CE - Unique

\:D/ cố lên, đề nghị các bạn nữ cổ động thì hô ECU, ECu là đc, nghiêm cấm các hành vi đứng sau gôn nhà tí ta tí tởn làm các hậu vệ mất tập trung như trận 11P hôm trc [-( cảnh cáo đấy, nghiêm cấm tái phạm! [-(
trận tới phải ghi bàn kiếm tí tiền mới đc ;;)

\:D/ cố lên, đề nghị các bạn nữ cổ động thì hô ECU, ECu là đc, nghiêm cấm các hành vi đứng sau gôn nhà tí ta tí tởn làm các hậu vệ mất tập trung như trận 11P hôm trc [-( cảnh cáo đấy, nghiêm cấm tái phạm! [-(
trận tới phải ghi bàn kiếm tí tiền mới đc ;;)

Lo mà vận động các girls lớp chú đi cổ vũ đê. :-w Còn đến sân rồi nhắc nhở sau. :-w Trận tới chú làm tiền đạo cắm cho ra môn ra khoai đấy nhớ. :-w

:)) :)) :))

chú làm hộ công nhớ bơm bóng cho tiền đạo cắm cẩn thận í chứ ;))
cố lên!!! ECU!!! :x:x:x

chú làm hộ công nhớ bơm bóng cho tiền đạo cắm cẩn thận í chứ ;))
cố lên!!! ECU!!! :x:x:x

Rồi rồi. Nhưng anh mà bơm ngon chú lại ko tận dụng được thì cứ liệu hồn. :))
Nhưng mà thỉnh thoảng cũng nhớ nhả bóng lại đấy. Ko phải là cứ thấy bóng là sút đâu. :-"

[-( mục đích chung là ghi bàn còn j :-"
chú cứ iên tâm, a sẽ ko quên phần chú đâu :))
trận tới Phúc ko đá nên ta phòng ngự ko hay = trận trc đâu :-s

TÀo Quân + Phúk ít ra còn hơn tất cả những ng` còn lại chứ ;)) :))
:-j chú ko phải lo :-j

bạn MA bệnh càng ngày càng nặng :| xin chào :"> mình đã trở lại :"> ko cai dc net :"> tội lỗi :">
mình sẽ nằm nhà và gọi tên ECU ở trg tim 8->

bạn MA bệnh càng ngày càng nặng :| xin chào :"> mình đã trở lại :"> ko cai dc net :"> tội lỗi :">
mình sẽ nằm nhà và gọi tên ECU ở trg tim 8->

Bạn ruồi thế này là ko được à nha. [-( Chỉ có thế thì ko đủ, phải đến sân và cổ vũ chứ ( mình biết thừa là nằm nhà bạn cũng sẽ chẳng gọi tên ECU đâu :-< )

tao chạy cũng khá mà=;
chưa thử sao biết dc=;
sút cự li gần cũg khá=;
chủ yếu m` muốn kiếm 10k:">

tao chạy cũng khá mà=;
chưa thử sao biết dc=;
sút cự li gần cũg khá=;
chủ yếu m` muốn kiếm 10k:">

"Gần" như nào là "gần" hay là sát rịt cầu môn mới là gần, cái chân mày mà sút kí rì. :-j Chạy mà mày chạy nhanh hơn thằng Nam thì may ra mới đạt yêu cầu. :-j

sao bạn Nhân lại nỡ nói tớ thế :">

Mình nói đúng hả ??? :-<

Back
Bên trên