Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Các pá ơi, em vô lễ chen ngang chút, tạt qua thông báo chút tin vắn thôi, MN năm nay vào TRUNG ANH chứ ko hề vào ANH 2 như mọi người nói đầu năm, em hy vọng đây là tin vui đối với mọi người, lớp T_A lại có thêm 1 nhân tài, tha hồ nổi tiếng :p :beerchug:

oạch, thế MN cuối cùng lại vào Trung Anh hả mày:D

nào, các nhân trung-anh, MN vào đây là tin vui hay tin buồn ;;) ;)
mà hình như mới có mỗi Hồng anh lớp trung - anh đúng ko?Mà lớp trung- anh năm nay nhìu bạn nam à ;;) , thế là lại phải vào topic này nhìu rồi b-)

ặc bé Sơn gian quá b-) chị biết rồi nhé [-x ,mà nếu Mn vào Trung anh cũng đúng ,năm nay lấy điểm A2 cao hơn TA :D
To Đăng Trung :thằng này cưa gái chán chê ở TA lại sang A2 tia tiếp ,gian đến thế là cùng [-x ko nên đâu [-x ,bé Sơn với thằng Trung coi bô hợp nhau :))

Em sao giống anh TRung đc hả chị, thật thà hiền lành thế này cơ mà, đâu có đi cưa gaím ai biểu anh ấy hỏi em về MN làm chi :p
Em biết thừa tiết lộ ở đây rồi ai cũng biết, nhưng cốt để ko bị cảnh cáo vì lạc chủ đề. : P
1 lần nữa chia vui với các pá T_A, mà sao ko có ai reo hò mừng rỡ vậy kìa :-/

Nguyễn Đăng Trung đã viết:
HÊ hê, chị Mai Hà câu ghê thế, vừa vào đã gây shock. Ờh vụ giao lưu đc đấy, làm đii. :D
hố hố, đọc cho kĩ đi, chị ý bảo giao lưu khối già nhất với trẻ nhất, mình là khối trung gian, chưa chi đã hí hửng :p

Phạm Hồng Anh đã viết:
Em đồng ý cả hai tay! Nghe nói năm nay cô chủ nhiệm 10 Trung là cô Phương dạy GDCd---> thế này thì chết em roài!
:)), hồi trước chị cũng học cô này rùi, ko đến nỗi ghê lắm đâu, nhưng cô có cái tật : nói vài câu lại "coi nhà" ( coi như là... ), được cái cô hay kể chuyện => câu được khối thời gian đấy. các em sẽ được nghe những câu chuyện đại loại như là : hồi trẻ cô thế nọ thế kia... :))

ngày xưa hồi học lớp 7, cô này mà trông giờ tự học thì thôi rồi, ngồi cứ gọi là im thin thít /:)

các em sợ gì môn GDCD nhỉ /:)

Lã Thanh Lê Phương đã viết:
ngày xưa hồi học lớp 7, cô này mà trông giờ tự học thì thôi rồi, ngồi cứ gọi là im thin thít
Tính cô Phương cũng dễ đấy chứ em? Hồi lớp 7 cô ý chủ nhiệm lớp chị....Phê cực! Cô còn máu đi chơi hơn cả học sinh, thế cho nên các em cứ gọi là tha hồ đi tham wan ;) Mà cô Phương dạy GDCD cũng không đến nỗi tệ, học nhàn mà toàn đc nghe kể chuyện. Vui lém! :x

ava của con Mai là ai thế nhỉ?:-/

ai hỏi làm giè, anh ko bít đâu b-). cứ lấy cớ câu bài tùm lum :D

Ơ thế phải học cô Phương thật ahf? Ui giời cô mà buôn chuyện với học sinh thì phải biết! Tử chuyện ăn uống, học hành cho đến chuyện* COn GÁI LÀ PHẢI ĐI NHẸ, NÓI KHẼ, CƯỜI DUYÊN*. Cứ nói 1 câu lại * coi như là* ! Chết cừơi!

Hôm nay mua được tờ H2T, hí ha hí hửng trèo lên giường nằm đọc. Đến trang giữa, 20 gương mặt icon 2005 của H2T, không wan tâm lắm, nhưng tự dưng thấy ảnh M Ngọc. Stop lại đã. Xem phần profile:
Nguyễn Mai Ngọc, sinh ngày 31/12/1990, lớp 10 Trung-Anh trường Hn-ams
Ôi trời đất quỷ thần ơi! Sao con cứ xui mãi thế này! Lớp Trung năm nay chắc hot lắm đây, vì có người hot như MN thì chắc những người như thằng TVHS sẽ kéo đến nườm nượp mất! Chết luôn cho xong!

HAHAH, Hồng shit ơi, cái tin đấy tao viết lâu lắm rồi, lùi lại vài trang mà đọc, mà tao sẽ đến lớp mày quậy nhiều nhiều, ko chỉ vì MN, hahaha, cứ đợi đấy xem Hoàng Sơn này làm gì :))
1 lần nữa chúc mừng T_A 0508 đã có 1 sao, tương lai nhiều hứa hẹn, mong có ngày hội ngộ :)>-

Trung Anh 0407 có Loan Khồn, Trung Anh 0508 có Mai Ngọc => rạng ngời lớp Trung :x :))

Ặc ặc! Có một Star như MN thì thà đừng có sao nào còn hơn! Không phải em ghét nó hay không thích nó mà vì em cảm thấy lớp mình không nên có một con lười học như nó, suốt ngày chỉ nghĩ đến chơi và làm đẹp!

Phạm Hồng Anh đã viết:
Ặc ặc! Có một Star như MN thì thà đừng có sao nào còn hơn! Không phải em ghét nó hay không thích nó mà vì em cảm thấy lớp mình không nên có một con lười học như nó, suốt ngày chỉ nghĩ đến chơi và làm đẹp!
thì mình cứ học bình thường thôi, kệ nó em ạ, để ý làm gì :D

Nhưng mà trong HHT Icon trông nó xinh đấy chứ! Hơn hắn những đứa khác! Mầ lớp mình có người nổi tiếng thì càng vui chứ sao! Có khi bạn Sơn lại chuyển hẳn hộ khấu sang lớp Trung ý chứ!

@ Hồng shit: mày hơi quan trọng về học thức đó, ko học giỏi thì ko sống đc chắc, mà người đàng hoàng ko đc nói ra cái xấu của người ta tận trước khi nhập học đâu nha :wink:
Sao mày chắc lớp mày ko còn ai lười học, ko còn ai hay chơi và làm đẹp :-/
Nếu MN vào lớp S thì thay vì 1 phản ứng khó chịu như mày tao sẽ thấy rất hài lòng vì lớp tao có 1 người nổi tiếng :roflmao:
@Thu Trang: Ko có vụ đổi hộ khẩu đâu nha, Sơn còn nuôi nghiệp lớn, học TRUNG_ANH mà sau này sang Tàu buôn lậu :rolleyes:

**) Xem ra ko ai có phản đối gì trong việc MN vào TRUNG ANH ngoại trừ Hồng shit, xem ra với lớp của các bạn đây là tin vui :beerchug:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên