Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Lớp trưởng lớp mình là một trong 4 boiz của lớp: không nhớ tên họ đầy đủ, chỉ nhớ là DUY. Hix, bạn ý không được handsome cho lém, mong là bạn ấy sẽ ga-lăng!

lấy đâu ra! Khổ thân thằng bé, nó dánh vần còn chưa xong mà cô còn bắt nó đánh máy bản danh sách lớp! Chả có bố cục gì cả, lại còn chữ hoa chữ thường lung tung!

Đúng đấy Dòi ạ! Không hỉu sao từ bé đến h, đây là lần đầu tiên thấy một bản danh sách lớp bị bôi nhọ đến thía!
À dòi ui, YM! của mày là kí rì?

À, năm nay Mrs Việt dạy Trung chúng ta, nghe nói cô hiền lém!

Trùi. Con trai lớp mình đã ít lại còn "ko được đẹp cho lắm" . Thô bỉ quá :((

À, năm nay Mrs Việt dạy Trung chúng ta, nghe nói cô hiền lém!
nếu như học sinh biết điều 1 tí thì cô cứ gọi là vãi hiền... lớp bọn chị cũng thế, hồi đầu năm cô dễ dãi lém, ngồi trong lớp đứa nào thích nói chuyện thì nói, đứa nào thích học thì học, đứa nào thích bùng thì bùng, cô còn cho học sinh tiền đi mua bỏng vào lớp ngồi ăn :)). đấy, cũng chính vì cô hiền quá như thế nên bọn chị mới nhờn, thế là cô điên tiết lên, lúc cô tức thì cũng sợ lắm cơ, các em đã bao h bị thầy cô cho điểm 0 vào sổ đầu bài chưa, cái chỗ mà giáo viên chấm điểm tiết học ý??? đấy, cô Viêt đấy 8-|. nói chung muốn cô dễ dãi thì mình cũng nên bít điều 1 chút, ko nên quá trớn :D

HÌ hì. Cô mà hiền thì quá tốt roài :D
Chị ơi, thế còn cô Oanh thì sao ạ?? Trông cô cũng zui zẻ phết :D

Có ai khổ như cái thân tôi không, lặn lộn từ Anh 2 nhảy vế CE, may mà có con bạn thân cũng đòng cảnh ngộ. Chắc cả trường chả ai như tụi này, mới vào đầu năm mà đã gặp rắc rối, bay từ lớp này sang lớp nọ. Bực nhất là mọi hồ sơ đều ghi là Anh 2 nhưng bây giờ đổi hết. Mà mà là nhìn các bạn CE trông ngoan hơn Anh 2 nên yên tâm rùi, mỗi tội hơi thiếu con trai, thế thì buồn chết. Quen thói hồi cấp 2 lớp có 39 thằng lận, sai được đủ trò. Nhưng hy vọng 4 boys lớp mình (trong tổng 30 nhân tròn) cũng không tệ quá (Nhưng tân lớp trưởng trông ko ổn lắm đâu 8-} .
Hờ, kể lể vậy đủ rồi, cho vẫy tay chào Anh-Trung cái, đáng tiếc là không quen các bạn sớm hơn...Đồng thời báo những bạn nào đã từng biết tớ là tó chuyển lớp rồi nhá. See ya all =;

Oh hay nhờ,. học Anh 2 tưởng hay hơn chứ, học CE tự dưng bị tống vào đầu 1 thứ ngôn ngữ mới loạn óc 8-}
Dù sao cũng ko biết chúc mừng hay chia buồn cứ cuời cái đã :p

năm ngoái chị cũng nhảy từ A2 sang CE đấy :D
cô Oanh dạy Trung hả??? cả trường có mỗi 2 cô dạy Trung, ko bít cô còn lại có phải tên Oanh ko, cô này bọn chị chưa học bao h, cô dạy các anh chị khóa 0306, nhưng nghe các anh chị ý bảo cô dạy hay hơn...

cho hỏi thăm nhờ tí nào :-? :-? :-?
trung anh năm nay có bạn nào xinh kong vậy 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-)

Mai Ngọc :>

Trang Dô câu bài đc lắm
@Thắng:mày ăn gì khôn thế
nói cho mày thì để anh em tao uống nc' lã ăn chay ah

@ Thắng : chú mày có vẻ mới vào hả. nhìn lẹt tẹt 4 bài thế kia, cách viết bài cũng hơi lạ lạ :)) , đúng là TRUNG ANH năm nay có MAI NGỌC xinh, nhưng còn xem trình chú thế nào đã, :>

trời MN xinh thì xinh thật
nhưng kiêu đêk chịu
ng` lại như que tăm
ghê vãi....ko chơi con này:D

Hờ hờ, sao thì phải kiêu chứ, mà anh em đừng bàn tán về con MN nữa. ko Hồng shit nó vào cãi nhau thì cứ gọi là vãi lúa :-s
[-x [-x [-x

uh
lâu lâu chưa thấy mem Hồng shit đâu nhỉ???
nói con MN trên box này làm gì
xấu cả topic:D

hơ thằng Trố lanh chanh quá! Sao mày ko để chữ kí là * lớp trưởng lớp anh 2* cho nó oai?
Bạn Sơn cứ yên tâm, thằng Trố nó học 4 năm cấp 2 với Mai Ngọc rồi, nó chả cưa MN của Sơn đâu!

Bàn tán gì về Mai Ngọc thì sang topic của Hội Lăng Nhăng ấy, bạn Sơn chủ xị ở đó mà.( Ah mà trước kia có cái topic về MN nhưng bị xóa rồi, tội nghiệp cho cái thằng nào mở topic đấy ra, nhỉ b-) , còn bên này thì đừng nói xấu nhau thế, mất vui của lớp người ta ra [-(

Lê Thị Thùy Linh đã viết:
Oh hay nhờ,. học Anh 2 tưởng hay hơn chứ, học CE tự dưng bị tống vào đầu 1 thứ ngôn ngữ mới loạn óc 8-}
Dù sao cũng ko biết chúc mừng hay chia buồn cứ cuời cái đã :p
---> thế nào gọi là loạn óc hả bạn Linh? Học tiếng Trung hơi bị hay đấy( anh tớ bảo thế )! :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên