CE - Unique

hnay CE có mỗi mình đại diện đi cổ vũ :| Buồn các bạn vllll :(
À mình thấy rất tự hào về a Hoàng Quốc Đạt CE, trời ơi hnay đi xem mà mình thấy thật tự hào CE khối mình có anh Đạt à nha :D:D:D

bạn Trang thiệt là:-j
11 CE có mỗi anh Đạt trong khi 10CE có nhg 3 bạn:-j
Shao chả thếy mở mồm khen 3 bạn kia là shao:-j
Thiên vị ah nha:-j

@ chị Ngọc Anh: ah k, thực ra thấy a ý ng lớn nên e hâm mộ tí thôi :))
@ Thảo: :-j Thì bây h khen 3 bạn :-j Nhưng 3 bạn đấy có vĩ đại như a Đạt đâu ;)) Bạn Thảo thấy a Đạt dc nhiều ng quý k? Nói 1 câu mà 2 bạn bổ vào thanh minh kìa ;)) K chỉ có mình tớ quý a ý đâu :)) A ý dc nhiều ng quý mà :))

Chỉnh sửa lần cuối:
@ chị Ngọc Anh: ah k, thực ra thấy a ý ng lớn nên e hâm mộ tí thôi :))
@ Thảo: :-j Thì bây h khen 3 bạn :-j Nhưng 3 bạn đấy có vĩ đại như a Đạt đâu ;))

Anh Đạt cũng bt:-j làm j mà bạn phải dùng từ " vĩ đại" ( nghe shong liên tưởng tới Hồ chủ Tịk=)) )
Bạn shem bạn Phúk ghi 2 hay 3 bàn vô lưới VL í:D
Nói chung là rút kình nghiệm từ tớ khen ng khác nhiều là dễ bị úp sọt lắm:-ss=))

:-ss Kinh nghiệm thực tế à? :-ss Thế thì sau này mình k nên khen ai thật lòng :-ss Đang định khen bạn Thảo, thế này thì thôi vậy ;))

:-ss Kinh nghiệm thực tế à? :-ss Thế thì sau này mình k nên khen ai thật lòng :-ss Đang định khen bạn Thảo, thế này thì thôi vậy ;))

Đừng nghe Thảo mana chém gió. :-j Bạn í bị dính chưởng là vì khen một "nhóm người thư 1" từ ngày này qua ngày khác, tháng này qua tháng khác, tới mức "nhóm người thứ 2 " đứng nghe thấy thuộc lòng lun. Vì thế nên bạn Thảo mới bị "nhóm người thứ 2 " cho trải nghiệm kí ức xương máu. :)) Còn cậu cứ khen thật lòng đi ;)), chứ nghe cậu nói thì cậu đang chuẩn bị luyện tập môn "khen đểu". /:)

b Trang học môn khen đểu, đá đểu hay đánh rắm hội nghị:|
thì cứ pm tớ:))=));)

@ bạn Nhân: Mình k hiểu bạn nói j à nha =((
@ bạn Lâm: mình đang rất yếu môn này, háo hức phết, trông bạn cười thôi đã thấy đểu đểu ;)) K hiểu đến lúc đểu thật ntn ;))

sao ai gặp m` cũg bảo mặt ngu ngu lại đểu vầy:|:-<
lúc nào cần m` mới đểu thoy nha;):))
đến lúc đấy thì>:)>:)

b Trang học môn khen đểu, đá đểu hay đánh rắm hội nghị:|
thì cứ pm tớ:))=));)

Trình chú sao = trình anh. Ngồi im.

@ bạn Nhân: Mình k hiểu bạn nói j à nha =((
@ bạn Lâm: mình đang rất yếu môn này, háo hức phết, trông bạn cười thôi đã thấy đểu đểu ;)) K hiểu đến lúc đểu thật ntn ;))

Tức là bạn Thảo khen một nhóm người 1, khen ko biết mệt, khen đi khen lại, khen từ ngày này qua ngày khác trước mặt một nhóm người 2. Nhóm người 2 ngh bạn í khen nhóm người 1 nhiều quá thì chuyển từ thắc mắc -> học thuộc lòng-> khó chịu -> bạn Thảo bị dính chưởng. Dễ hiểu vậy mà. :-?? Đúng ko Lâm nhể. :))
=)) =)) =))

PS : mình môn gì cũng giỏi à nha, để mình dạy cho, chỉ cần học xong ra nghề đừng có đá lại sư phụ. :))

Đếy bạn TRang thếy chưa:-s
Bạn vừa mở mồm đã bị 2 bạn shông vô qây:-ss
May mà bạn khen có 1 câu
Khen thêm câu nữa đảm bẩu mai cũng bị úp sọt=))

@ Thảo: ừ ;)) khổ thân cậu :| Tớ sẽ cố gắng học hành đá đểu thật tốt để sau này về múa võ oánh lại những đứa chê bai úp sọt cậu B-)
@ Lâm: cậu thật là con ng k biết đấu tranh :|
@ Nhân: tớ thấy mặt cậu lúc nào cũng cười xuề xòa, có khi bị ng đá đểu hơn là đá đểu ng ;))

Bạn Trang đứng về phía tôi đó;;)
thnx cậu nha:x
Khi nào bị úp sọt tớ sẽ gọi cậu=))

:)) thế từ bây h đến lúc đấy, hàng ngày ở nhà tớ sẽ luyện chưởng để ra tay giúp cậu ;))

Đếy bạn TRang thếy chưa:-s
Bạn vừa mở mồm đã bị 2 bạn shông vô qây:-ss
May mà bạn khen có 1 câu
Khen thêm câu nữa đảm bẩu mai cũng bị úp sọt=))

Này, bà định nghĩa thế nào là "quây" hả ??? Bà là bị ăn đòn, còn bạn Trang là đang được hỏi han, quan tâm hiểu ko hả ??? :-w

@ Thảo: ừ ;)) khổ thân cậu :| Tớ sẽ cố gắng học hành đá đểu thật tốt để sau này về múa võ oánh lại những đứa chê bai úp sọt cậu B-)
@ Lâm: cậu thật là con ng k biết đấu tranh :|
@ Nhân: tớ thấy mặt cậu lúc nào cũng cười xuề xòa, có khi bị ng đá đểu hơn là đá đểu ng ;))

Ồ, cậu đừng nhìn mặt mà bắt hình dong. ;))

Bạn Trang đứng về phía tôi đó;;)
thnx cậu nha:x
Khi nào bị úp sọt tớ sẽ gọi cậu=))

Ừm, thế thì tôi sẽ úp sọt bà thường xuyên >:)

ui trời bạn Trang đang đc qan tâm hỏi han kìa;))
@Nhân: thik j hả:-/
Cứ việc úp sọt, bạn TRang sẽ có mẹt=))
@ TRang: hnay mìh nhìn thếy bạn abc xyz trong Gang vs *** nhá=))

@ Thảo: hả, lúc nào, sao cậu biết? :| Hình như tớ có nhìn thấy cậu đâu :| Vs cả tớ đi cùng TMT mà :))
@ Nhân: cậu rất khôn [-(

Back
Bên trên