CE homies come on in \:D/

Trung thu đem bánh kẹo liên hoan =)) thêm trò 3 cây sai vặt =))
Mai kt miệng Lý 1 tiết :( cbị bài đi các bạn :)
Văn có 2 đề =))

hề hề, mềnh mà solo đc thì tốt nhất nhà nhờ anh trưởng, trưởng nhể, hôm nào tôi, ông, Đức Trí làm bài Hotel Bảo Sơn cái

chào bạn Thái.long time no see. Thứ tứ ning nhật cái mai Anh lớp Sinh nhá. Bạn í bảo là không dc cho Thái và lan tặng chung đâu đấy.

biết òi, ông liệu mà tặng bạn í đê, khiếp, hôm trên máy bay k mua tặng bạn í cái máy ảnh, bắt bạn í bỏ tiền túi ra là sao=))

cái đ** j` cũng vứt cho trưởng >"<

Mợ chú :-w Không thì lớp trưởng đẻ ra làm răng :| là lớp trưởng phải dẫn dắt anh em với chứ :( Chú còn là ams2 ;;) Lại chả quá đc tín nhiệm ấy ;;)

Làm Halloween thì mới có A1 nhé :( Phờ 3 cũng gia nhập, trọn bộ khối ngữ :">
Mình thích là Halloween hoành tráng hơn, Trung thu thì làm riêng cũng đc mà :(

con điên Linh chui vào CE làm j` =))
àh tiện thể m đã vào đây t thôg báo luôn nhá : " Em Khánh Linh lớp 10Sinh đang fê nặng thằng Đức Trí bệnh hoạn lớp chúng ta =))"
Đúng là Trí - đi đâu zai nó theo đấy .....

Ôi, hôm nay lớp mình bị cô Oanh chê là dốt lý hơn lớp trung =((

btw, Trung Thu bọn lớp tớ thích tổ chức cùng 11P hơn =(( Sr các bạn :-<

Uh đấy, thì bọn tớ định Halloween chung thôi mà :)>-
Con Thùy Anh dở hơi hnay tí tởn bảo:" thằng Quý nó ok rồi" :))

Đúng là Trí - đi đâu zai nó theo đấy

ổ ôi =))))))))))))

Tại Hoa Anh2 bảo thế ;_; mà thôi thực ra cũng hơi gấp quá nên có lẽ là sẽ dồn làm cùng với cả Halloween cho mọi việc nó chu tất và công phu vậy, vì đợt này bài vở cũng linh tinh lắm DX

Đúng là Trí - đi đâu zai nó theo đấy .....

Đã bảo là chú bé bị bê đê mà lmao =))

Cậu trí đọc cái này là m ăn giầy đấy ThA ạ =))

Ổ ôi hôm nay anh em đc TrTr dạy cho 1 bài về cực kh***, hành l**, khoái l** và b** c** s*, mày vô đối đấy Tr ạ =))

Ơ t tưởng lần trước chú ý đọc r =)) mà cái tràng toàn sao là gì vại 8->

=)))))))))

Đâu, đầu tiên là chủ đề " sống thử" =)) 8-> Cu cậu đã "sống thử" cùng "cô" Zhang Ruan Bao Zhong của CE ;;) Thông tin được xác nhận với không sự phản đối từ phía cô Bao Zhong ;;)

Sau đấy có đá sang 1 tí về "ăn cơm trước kẻng" thì fải ;;)

Tiếp đấy là 1 tràng khoái *** và *** khoái như bạn Zhong đề cập trên kia ;;) qua cuộc nói chuyện đầy chất bệnh giữa Chang Ming và cô Yu Ling =)) =)))))))
Cuộc nói chuyện sau này xoay quanh chủ đề "tái tạo trong ống nghiệm", "lắp" và ...."cắt" :">

Cá nhân mình thì ấn tượng câu "Lấy cho tao cái bao" của cu cậu =)))))))) cả màn lớp trưởng bị ức hiếp giữa lớp nhưng ko kịp lôi đt ra chụp :">

Hết hôm nay mình đã nhận ra Ams biến học sinh thành cái gì sau 4 năm học 8->

----------

Ơ t tưởng lần trước chú ý đọc r =)) mà cái tràng toàn sao là gì vại 8->

Cô cần giả nai thế này không =))

chú Trí không dùng tục ngữ trên này nhé [-X mất hình tượng với các em quá =)))

=)))))))))

Đâu, đầu tiên là chủ đề " sống thử" =)) 8-> Cu cậu đã "sống thử" cùng "cô" Zhang Ruan Bao Zhong của CE ;;) Thông tin được xác nhận với không sự phản đối từ phía cô Bao Zhong ;;)

Sau đấy có đá sang 1 tí về "ăn cơm trước kẻng" thì fải ;;)

Tiếp đấy là 1 tràng khoái *** và *** khoái như bạn Zhong đề cập trên kia ;;) qua cuộc nói chuyện đầy chất bệnh giữa Chang Ming và cô Yu Ling =)) =)))))))
Cuộc nói chuyện sau này xoay quanh chủ đề "tái tạo trong ống nghiệm", "lắp" và ...."cắt" :">

Cá nhân mình thì ấn tượng câu "Lấy cho tao cái bao" của cu cậu =)))))))) cả màn lớp trưởng bị ức hiếp giữa lớp nhưng ko kịp lôi đt ra chụp :">

Hết hôm nay mình đã nhận ra Ams biến học sinh thành cái gì sau 4 năm học 8->QUOTE]

sao cô hà bô lại tuôn hết chuyện tế nhị của anh em ra thế :))

Ko có các em gì hết, cháu Hà ạ, chú ko thích
chỉ tình 1 đêm thôi

Back
Bên trên