CE homies come on in \:D/

Mẹ bạn Tr Tr trưởng ban PH ở lại là đúng r =)) phải nhờ bạn ý moi thông tin từ đấy ý ;;)

À mà họp PH ko nói gì chuyện đi thăm quan sao :|

Mẹ t k làm trưởng ban PH =.= tưởng đùn cho bác nào làm chứ =))

Có mà =)) Chi hội trưởng đó :>

Moi thông tin đi :(( thăm quan :((

các bạn trẻ ơi mình thề là mình sợ vãi xón :-ss Mẹ mình vừa thông báo là mẹ quên chưa gọi điện cho cô 8-} chết mất thôi :(( :(( :((

----------

Có mà =)) Chi hội trưởng đó :>

Moi thông tin đi :(( thăm quan :((

Chi hội trưởng tức là "bí thư chưa vào đoàn" đấy :|

Sao lại kỉ luật, nghỉ cái này là phụ huynh biết mà !!! Ko xin phép hay có thì nghỉ có vấn đề gì ah !! Lớp mình mà dịch, có doạ tự tử bố cũng bắt ở nhà ko cho học !! Vô lý đùng đùng í 8-} x-( Tớ nghĩ chắc chẳng sao đâu, kỉ luật lên trước trường là cùng, làm gì nhau thế :-w Bảo vệ sức khoẻ bản thân thì bị kỉ luật ah :-w
Mà có kỉ luật, 34 đứa lên bục vẫn còn vui chán \:d/ \m/ =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Vớ vẩn, cho học sinh nghỉ vài ngày đâu có đáng sợ bằng cách ly cả lũ mấy tháng? Trường mình làm ăn hết sức vớ vẩn :-w

Thấy mẹ m bảo là đáng ra kế hoạch là sẽ đi thăm quan trong tháng này nhưng mà cuối cùng cô CN bảo hoãn lại vì lớp mình chưa quen nhau hết /:)

/:)

Hà : cậu k phải khoe =.=
Tình hình là hnay cô Oanh lên lớp họp cùng =)) khá căng thẳng =)) nhưng mẹ mình xin hộ r =)) khỏi kiểm điểm đơn kỉ luật j hết =)) sống r =))

Thế còn thăm quan :(( ối cha mẹ ơi :(( thật ra mình chả nhớ hết tên với mặt các bạn, ý là nhớ tên và mặt n mà ghép lại thì chịu =))

À có vụ giao lưu cả khối 10 gì đó ý ;;) bạn Tr Tr xinh điệp có moi đc thông tin gì ko :>

Hà : cậu k phải khoe =.=
Tình hình là hnay cô Oanh lên lớp họp cùng =)) khá căng thẳng =)) nhưng mẹ mình xin hộ r =)) khỏi kiểm điểm đơn kỉ luật j hết =)) sống r =))

Khoe là sao :( Đấy là phản chứng cho cái "cả lớp chưa quen nhau " cơ mà :((

ồ thế không sao hả :">

T k phải spy nằm vùng =.= vụ tham quan thì lí do như của m =)) khi nào thuận tiện ( cuối năm =)) ) sẽ đc đi =))

/:)
Nản thế :( Bmẹ bạn nào trog ban ph xin cô đi :-<
Xin đi vs lớp nào n` con trai càg tốt :">

ts cháu Trang ngày càng gay :-ss

Tình hình là chiều nay cô Việt vừa gọi cho tớ xong :-??

1. Ngày mai thứ 2, tất cả học sinh CE PHẢI nghỉ học (vầng, nghỉ nhiều chán quá r :-<), vì lớp mới được tẩy trùng.

2. Từ thứ 3, cả lớp đi học bình thường, ai vẫn nghỉ phải có giấy xin phép của phụ huynh, nêu rõ lí do và (hình như) cả thân nhiệt (nếu bị sốt)

Em mong các bác mod có onl thì stick hộ cái này lên ạ, 1 ngày thôi, và lock nó vào nữa, vì cả lớp có đến 40 đứa nên phải tận dụng mọi nguồn thông tin mới đc :-??

Các bạn CE truyền tin hộ tớ :-s

Này các bạn ~

đùa, thằng Chung fởn vựt =)) Lập cả 1 topic CE hoành tá tràng =))

Mai thoát silla, blah blah thoát silla =)) hú hú yề yề =)) =))

Mai nghỉ =)) các bạn thông báo càng nhiều càng tốt nhé

thế thì còn nước đi đàn đúm với nhau cho đỡ tiếc công đi lại :-j Mai chú nào đi hớn k? :">

Back
Bên trên