Chào cả nhà! (mình ko bít vào đâu cả)

Nguyễn Phương Hiền
(phương hiền)

hehe, hồi hộp quá, lần đầu tiên vào HAO mà.
Để mình giới thiệu cái hen. Mình là Hiền, hồi xưa học lớp 6c Ams (ai nhớ Hiền ko vậy nhỉ? ;;) ). Nhưng do hoàn cảnh gia đình phải ra nước ngoài học :(( (nhớ nhà lắm, nhơ' bạn bè nữa). Bi giờ mới biết tới forum này, quay lại xem co' quen ai trong trường kô, với cả mong được làm quen với các bạn :) .
Hiền là thành viên mới, đừng ai bắt nạt nghe :D.

Chào bạn cũ , có ID không quẳng đây cái .

Chả hiểu gì cả

Hehe, chào mày. Hồi xưa là lớp trưởng lớp tau đúng không ? Bên đấy thế nào ?

Hề, nhiệt tình thêm chút nữa đi, thiếu tinh thần hiếu khách quá :D :D

Hiền ah , có quen tớ ko nhey ,nghe tên quen quen , hình như là... chưa thấy bẹn này bao giờ ? Ủa , mà có phải là Hiền béo ko ?(sozzi nhá ):D

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
chào bạn, mình cũng mới học ams cấp 3 thôi, trước lạ sau quen đúng hong?làm quen:D
Chào bạn, mình cũng định nói như bạn Khanh vậy
Chúc bạn đừng câu bài khiếp như tụi mình.
trước lạ sau quen, hân hạnh làm quen nhé

2 Duy: Trời ơi, bạn bè cũ mà mày ko hỏi thăm được một câu tử tế hả Duy? ym của tao là watever161. Chat với mày sau nhé.

2 Linh: bạn Linh gì gì đó ơi, tớ vào đây để làm quen với các bạn mới ko được hả? Cho tớ làm quen với cậu luôn nhá. Mà đây co' phải cái bạn Bóp hay Bốp chơi bóng rổ giỏi ko vậy?

2 Hưng: hehe, đúng là tao rồi, nhớ siêu qua' vậy? tưởng tao bị đi vào lãng quên rồi. Bên này chán lắm mày ạ, ko vui bằng ở nhà, nhưng thôi, đã quết định sang rùi thì học cho xong được cái bằng tử tế rồi mới dám vác cái mẹt vể Vn được. Mày ở nhà học hành thê' nào? vui ko??

2 Hoa: Hoa ơi, tên ấy nghe cũng quen lăm', nhưng tớ chẳng nhớ được là có biết ấy ko? Ko biết hồi xưa ấy có học thầy Việt, cô Nam ko? Theo tớ nhớ thì tớ ko có cái nick nào là Hiền béo cả, nhưng người tớ thì đúng là ko gầy đâu :d.

2 Khanh: Rất vui đươc làm quen với cậu:d.

2 Quân: Ừa, trước lạ sau quen. Cho tớ hỏi một câu rất chi là ngây thơ: Tại sao lại phải câu bài vậy? :-/

Hì hì, cám ơn mày, học hành cũng tạm ổn, mày bên đấy vui vẻ nhé. Tao cũng chả biết nói gì nữa cả, chắc thế thôi nhấy :D

Hì,làm quen tí nhẩy,xin chào,mình là....thôi tự xem profile nhé!(sorry).Mình làm amser được có 2 tháng thôi nhưng hoàn cảnh cũng gần tương tự vì đang ở Switzerland.Hân hạnh được làm quen!!!:D

Nhật Phương ơi, rất vui được làm quen với cậu. Hehe, sướng nhỉ, được du học ở Europe cơ đấy'. Mình đang muốn sang đấy mà chưa có cơ hội đây này. Ơ thê' bên đây' người ta có nói tiếng Anh ko vây? Hay tiếng gì?

Tâm ơi, nho' qua' đi chư' lị, quên the' nào được. Hôm nọ An viết thư cho tao cũng kể là mày đang học Ams. May` co' ym không, đưa tao để khi nao` còn chat.

Hiền con :D mama của con đây :(( chắc là đã quên rồi buồn ghê chẳng thấy nhắc j cả? :(

Nguyễn Phương Hiền đã viết:
Nhật Phương ơi, rất vui được làm quen với cậu. Hehe, sướng nhỉ, được du học ở Europe cơ đấy'. Mình đang muốn sang đấy mà chưa có cơ hội đây này. Ơ thê' bên đây' người ta có nói tiếng Anh ko vây? Hay tiếng gì?
Ờ thì,ở Thụy Sĩ quái gở lắm,học thì 13 năm,tiếng thì phải học vừa Français,vừa English,vừa Italiano hoặc Deutch. :(( Hix!Rất vui vì được biết bạn! =D>

Chẳng biết bạn Hiền là bạn nào , thôi thì cứ làm quen một lúc cho vui , nếu bạn để ý thì sẽ thấy ở đây các bạn câu bài rất khủng khiếp , đấy , cứ nhìn mấy bạn ở trên là biết , đâu cần phải nói nhẩy , thôi chúc bạn câu nhiều vào nhá và đừng để mó xóa bài !

2 Tú: ma' ơi, con quên má thê' nào được cơ chứ? :D Con đâu có biết má vô Ams đâu nên ko hỏi thăm má ở forum này. Thê' má còn đi với ba Nhật Minh không, hay là có chồng mới rồi.

2 Hiếu: Thi` tớ là Hiền. Ko bít thì dần dần sẽ bít thui mà.

chắc là đã thấy mặt :D, vì hồi trước học 6d ngay cạnh 6c :D
nhưng ko nhớ đâu b-)
chỉ nghe tên quen quen

Back
Bên trên