Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Mày ăn nói như thằng điên ấy! Chẳng qua mày chưa bao h học cùng nó nên mày không bít thôi! Tao có bảo là chắc lớp tao không ai lười học đâu! Nhưng kiểu lười học của nó là: không cần học, mình vẫn có một chỗ trong Ams III ấy!
Mày thử hỏi những đứa bạn của tao xem, có ai đã từng thấy khó chịu về tính cách của con MN chưa? Nó sống trong lớp mà chẳng quan tâm đến tập thể lớp, và bọn tao cũng quen với việc học mà không có con MN trong lớp rồi!(vì nó bùng suốt)!

HAHAHA, công nhận sống ko cần tập thể cũng ko hay lắm, nhưng người ta là sao, hiện tượng quen thuộc thôi mà, gì phải búc xúc thế, cuộc sống của giới thượng lưu nghe chưa, b-)
Mà mày cứ học mà ko cần có mặt của MN đi, ai cấm /:)

Tao vẫn học thế từ khi tao học lớp 7 cơ! Thế là học với nó 3 năm ruồi còn gì! Tao cũng nói luôn: Tao không muốn topic lớp Trung trở thành diễn đàn thứ n của mày về MN! CHấm dứt hết MN đi! Mệt óc!

Hi bà con. Tui là QA. Dân Trung Anh mới đây. Hì hì. Bà con cho làm quen hén. Hì hì. (Giới thiệu thế này có thô bỉ quá ko nhẩy??)

Hờ, câu chuyện về MN có thể sẽ rất vui vẻ cho đến khi mày tham gia phá ngang_lần thứ n về công cuộc bôi nhọ MN của mày, tao có thể stop bất cứ lúc nào, nhưng ko phải vì lời nói của mày, vì tao cũng ko muốn cãi nhau trong lớp người ta [-(
Tao cũng ko thể nào hoạt động khi có 1 thành phần tích cực như mày gây khó chịu [-(
Xin lỗi moi người TRUNG_ANH nhé :)

Tớ thấy bất công cho các bạn khác
con bạn tớ chỉ thiếu có tí xíu là vào được Trung-Anh
bao nhiêu công nó học bấy lâu
còn bạn MN không lo học hành vì đã yên tâm có chỗ trong trung-anh rồi
==>quá bất công
nếu xã hội này ai cũng như bạn ấy thì sẽ ra sao?

Đã vào đc TRUNG ANH rồi thì dẫu sao người ta cũng có khả năng nên mơi vào đc, còn những người cố gắng lắm cũng ko vào đc thì đó là do trới sinh ra ko có máu TRUNG_ANH bẩm sinh, đâu phải lỗi của ai mà kêu bất công /:)
Xã hội này ko hoàn hảo Thu Trang ạ, có người nọ người kia, trông vô vàn tinh tý có 1 lỗ đen là chuyện bình thường /:)

Theo mày khả năng đó là khả năng gì ?
Thế theo mày tao phải thỏa hiệp với điều đó à?
mày nói ngang như cua ý
thôi tao ko chấp mày

Trùi. Sao cãi nhau zậy? Hông ai để ý đến tui hết trơn. Thô bỉ. Hic hic

@ Quỳnh Anh: có tớ đê ý rồi nè , add nick rồi mình ..... pack_youn_son_307 ;)
@ Thu Trang: mày tường lớp TRUNG_ANH xin đc vào chắc, mơ đi, tao cũng ko chấp mày nữa [-(

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
Đã vào đc TRUNG ANH rồi thì dẫu sao người ta cũng có khả năng nên mơi vào đc, còn những người cố gắng lắm cũng ko vào đc thì đó là do trới sinh ra ko có máu TRUNG_ANH bẩm sinh, đâu phải lỗi của ai mà kêu bất công /:)
Xã hội này ko hoàn hảo Thu Trang ạ, có người nọ người kia, trông vô vàn tinh tý có 1 lỗ đen là chuyện bình thường /:)
Hừ dù sao tao cũng ko ủng hộ mấy cái chuyện xin xỏ lắm, chỉ tội mấy đứa trung thực thi thôi, mà Sơn ơi, mày bảo đã vào đc CE là có khả năng thì lầm rồi đó, có hàng đống đứa ko mất công gì mà vẫn xin vào được trường, mà xin vào thì ít ra cũng phải thi khoảng 23,24 điểm, chứ thi chưa đến 15 điểm mà xin vào trường thì đúng là mù quáng !!! ;) Xin vào để làm gì khi mà ko thể học theo những hs khác đc, hay đơn giản xin vào trường để có cái mã đi khoe với người khác : " Tao là học sinh trường HN Ams đây, giỏi chưa " :)) :)) :)) :))

bình tĩnh nào! Cứ khi nào có thằng Sơn+ Hồng Anh là lại có wars of the world! Đúng là xin vào thì bất công thật, nhưng làm gì dc! Cứ coi như chưa có chuyện gì xảy ra vậy! Chưa vào năm mà đã mất đoàn kết thế này thì chán lắm!

thôi nào các bé, ko cãi nhau nữa, có bức xúc thì cũng kệ đi, mình cứ lo việc của mình thôi, nó ko học thì sau này nó thiệt, ảnh hưởng gì đến mình đâu. ko cãi nhau nữa nhé, chuyển wa vấn đề khác đê... ví dụ như lớp Trung năm nay có em nào đẹp zdai hông??? ;;) :D

@ Thu Trang: hờ hờ, công nhận có con Hồng Anh là tao lại có người cãi nhau, chả hiểu sao, nó có thành kiến với tao hay sao ấy [-(
Cần thiết thì đại chiến HAO, ko thì đại chiến HOÀNG SƠN_ HỒNG SHIT, làm hoành tráng vào, :krach:
@ Tuấn Anh: trong xã hội Việt Nam bây h ko có các mối quan hệ thì khó mà tồn tại 1 cách công bằng đc, mày biết rõ điều đó mà, đâu trách đc ai /:)
Dù gì đi nữa thì người ta vẫn có 1 chân trong CE, vì bất cứ lí do gì để vào đc cũng ko thay đổi đc /:)

==>quá bất công
nếu xã hội này ai cũng như bạn ấy thì sẽ ra sao?

...thì nó sẽ như bây h đấy em. :))

@ Thu Trang: mày tường lớp TRUNG_ANH xin đc vào chắc, mơ đi, tao cũng ko chấp mày nữa

Hì, A1 còn xin vào đc tr-anh là j hủh em, thời buổi kinh tế thị trường mà, chính em còn bảo
trong xã hội Việt Nam bây h ko có các mối quan hệ thì khó mà tồn tại 1 cách công bằng đc, mày biết rõ điều đó mà, đâu trách đc ai
mà. :D

Nói chung anh cũng thấy nên dừng lại đi, bóc mẽ nhau quá đáng thế cũng chẳng hay ho j đâu. Hì, topic lớp tr-anh mà thế này người ngoài nhìn vào chán lắm. Có j 2 em ra ngoài bóc mẽ nhau tiếp thì anh có thể còn hưởng ứng đc. :p

whatzzz?lớp A1 mà cũng xin xỏ á?
btw:câu kia không phải em nói
em đã bảo em ko nói về chuyện này nữa rồi mà

Những chuyện em đã nói hoàn toàn liên wan đến thành viên CE, ko cần phải nói gì riêng ở ngoài, cứ nói 1 cách công khai ở đây [-(
Em đồng ý với anh là ko đc bóp mẽ nhau quá, nhất là trước học sinh lớp người ta, nhưng em bảo mà con nhỏ kia ko nghe [-x
Chuyện này thôi cũng đc, nhưng mà nói trước với mọi người, còn ai thích tiếp tục thì ko trách đc ai đâu nha [-x

Chả hiểu trường mình xây sửa kiểu gì mà bây h vẫn y như 20 năm về trước thế nhỉ? Tình hình này thì chắc phải chờ đến bao h kỉ niệm 50 năm mới có cái cổng đàng hoàng! Ui lúc đấy em 45 rồi!( già quá)

Hờ hờ, hay là kêu Hiệp Hội Học Sinh vận động "lệ quyên" để xây cái cổng mới đàng hoàng hơn đi, học sinh đông vậy thì mỗi người ko phải đóng nhiều lắm đâu :)

đúng là trường 20 năm tuổi mà

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên