị tự dịch rồi lấy dấu trường là okie hết. Cái bảng điểm đấy mình cần nó vào một số viếc đấy, nhất là em nào định học science (tại thía science hay đòi coi cái nè nhất :D )
Ha ha, em cũng biết một số chuyện vui về cái bảng điểm mà Science đòi xem. Tiện thể nhắc luôn bạn/em nào định thi (hoặc đã/sẽ đỗ) vào Science, đặc biệt là các ngành có môn core là Hóa, Sinh... : mấy môn đó không buộc phải thi ở VN, nhưng trước khi qua đây thì cần học trước những khái niệm cơ bản bằng tiếng Anh đi nhé.

Vũ Thùy Dương đã viết:
Dạ đến bây h thì tất nhiên là chẳng lo mấy vụ đó làm j nữa, vứt ở nhà luôn cho rồi :D Nhưng lúc mới sang mà không mang, chẳng may đen đủi như em bị họ gọi lên check thì thì cứ gọi là .... :( :p Hồi đó em cũng tưởng vứt cái giấy điểm TN ở nhà rồi (vì cái giấy đó bé tí a`:p), hồn vía lên mây luôn, may mà cuối cùng thấy kẹp trong quyển học bạ :). Ko trình được ra đầy đủ thì " .... your status as a student at NUS will have to be re-examined..." thì có mà toi đời :))

Còn cái vụ Science thì các đồng chí cẩn thận đó b-). Đồng chí nào định vô mấy ngạch Hóa, Sinh mà chưa có chữ nào trong đầu (kiểu như người ta hỏi Nhiễm sắc thể trong tiếng Anh là j chẳng hạn :D, không trả lời được là phiền đó). Khẩn trương nhồi nhét ngay (fundamental thôi) nếu không muốn phải học thêm mấy modules "sơ đẳng", mất thời gian lắm :))

hehe uhm, học đơn giản thôi, học sơ wa lại A-level á. Hông mọi người vô www.pinkmonkey.com mà coi wa. Kiến thức thì basic thì mình đã học wa hết, nhưng sẽ học sâu hơn :D.

Em thấy quan trọng là biết được những cái terms của nó trong tiếng Anh là j cái đã :))
Hóa thì còn may ra chứ Sinh thì hơi bị vấn đề .... :)

Thế anh Cường đã thống kê được danh sách các đồng chí đỗ NTu chưa :D

Anh nghe nói đã có 1 ng dc NUS nhận. Không biết mọi người đã có thông tin gì chưa?

Thế chắc là thuộc diện xét tuyển cho SV thôi anh ạ, học sinh UEE thì chắc kết quả không thể có nhanh đến thế được.

UEE là cái gì ?:D
Sorry nhưng mọi người có thể hạn chế viết tắt được ko :D Với người không biết như tớ thì chẳng hiểu gì đâu :D

Em Phuong lai bat dau gia vo gia vit day :p khong tot dau nhe! Ghet cai thai do ( k oanh dc TV)

Đặng Minh Phương đã viết:
UEE là cái gì ?:D
Sorry nhưng mọi người có thể hạn chế viết tắt được ko :D Với người không biết như tớ thì chẳng hiểu gì đâu :D
University Entrance Exam :D

hehe sang đây ko muốn nói tắt, một thời gian cũng nhiễm hết trơn. :p. Từ tên khoa, tên trường, tên đường, tên phố, ....... tóm lại cái gì cũng tắt hết :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên