CE - Unique

tại tao mang áo về là treo luôn sau cửa xong ngày kia mới nhớ ra:-s:-s:">

Tình hình là lên lớp của mình mình cũng k biết nói j` :(

Bọn mình thực ra bàn chuyện bóng đá ở đâu cũng được, nhưng mà thấy ECU thì topic CE là chậm lên nhất, nên mún giúp đỡ tí thoai. :D Bạn vào topic lớp của bạn thì cứ nói gì bạn muốn nói thôi. :)) Vì những cái ở trên đâu liên quan gì đâu ( cứ cho như là spam đi ) cho nên bạn ko cần để ý. :))

ý bạn í là ko có chuyện j để spam í :))
hôm nay thắng thua tn :|

Hôm nay chúng ta hòa 6-6. \:d/
Thực ra là thua 2-6 nhưng các anh í chấp 4 bàn ( đừng thất vọng à nha, thua các anh 11ECE như thế là đáng ăn mừng rồi đó,lần trước mình thua 1-7 đấy =)), mấy anh này mạnh nhất nhì giải trường năm ngoái) :D

hòa 6-6:)) \:d/
lại nhớ đến liên quân 9A-B 0408:-" :"> :))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
hnay CE có mỗi mình đại diện đi cổ vũ :| Buồn các bạn vllll :(
À mình thấy rất tự hào về a Hoàng Quốc Đạt CE, trời ơi hnay đi xem mà mình thấy thật tự hào CE khối mình có anh Đạt à nha :D:D:D

Hh
LIÊN HOAN ÂM NHẠC – Tất cả dành cho bạn!

Teen dường như đang bị “bão hòa” bởi mọi hoạt động hấp dẫn gần đây đều liên quan đến những bước nhảy, giai điệu và tiếng hát.

Vậy Liên hoan âm nhạc có gì mới mẻ?

Các sự kiện khác lấy âm nhạc làm cái nền thu hút cho nội dung chính,
Còn chúng tôi lấy âm nhạc làm sắc chủ đạo cho mọi hoạt động của chương trình.

Các sự kiện khác đề cao tính cá nhân,
Còn chúng tôi muốn nhấn mạnh vào cả 1 tập thể đặc sắc và cá tính.

Các sự kiện khác xoay quanh một vài ban nhóm nhất định,
Còn chúng tôi muốn tất cả các trường học vào cuộc chơi cực thú vị này!

Vài cá nhân tiêu biểu liệu có làm nên một ngôi trường tài năng? Không hề!
Liên hoan âm nhạc chính là cơ hội cho các bạn không những khẳng định chính mình, mà còn đưa tên tuổi trường bạn lên một tầm cao mới trong cộng đồng teen Việt =)

Là một cuộc thi gồm có 2 phần, Liên hoan âm nhạc thực sự là một sân chơi đầy thử thách vì nó được tổ chức thực sự chuyên nghiệp:

- Phần 1: cuộc thi qua internet (từ 11/2008 đến 02/2009): gồm có các lần vòng thi cấp quận; cấp tỉnh, thành phố và cấp khu vực.
- Phần 2: Vòng chung kết (tháng 3/2009): ban tổ chức và Hội đồng nghệ thuật sẽ lựa chọn 17 ca khúc xuất sắc nhất để tham gia vòng chung kết

Tham gia như thế nào?
Cực kì đơn giản, bạn chỉ cần:
- Đăng kí một tài khoản trong trang web http://www.lienhoanamnhac.com/
- Đưa lên những ca khúc tâm đắc nhất của bạn – hoặc nhóm của bạn, càng tốt!
- Và chờ đợi xem giọng ca của mình có đủ ấn tượng để được Ban giám khảo và Hội đồng nghệ thuật bình chọn hay không 
Còn nếu bạn không quá tự tin vào giọng ca của mình?
Hãy đăng kí và bình chọn cho ca khúc bạn thấy hay nhất, để góp phần xây dựng một cuộc thi có chất lượng và thật sự công bằng 

Vậy tính tập thể ở đâu?
Ở chỗ vào tuần đầu tiên mỗi tháng, tất cả các ca khúc do học sinh từ 1 trường gửi tham dự sẽ được bình chọn để tìm ra ca khúc xuất sắc nhất. Và ca khúc ấy sẽ đại điện cho trường tiếp tục tranh đấu với các trường trên toàn quốc.
Và còn thể hiện ở việc bạn dành ra 2 phút đăng kí 1 tài khoản để bình chọn cho ca khúc của trường mình nữa chứ! 

Cuối cùng, phần thưởng là gì vậy?
Là 20.000.000 đồng dành cho giải nhất
10.000.000 đồng cho giải nhì
5.000.000 đồng cho giải ba
Và cả các giải thưởng cho ca khúc được bình chọn nhiều nhất hay thể hiện ấn tượng nhất nữa chứ!
Bạn đã sẵn sàng để hát chưa?
* Hiện nay thời hạn để post bài dự thi cho tháng 11 đã hết, hãy đăng kí và bình chọn cho đại diện của trường Ams và chờ đến tháng 12 để được thể hiện mình nhé!

chửi mãi nhạt lắm:))=))
với cầu thủ ECU nó toàn give up sớm=;
chửi tiếng miền Trung cũng k ăn thua=;

Ếk:-w
dạo này tao hiền lành nên mày nhờn hả:-w
Ai chửi nhau chứ
Đêy là tranh luận và giải quyết mâu thuẫn>:p

Back
Bên trên