CE homies come on in \:D/

@Ngọc Linh: Ôi trời =)) Tưởng cái thông báo gì đó về H1N1 =)) Sợ quá :-ss

Lớp Pháp phải scan hình trong SGK địa lên, in lên khổ A0 làm bài thực hành mà :"> Tớ scan lên, in màu dc 10 điểm =))

@Ngọc Linh: Ôi trời =)) Tưởng cái thông báo gì đó về H1N1 =)) Sợ quá :-ss

Lớp Pháp phải scan hình trong SGK địa lên, in lên khổ A0 làm bài thực hành mà :"> Tớ scan lên, in màu dc 10 điểm =))

cô toán có khi đã bị lây tí cúm rồi, k khẩu trag vô tư dạy học ;))
cho lớp tớ mượn đê ;;)

:-O các chú, tình hình sơ bộ như nào :-ss

Hnay đội ngũ cán bộ lớp mỗi thằng trưởng và thằng fó đi thôi hả? :-ss

Mà tình hình là thành lập xong đội tự quản rồi nhé :-ss Các chú cứ cẩn thận không thì chết chị :( :-ss

Hnay mình nghỉ :">

Tối qua về nhà sốt 39 độ :-ss, cuối cùng lăn ra giường, 12 tiếng sau mới dậy :))

Ok. Vụ địa tớ ném qua cho =)). In màu mất 50k đó ;))

P/S: Để cái bản đồ ở ngăn bàn GV từ ngày hôm qua. Sáng nay lớp 12 vào học, ko biết còn ko :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
alô, CE nhà mình thứ 2 đi học ít vào nha:)) tớ đang ngồi ngoài quán net nước bạn, được gọi là PC room, máy xịn đừng hỏi, chiều nay bay rồi, chắc 8h về đến HN, có ai ra đón k

Bạn Thái nói chuyện liên quan thế :| đùa chứ bạn đừng quảng cáo nữa nha, mình thèm lắm ấy :-< ko biết bao giờ mình mới có cơ hội được mở mang tầm mắt như bạn, nhỉ?

/:)

:(( thằng fó tử nạn rồi anh em ơy
ốm rồi :((
hôm nay có em nào đi học kô

Ôi thế à :"> Cháu trưởng và cháu phó đã đi cả =)) Thế chắc hnay 10 cháu đi học =))

Đề nghị cả lớp thứ 2 nếu mà đi học thì đeo khẩu trang xong ho hắng lụ khụ nhé :| dọa đc ai thì đc, ko thì kt Hóa với miệng Sinh là khốn hẳn đấy :-s

:-s thằng trưởng lây cho thằng fó nhá :-s hôm qua dại dột ngồi đằng sau em bờ chung thế là hôm nay đứt fừn fựt
nhưng mền mà bị chắc các cháu khác cũng chả thoát được đâu :)) khéo mai lại họp lớp trong bệnh viện thì chết

=)))

vui quá các bạn, 30 người nghỉ cơ ah`
chưa thấy lớp nào tinh thần đc như ce :-x

đùa chứ danh tiếng lớp ta đã nổi như côn khắp nhân gian, thứ 2 lớp mình họp lớp đi :">

oach oach tinh hinh la 2 ngay nay sot 39 voi 40 do^. me^t. toa' :-<
Lop' minh` 30 mem nghi? co* a :-s

Uh 30 bạn 8->
Lớp mìh bị lập biên bản vì nghỉ n` quá :-j
Hn vẫn fải học :| Tớ học văn xog chán qá nên về. Còn 7 bạn ở lại học Anh XD

Tình hình là IT sắp đi theo con đường của CE =)) Hôm nay mới có 5 bạn nghỉ =)) Hình như là do hôm trước học chiều có mấy em H1N1 đi lạc sang lớp mình thì phải :-s
Đề nghị CE tặng huân chương Chiến sĩ thi đua cho những chiến sĩ vẫn kiên cường bám trụ naz =))

Ôi mình rất tự hào vì các bạn đó =))

Thật ra hôm nay nhiều chú ko hẳn ốm đau bệnh tật lắm nhưng cũng hùa theo nghỉ thì phải =))

Đúng như anh dự đoán lớp 10 thằng đi học =))
3 thằng k chịu đc nhiệt phải bỏ về =))
Mình đc cầm quyền 1 hôm =))

Thế là 33 đứa nghỉ =)). Ôi hôm nay Minh xông vào lớp tớ, bọn nó hơi bị sợ đấy =))

Ôi giời hqua vào 10 nga đuổi Trọng Minh cnó dạt hết ra 2 bên =)) nhường đường anh tiến bước =))

Back
Bên trên