Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Hờ hờ, cây nhà lá vườn thì để cho người ngoài vào hái trộm, còn mình pơhải đi hái cây hái lá nhà người ta, thế mới phải đạo, chưa nghe bao giờ à, :))
Mà chơi với HOÀNG SƠN đâu có sao, miễn phí luôn nhé ;;)

hix miễn phí hả
mày quảng cáo mày hay thế

Vip đã quay trở lại! Hi every one! Vì lý do truc trặc kĩ thuật nên không xuất hiện trong thời gian dài (about 3dayz). Thôi, đằng nào ngày mai cả khối 10 cũng tập trung, được nhìn mặt nhau là sướng rồi nhể! Mai là được "soi" thoải mái các boiz lớp Trung. Ước rì các boiz from CE đẹp trai vừa phải, ga-lăng là số 1 nhỉ?
To H. SƠn: Mày nhớ tao không? :D Lâu rồi không có ai cãi nhau chán không? Hehe, tao đối đàu với mày sao mày lại hỏi tao có dám chống lại các anh Toán 2? Như thế không fair chút nào cả!

Hồng Anh à, tuy tao giận mày thiệt nhưng thiếu mày tao chán lắm. tất nhiên là nhớ mày rồi, hỏi thế mà cũng hỏi ;;)
Đích thân tao sẽ đối đầu với mày, ko phiền các anh T2 đâu B-)

mai tập trung từ 7h30 sâng hả? Thế này thì chết, từ ngày 23/6 đến hôm nay chưa ngày nào tao dậy trc 10 h! Làm thế nào bây h?

Hôm nay ra lớp Trung Anh mà chả kịp ngắm bạn nào xinh hết, phải lên lớp luôn-> chán muốn chết. Đã thế khối tụ nhiên lại còn học buổi chiều nữa chứ-> tự tử cho xong:))

Mày ơi tao cũng vô cùng đau xót khi tất cả các lớp có truyền thống nhiều con gái xinh năm nay đều học chiều. Từ Anh 1, 2 đến Pháp, Trung, văn....

Năm nào cũng thế chứ có riêng năm nay đâu :))

Mai bọn e có phải tập trung nữa ko, hic sáng nay đi học thêm ko đến dc, kiểu này phải chờ đến khai giảng rồi. :(

Lớp SInh ở khu maá tôn, tách biệt hẳn TRUNG ANH, ko đc ngắm các bạn CE rồi, đến chán, sao khổ mình đắng cay vậy :((

Người ta gọi đấy là số chóa S ah :D đừng trách đời, có lẽ kiếp này ông ý ngu si, kiếp sau ông ý cho mình làm tỷ phố, đời chìm nổi, khó khăn mà :)) anh zai đưng trôi xuôi nhá
Hix, bạn Tùng bây h mới nhận ra vấn đề thì đã muộn rồi, xin sang lớp Nga đi, hay lớp Văn mà làm mì chính cánh ;;) coi thường các bạn khối sáng quá cơ :D Thế là ko được.
Hôm nay thấy bạn MN< khác với hình dung và tưởng tượng 8-}

Trung ơi yên tâm đê, mai vẫn còn cơ hội soi các em mà :D :p
Hôm nay thấy bạn MN< khác với hình dung và tưởng tượng
khác thế nào hả em??? 8-|

Hờ, em cũng thấy, ko khác mấy, chỉ tội nó đi giầy cao gót cho nên dù nó thấp hơn em 5cm mà vẫn cao vật vã, ko đú như em tưởng tượng, cũng áo trắng quần đen cớ đấy :))

Ơ sao khối tự nhiên lại học buổi chiều? Thế thì cả khối 10 học buối chiều ahf?
Lớp Hóa 2 thì học sáng hay chiều?
Năm nay lớp Trung có 4 chú thôi, ít hơn năm ngoái nhỉ!

Uah`, tất cả các lớp mở rông học buổi chiều hết mà. Năm nay lớp 11 mà học buổi sáng thì tốt quá....

thế lý 1 có học buổi chiều ko? Học buổi chiều nóng lắm, nhưng dc cái ko phải dậy sớm!

À không, Ly1+ Hoa1+(Toán-Tin) đều học buổi sáng hết cả....Chán chít đi được....

không hiểu
làm ơn tổng kết lại những lớp nào học sáng
những lớp nào học chiều hộ cái

Điên hết roài
Thế này này Tự nhiên học sáng, xã hội học chiều okie? Lớp 11 thì hệ mở rộng các lớp tự nhiên xuống học chiều, các lớp khác vẫn thế trừ vụ lớp Anh 1 lên học sáng ( ui bà ơi :x)
Bạn MN ah. khác với em tưởng tượng là gầy hơn, trông thiếu sức sống hơn, bớt dễ thương hơn, kém thân thiện hơn và quan trọng là trông đú bẩn hơn :) đây là chủ kiến cá nhân, đừng ai nghĩ là em nói xấu hay tuyên truyền ko tốt về bạn ấy. Có lẽ do em đứng xa, và vừa bị ong đầu sau tai nạn 8-}
@ S: áo trắng nhưng quần bò S ah, mắt toét ah`?

Hix, lớp mình có 4 chú, mong rằng đừng ai chuyển đi! CHán thật đấy, lớp mình học buổi chiều, không được gặp thằng Jylu ở Lý 1. con Hạnh ở Sinh, thằng Huấn ở Hóa 1.... Bùn quá bà con ơi!
Học cô Oanh dạy Anh, chưa bít lành dữ thía nào!
Lớp có 33 người, vắng tanh, nhìn quanh toàn con gái, cũng chán nốt!
Ôi, giá mà Lý 1 học buổi chiều để còn gặp bạn ấy chứ!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên