Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Hơ, khối trung năm ngoái tổ chức dạ hội how rồi còn j, cái mà vài k người đè nhau ra chui vào, suýt có thằng bị dẫm chết rồi bọn nào đấy mang dao vào trường cướp gian hàng ấy. :> :))

Chỉnh sửa lần cuối:

box của các em mà toàn thấy bọn lớp mình vào câu bài,thế mới kinh!!!! :eek: (hình như chính mình cũng đang thế thì phải??? :)) )
@ các em: ai bảo học lớp 10 buổi chiều là bùn hả iem? Hơi bị vui đấy,khối XH toàn thế cả mà, với cả nếu học chiều mà được ở cái chỗ hành lang nhìn ra trường pháp như lớp bọn chị năm ngoái thì .......chậc chậc,....tha hồ mà yu kuai!!!! :|

khiếp, anh Trung cứ dọa các em, tổ chức dạ hội vui đấy.
nếu được có thể năm nay lớp bọn chị cũng tổ chức
@ em Hồng Anh : có thông báo là khối 10 tập trung ngày 19-8

Nguyễn Thu Trang đã viết:
giời ơi, học buổi chiều thì chơi với ai? Chúng nó toàn học sáng cả!
học chiều đâu có sao đâu Trang , nhìu lớp học buổi chiều lắm mà, con gái thì có các lớp xã hội, còn con trai các lớp lý 2, hóa 2 cũng ổn lắm đó ;;) ;;) ;;)

Nghĩ lại thấy cái bài mình post lần trước thật là tội lỗi quá, thật xin lỗi các em. Chị nói nhầm ấy mà:)) Bây h thì chẳng có ai ủng hộ ĐT nữa:))
Cái topic lớp mình thì mấy anh chị 0306 chẳng vào lần nào, thế mà ở đây toàn thấy mấy cái tên quen quen lớp mình là sao ta..
Còn về cái dạ hội, to TA0508: lớp bọn chị cũng định làm năm nay đấy. Nhưng mà định là định, làm được hay khôgn thì tùy thuộc vào bác Tuấn:|

Quên, còn nữa. Học chiều cũng hay đấy em ạ, nhất là dễ học xong đi chơi hơn
;)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

ừa, học chiều thì sáng có thể lăn quay ra ngủ :x
à quên, 19-8 các em đến tập trung lúc 7h30 sáng nhá, nếu có j thay đổi chị sẽ đính chính sau :D

Ủa tập trung 19/8 là của riêng lớp Trung hay của cả khối thế nhỉ. Nếu của cả khối thì sao em chẳng thấy ai thông báo gì nhỉ :-/

Hình như là cả khối, 10 tập trung khác buổi với bọn anh hay sao ấy, nhớ năm ngoái thế. :D

Mà học chiều nhiều cái lợi hơn chứ, cứ vào năm rồi sẽ thấy, ko phải ai cũng có phúc đc ngày ngày ngủ đến 9,10h đâu. :))

Cái này tùy người thôi anh ạ, em học sáng 7 năm rồi nên học chiều buồn ngủ lắm, học ko vào, may sao lên cấp 3 vẫn học sáng :x

Mãi mới chen chân vào box này được. Nếu ko phải " số phận đưa đẩy " thì em cũng đi thi Trung-Anh rồi (thi chứ ko fải là đỗ đâu nhé), vì em học tiềng Pháp mà. Kể cũng tiếc :-SS.
Trước lạ sau quen.....hi`hi`:D

Hơ cậu học tiếng Pháp sao đi thi lớp CE được nhỉ :-?
Hay là biết cả 2 thứ tiếng, ôi trời giỏi quá đi :eek:

Ôi ko, đừng hiểu nhầm..... Ý mình là nếu ko fải số fận sắp đặt học t.Pháp thì mình cũng đi thi Trung-Anh rồi, vì môn chuyên là tiếng Anh mà.:d

Trước lạ sau quen.....hi`hi`

Ừ, quen hết, làm quen với em luôn nhỉ. ;)

Cái này tùy người thôi anh ạ, em học sáng 7 năm rồi nên học chiều buồn ngủ lắm, học ko vào, may sao lên cấp 3 vẫn học sáng

Anh thì thấy học sáng khó vào hơn, đặc biệt mùa đông thì thôi rồi. Mà học sáng học chiều học tối buồn ngủ tất, chẳng thấy lúc nào là vào đc cả. :))

Nguyễn Đăng Trung đã viết:
Ừ, quen hết, làm quen với em luôn nhỉ. ;)

Anh thì thấy học sáng khó vào hơn, đặc biệt mùa đông thì thôi rồi. Mà học sáng học chiều học tối buồn ngủ tất, chẳng thấy lúc nào là vào đc cả. :))
Cái này thì đúng thật, mùa đông cứ nghĩ đến cảnh 6h sáng phải chui khỏi chăn rồi lọc cọc cắp xe đi học đã muốn bệnh 8-} Tối hôm nào mà lỡ chơi đt hơi nhiều là cả ngày coi như đi luôn :|

@ em Tuấn Anh : ở trường có thông báo rồi em à, 19-8 là khối 10, 8, 6 tập trung, còn ngày 20 là tập trung cả trường ( hay sao ý :D ). nhưng nói chung các em chắc chắn là 19 roài ;) :*
hừm hừm, Trung nhá, dù sao cũng còn vợ ở đây, tí ta tí tởn, thấy các em gái là cứ sáng mắt lên, em ý đã bảo là làm wen với chồng đâu, zô zuyên, người ta cười cho đấy b-)

Chêt cha, mới có mấy ngày ko đến trường mà đã bị lạc hậu tình hình thế, sáng mai em phải đến trường xem mới đc :|

Chà, năm nay khối 10 có vẻ đông vui quá nhỉ? Nhưng dù sao em vẫn thích học buổi sáng hơn. Không biết nếu kiến nghị lên nhà trường có được đổi lên sáng không nữa. Mà lớp Trung không bít có mấy tiết Trung một tuần nhỉ?

chắc là 4 em ạ :D

sáng hôm qua còn đến trường mà đã thấy cái thông báo nào đâu nhỉ :D

Cả nhà ơi, có biết năm sau ai chủ nhiệm bọn em ko?
Hi vọng là thầy cô nào dễ tính như cô Sử năm ngoái, chứ như lớp bên cạnh thì toi..

Uầy, bọn này, bon chen quá, không chờ bạn với :nono: :smoking:
Chào các em :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên