CE - Unique

Hò dô ta nào, kép topic vượt qua đèo
Hò dô ta hào, kéo topic vượt qua suối

Spam ủng hộ CE phát. :x

Tình trạng là lớp mình đã bị bay xuống page 2

Đâu hết roài, lên spam đi chứ

Hum nay học văn đc nghe đến danh tiếng lẫy lừng of bạn nhân 8->

Tình trạng là lớp mình đã bị bay xuống page 2

Đâu hết roài, lên spam đi chứ

Hum nay học văn đc nghe đến danh tiếng lẫy lừng of bạn nhân 8->

Cô Huyền nói gì về tớ vậy. Có cái gì xấu xa ko ??? =((

Nhân chỉ ủng hộ ce là nhanh:))

Chuyện, anh em ECU cả. :-"

Bạn Lê Trang cứ thấy bạn Nhân là tớn lên là dư lào ;;)

Bạn Trang ko nên như vậy. [-(

k, mình tớn bao h :( Bạn đừng nói như vầy mình buồn lắm :( Đêm nay lại nằm ôm gối khóc thì sao? :(
P.S. Bạn kể đi :D =P~

bạn Lê Trang thật là nhạy cảm 8-> ôm gối khóc àh, thươgn quá, moahz :x Tớ iu ấy lắm =)) kể nào

Kể cái j` ấy nhỉ :-ss. Lại quên r` =)

@ bạn Nhân: bạn nào khôgn nên nt? tớ cũng tên là trang đấy nhớ :(

Chỉnh sửa lần cuối:
m` chỉ là hùa theo Nhân thoy nhá=))=))

Có khi lôi hết ECU sang đây spam thôi. \:d/

@Hoàng Trang : mình bảo bạn ko nên thế. Những câu như bạn nói ở trên rất dễ gây hiểu lầm à nha. [-(

PS : mà rút cục thì cô Huyền kể gì về tớ thế ??? =((

Chỉnh sửa lần cuối:
b LMT t3 đi cheer ECU vs ECE đi;)
để bnó còn có tinh thần ghi bàn=P~
1 ng thì đúng hơn;))
ps: spammer thì fải câu bài chứ:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Câu pài chứ :(( kHôgn câu pài thì hết chuyện để kể àh :)). Lớp lại tụt àh :(( *mỗi bạn Lâm hiểu tớ =))*

màh khổ quá, có cái j` đâu chứ =)) Cô ý chỉ kể cái chuyện là hôm nọ ở lớp anh 1 cô ý hỏi là "Thời nay thì chúng ta có làm anh Ngô anh Cải không", tất cả các bạn đều trả lời không ngần ngại "Có", đb có bạn Nhân nói là "Bh ai cũng thế cả, ai k làm thế thì là thằng ngu" =))

Chỉnh sửa lần cuối:
sáng t3:-?
ms X cũng hỏi câu y hệt vs lớp tớ:|
cả lớp mỗi m` nói "có":|:|

Câu pài chứ :(( kHôgn câu pài thì hết chuyện để kể àh :)). Lớp lại tụt àh :(( *mỗi bạn Lâm hiểu tớ =))*

màh khổ quá, có cái j` đâu chứ =)) Cô ý chỉ kể cái chuyện là hôm nọ ở lớp anh 1 cô ý hỏi là "Thời nay thì chúng ta có làm anh Ngô anh Cải không", tất cả các bạn đều trả lời không ngần ngại "Có", đb có bạn Nhân nói là "Bh ai cũng thế cả, ai k làm thế thì là thằng ngu" =))

Tớ nghĩ cái này nó hơi bất cập một tí nhưng đúng là thời bây h người ta làm gì cũng đút lót, từ dưới lên trên. Ai ko làm thế thì sẽ bị đào thải. Thực trạng VN ta thật đáng buồn. Thực trạng này khiến cho những ai ko làm theo trở thành những thằng ngu thật sự ( vì vừa ko thể làm được việc gì, lại mang tiếng là lập dị hay mua việc vào mình ) Các cậu nghe câu : " Nếu tất cả đều cởi trần mà có một thằng mặc áo thì thằng đấy là thằng sexy " chưa ??? Nó giống kiểu nt đấy. :D

đá ở đâu? Mấy h? Sáng à?

đá ở sân VB, 8 h sáng í. Cậu đi đi. Cậu mà đi chắc là có người hăng lắm. :">

Back
Bên trên