CE homies come on in \:D/

con điên Linh chui vào CE làm j` =))
àh tiện thể m đã vào đây t thôg báo luôn nhá : " Em Khánh Linh lớp 10Sinh đang fê nặng thằng Đức Trí bệnh hoạn lớp chúng ta =))"

ủ ôi :eek: thằng bê đê đấy á :eek: có gì nhầm lẫn ko hả các bạn :-s có chuyện gì xảy ra vậy :-s

=)) ôi lạy chúa thật shao? sự thật mất l`
Linh ơi đừng đau lòng em nhá =))

ủ ôi thằng bê đê đấy á có gì nhầm lẫn ko hả các bạn có chuyện gì xảy ra vậy
phát biểu đau lòng thế :))

Chỉnh sửa lần cuối:
con điên Linh chui vào CE làm j` =))
àh tiện thể m đã vào đây t thôg báo luôn nhá : " Em Khánh Linh lớp 10Sinh đang fê nặng thằng Đức Trí bệnh hoạn lớp chúng ta =))"

có m fê ý con lớp fó CE bệnh ko kém nhá =)) =)) o* bạn Trí ko co o trên topic cua CE ah chán nhở =)) =))
@ Phạm Quỳnh Anh : t nhầm sr ấy t tưởng la con lớp fó bệnh hoạn lớp ấy

add nick darktemplar764 giao lưu thỏa thích =))
bạn trí bđ à :| h t mới biết :|

t2 hỏi t trí biết ngay nghe 2 bạn chém gió làm j cho mệt :|

:| bậy cái đầu mày
=)) àh àmh các em CE thân yêu ơi em K Linh này chính là em gái đã khen em Xuân Phong mồm lấp lánh đẹp chai đấy =))

ăn nói cận thận nhá bạn t khen chứ t co khen dau ban t bao thag fog dep zai nen vao xem mat ti chu co khen j dau :-j 8-}

----------

t2 hỏi t trí biết ngay nghe 2 bạn chém gió làm j cho mệt :|

t đâu co chém jo con QA dey chu :-??

CE nhiều hàng hot lắm bạn ơi :">

Mợ các chú, sau 1 ngày đi học về mà topic nó thành thế này đây :-w

a bạn tên giống m` thik bạn đức trí kìa ... :-s
sợ hãi vật :-ss

Đức Trí là bạn nao` thế nhờ?
Sao hót vậy ma` minh` k biết?
:-SS

Xin chào các anh/chị/bạn trên HAO. Là newbie ở trường và ở HAO, em mong mọi người giúp đỡ ít nhiều.
To mọi người : Em thích tham gia vào tất cả các hoạt động tình nguyện, hoạt động trong và ngoài trương. Ai có j hay hay thì ới em 1 tiếng

----------

Các bạn Ce học giỏi ghê. Ở lớp thấy mình thật thảm hại. Thứ 2 tuần này bạn Tuấn anh đi học nhé. Nghỉ lâu thế này học hơi mệt đáy.Nhất là Trung. Mà liệu cô Việt cho kiểm tra thế nào nhỉ?

----------

Các bạn Ce học giỏi ghê. Ở lớp thấy mình thật thảm hại. Thứ 2 tuần này bạn Tuấn anh đi học nhé. Nghỉ lâu thế này học hơi mệt đáy.Nhất là Trung. Mà liệu cô Việt cho kiểm tra thế nào nhỉ?

----------

Back
Bên trên