Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Quên mất! Tiếng Trung không cần đi học thêm sớm làm gì! Chị mình bảo vào năm hẵng lo học. Bà ý vừa chơi vừa học tiếng Trung, cũng bò được trên 8 phẩy! Hixxxx

Nguyễn Đăng Trung đã viết:
Hê hê, thể loại đâm sau lưng bạn thế àh. Mà nói nhỏ, tao còn lâu mày mới đc dùng, cứ ngồi đấy mà mơ.
:)) Có cho tao cũng không thèm...Mày <<< thể loại hàng tồn kho rùi...

Vâng, tồn cũng ko đến lượt mày, các em dùng nhiều quá bây h đang trong quá trình bảo dưỡng thôi. :))

Ờh, các em trung-anh 0508 có em nào đi off 8-9 ko, tầm 10h sáng, giao lưu với 0508 và 0407. :D Có xe ôm đưa đón và một số nhà tài trợ chủ chi. :))
Có j add nick ym tiện liên lạc: mu_4_ever_0208. :D

ầy, vợ đây thì chưa thấy rủ rê b-)
hơ, theo như chị đọc thì khối 10, 8, 6 tập trung 19,còn 20 là cả trường mà???

Vâng, tồn cũng ko đến lượt mày, các em dùng nhiều quá bây h đang trong quá trình bảo dưỡng thôi.
Thế mới bảo là chỉ đáng làm hang tồn kho, chưa j đã truc trặc kĩ thuật roài.../:)
Mà tòi ở đâu ra cái thể loại giao lưu 0508 với 0407 thế???

Ko bít tiếng Trung có khó không nhỉ? Nhìn chữ nào cũng giống chữ nào... Hixxxxxxxxxxxxxxx

à nhân tiện hỏi
có địa điểm
học thêm tiếng trung tôn tốt không :-$

Chào các cu!!!Chào Hồng Anh,ku ko biết tiếng Trung thì sao lại thi vào lớp Trung,lạ rứa????:D

Khó lòi mắt em ạ, mau mau thu xếp chuyển qua lớp khác đê

THằng này sao lại dọa các em thế... [-x [-x :-?

Ở HN này dạy tiếng Trung có mấy cái trung tâm ngoại ngữ đấy, còn tốt ko thì chịu, đi học thử mấy cái rồi biết. :D

Phạm Anh Tuấn đã viết:
Chào các cu!!!Chào Hồng Anh,ku ko biết tiếng Trung thì sao lại thi vào lớp Trung,lạ rứa????:D
hầu hết những người mới vào lớp Trung thì có mấy ai bít tiếng Trung đâu, vào rồi mới học từ đầu mà

tiếng Trung chủ yếu là cần chăm chỉ ( điều mà mình ko bao h có :D ), các em cứ chịu khó thì cũng ko cần phải đi học thêm đâu ;)

Ồ, vậy sao? Nghe nói trường mình có 2 cô giáo dạy Trung khá hay phải không các anh chị? Không biết năm nay ai dạy Trung lớp mình nhỉ?
Theo anh chị thì " Cần cù bù thông minh " phải không? Tức là em vẫn có thể học giỏi mà không cần học thêm tiếng Trung trước chứ gì?
Lại quên nữa rùi! Có ai bít ai cao điểm nhứt lớp Trung năm nay không?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Phạm Hồng Anh đã viết:
Ồ, vậy sao? Nghe nói trường mình có 2 cô giáo dạy Trung khá hay phải không các anh chị? Không biết năm nay ai dạy Trung lớp mình nhỉ?
:)) thì cả trường có mỗi 2 cô dạy tiếng Trung, tất nhiên là phải dạy hay nhất trường rồi :p

Làm sao để bít ai cao điểm nhất lớp Trung nhỉ?

Mấy hôm nay có ai đến trường ko? Chả biết có thông báo gì ko nhỉ?

Nguyễn Thu Trang đã viết:
Mấy hôm nay có ai đến trường ko? Chả biết có thông báo gì ko nhỉ?
Hơn 1w rồi ko đến trường, nhưng hôm trước thì có thông tin là 19/8 và 20/8 tập trung khối 10 và toàn trường, chắc mình phải mặc đồng phục rồi.

Hình như người ta đăng tiếp danh sách học sinh trúng tuyển đợt mới hay sao ý!

- Chào các em TA 05-08 Chưa đi học mà ở đây đã nhộn nhịp nhỉ !!! Các em thật là năng động , đúng là hậu sinh khả ái!! Thế năm nay cô nào chủ nhiệm thế? Cô nào dạy tiếng Trung đấy!! Có phải là Ms Việt kô? :x
-Có gì vào năm tổ chức giao lưu khóa già nhất và khóa trẻ nhất của chuyên Trung đi!!
Chắc là vui đây!!!
- a` năm nay có zai không em !!! :x Hình như số zai vào lớp Trung tăng dần theo năm thì phải ~~ Chúc các em vui vẻ ~~~ Chắc các bạn nam thích học tiếng Trung

Trung Anh No 1

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

HÊ hê, chị Mai Hà câu ghê thế, vừa vào đã gây shock. Ờh vụ giao lưu đc đấy, làm đii. :D

Em đồng ý cả hai tay! Nghe nói năm nay cô chủ nhiệm 10 Trung là cô Phương dạy GDCd---> thế này thì chết em roài!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên