Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Con gái khoái học sang, con trai thik học chiều :)) khổ các bạn cứ thik tìm đến với nhau thế này thì 8-} chịu thôi, các thày lấy lớp đâu mà :D
Lớp CE chỉ có 33 thoai ah, ít thế, tưởng phải tầm 40 chứ ;;) đông hơn cả lớp mình
@Nam: ô thế lớp mở rộng học chiều ah` 8-} bây h mới biết :)

Tình hình là buổi chiều mình cố qua chỗ con HỒNG ANH chơi, đên pó tay mấy cái lớp buổi sáng, bọn hay hay đều học chiều cả mới đau :|

khổ thân
:))
lớp Sinh học sáng
bó tay rồi Sơn ơi

:| Pó tay là pó tay thế nào, có pó chấn tao cũng phải đến ams buổi chiều bằng đc, chịu đựng cả buổi sáng mà ko đc giải tỏa thì đến MEGA sờ trét :|

Được đấy Sơn, cố mà đến làm bạn với tao!
À, thực ra thì lớp Trung có 33 bạn thoai!

lớp 10 thì tất cả các lớp mở rộng + xã hội học chiều hết, lớp 11 thì Anh 1, Văn, Nga chuyển lên học sáng, Trung vẫn học chiều 8-}

vào năm học làm cái giao lưu 2 lớp các bé nhớ :*

Lớp 11 lớp Nga học buổi sáng à? Không chịu đâu! Lớp Trung sao phải chịu 2 năm buổi chiều thế? THật quá đáng!
Đính chính là lớp Trung có 31 bạn!

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
Tình hình là buổi chiều mình cố qua chỗ con HỒNG ANH chơi, đên pó tay mấy cái lớp buổi sáng, bọn hay hay đều học chiều cả mới đau :|
Bạn Sơn học sáng hay học chiều. bạn S nằm trong đống hay ho hay còn lại 8-} bạn S thik ăn bánh mì hay cục gạch??? Trả lời nhanh giùm tớ nhé ;;)

Haha, thằng Sơn chắc là thích gặm gạch hơn bánh mì rùi!
Ôi, sao lớp Trung ít con trai thía nhỉ?

Hix, lớp Trung thì đau khổ vì ít con trai còn lớp tớ, hoặc ít ra là tớ đang 8-} vì nhiều con gái quá ( 16 cơ mà :D) Hixxx, phó hỏng truyền thống :p Lớp trưởng lớp ấy tên gì :D

@ss Ngọc Mai: Ko phải em đanh đá chỉ là :)) con giun xéo mãi cũng quằn thôi ss ah :D

@ HỒng shit : tao thích gặm bánh mì chứ mày, nói thế mà cũng nghe đc, chả lẽ ý mày là đuổi ko cho tao đến trường chơi với khối chiều /:)
@ Thùy Linh : em à, em đừng hiểu nhâm, lẽ ra sáng cũng có người hay ho chư, chỉ có điều ít hơn khối chiều thôi, và 1 trong số ít dó có em, đc chưa cưng ;)

hơ sao trong chữ kí bạn Mai có tên tớ :>

hơ hơ, đâu phải tên mày hả , nhận vơ chưa kìa, vô duyên :biggrin:
Con này điên thật, mong nó ko phát hiện ra dòng chữ này của mình

Zoo đấy còn gì
thằng này cũng điên,từ trước tao toàn đi bôi đen chữ kí của mọi người,trò này với tao xưa rồi :)) ->eo ôi xấu hổ lần đầu tiên phát hiện ra văn minh thế giới :)) chả biết ai điên

Mie có mày điên thì có, trò này tao biết thừa từ lâu, cso mày mới biết cũng bày đặt làm trò :roflmao:

Nguyễn Thu Trang đã viết:
hơ sao trong chữ kí bạn Mai có tên tớ :>
"bạn" ý hả??? 8-|
mà chữ "zoo" trong chữ kí của chị có nghĩa là vườn thú, tên em là như thế hả??? :D

hix hix :((
dạ không ạ :D
tên ng` iu của bạn em đấy ạ :>

@ ZO : mày lấy tên người iu bạn mày làm gì, ko đc làm chuyện ko phải với bạn bè đâu nghe chưa :p
@ Tuấn Anh : xóa *** gì mà xóa nhanh thế , còn chưa kịp đọc :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên