CE homies come on in \:D/

Đức Trí là bạn nao` thế nhờ?
Sao hót vậy ma` minh` k biết?
:-SS

Là thằng bị H1N1 đút cravat sau cổ áo ý =))

Các bạn Ce học giỏi ghê. Ở lớp thấy mình thật thảm hại. Thứ 2 tuần này bạn Tuấn anh đi học nhé. Nghỉ lâu thế này học hơi mệt đáy.Nhất là Trung. Mà liệu cô Việt cho kiểm tra thế nào nhỉ?

Bạn Công giỏi mà ;_______; mình là đứa tự kỉ nhất cái lớp này r =;

=)))

các bạn chết nhớ, idol của mềnh lên topic rồi đấyyyy =))))))

Cha bố tổ =))

đùa m đừng phá hàng tao :">. Tao ngại nhém, tình cảm k đc công khai đâu, suỵttttttttttt =)))))))

à htrc' có 1 bạn xinh tươi học KL cũng hỏi thăm tớ về 1 bạn tên là Đức Trí học CE ;))

đùa m đừng phá hàng tao :">. Tao ngại nhém, tình cảm k đc công khai đâu, suỵttttttttttt =)))))))

ôi =))

bạn Chí Công co fai? la bạn tham ja vao nhóm cheer ko :-?? =))

Ừ bạn ý đăng kí, ko thi nhưng đc tuyển thẳng :">

à htrc' có 1 bạn xinh tươi học KL cũng hỏi thăm tớ về 1 bạn tên là Đức Trí học CE ;))

:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:
mình muốn biết có chuyện gì xảy ra ;__________;

Xin chào các anh/chị/bạn trên HAO. Là newbie ở trường và ở HAO, em mong mọi người giúp đỡ ít nhiều.
To mọi người : Em thích tham gia vào tất cả các hoạt động tình nguyện, hoạt động trong và ngoài trương. Ai có j hay hay thì ới em 1 tiếng

----------

Các bạn Ce học giỏi ghê. Ở lớp thấy mình thật thảm hại. Thứ 2 tuần này bạn Tuấn anh đi học nhé. Nghỉ lâu thế này học hơi mệt đáy.Nhất là Trung. Mà liệu cô Việt cho kiểm tra thế nào nhỉ?

----------

ôi idol của tớ :)) shao kô để cái ava ảnh khỏa thân hả bạn C2 =))

Các bạn trẻ ơi mai cô Việt vẫn dìu dắt đàn con học tiếng Trung 8-}

Mai có kt Hoá 15' k? :(

đùa chứ t5 kt trung :-s, k biết sẽ xoay xở ra sao đây :-s

btw, wỏ shi ruản lán fang
wỏ shi yùenán rén

đúng k nhờ =))))))))))))))))

sai mình k biết đâu nhé =))))

Chào các bạn Trung - Anh! Cho mình hỏi, lớp các bạn đã có kế hoạch gì cho Trung thu sắp tới chưa, cho bọn tớ tham gia với <:p

tự hào vì phải cài lại Win( lần 3 trong tháng).
Từ đầu năm học chưa nói chiện được với bạn trưởng nhỉ. Hôn nào đi uống nước cái nào. bạn trưởng sẹc xi ntn? các bạn CE làm ơn point out cho tớ cái. Chiện.Still innocent

Bạn công biết cháu trưởng sẹc xi sao =)) thằng này ngồi bàn 3 dãy thứ 2 từ cửa vào =)) rất hay đi bơm gái nên chưa chắc tiếp bạn đc đâu =))

tự hào vì phải cài lại Win( lần 3 trong tháng).
Từ đầu năm học chưa nói chiện được với bạn trưởng nhỉ. Hôn nào đi uống nước cái nào. bạn trưởng sẹc xi ntn? các bạn CE làm ơn point out cho tớ cái. Chiện.Still innocent
Sao bạn Công lại hỏi cái đấy vậy ;)) 8->

tại mọi người nói thế.Em cũng chỉ muốn hỏi cho biết, tại trông bạn í hiền lành thế cơ mà. Hix. Chưa viết văn 1 tiết...

=))ôi hôm nọ, anh lớp trường lớp mình bị bạn nào ấy ấy ý =)). xog lớp trưởng đau đớn ngồi nghỉ mãi mới hết, khổ thân :-< :-< :p

to bạn Phúc : trung thu thì chưa biết bạn ạ, hiện nay gánh nặng văn nghệ vẫn đè lên 2 vai anh quản ca mà còn chưa xong :)). Có mà các bạn a2 làm r bọn tớ tham gia ý XD

halloween năm nay thì liên quân ce-nga-a1-a2 làm là cái chắc r. nghe bí thư hà jandi phổ biến thế :))

Văn nghệ thì bạn Thái lớp mình solo dc đấy. bèo dạt mây trôi í mà.Chẹp.Cứ nghĩ đến việc hát bằng yuenan yủ đã thấy nản rồi. thứ 5 là khai giảng lớp mr mạnh, ược chi mình trụ lại được sau buổi kt.Ai có iPod nano gen 1 mà k cần nữa thì call moa

Mợ các bạn, đá nhau đấy à, thấy hiền mà bắt nạt à :-w

Cho hỏi đề văn là j` đấy, có 2 đề à :-/

Còn khoản Trung thu thì xin thêm ý tưởng của anh em đã, các chú CE tự bàn với nhau đê, cái đ** j` cũng vứt cho trưởng >"<

Back
Bên trên