CE homies come on in \:D/

chào các bạn trẻ hàng xóm
hôm nay các bạn k fải đi học :-s
sướng
tình hình bên lớp bạn sao r .. đi học nhanh2 đi! nhớ hàg xóm

Chắc các thầy cô sợ nên ko dám đi dạy =)) cô Lý tuổi còn trẻ lo cho tương lai sau này là phải =))

Chắc các thầy cô sợ nên ko dám đi dạy =)) cô Lý tuổi còn trẻ lo cho tương lai sau này là phải =))

eo, sướng vật =(( lớp tao giáo viên vẫn dạy sung lắm :( hnay Cúc còn tăng lực cho các em bằng một bài ktra 10' mang đặc trưng của bả =((

mà, tao bảo, bọn mày trong giờ cứ đeo khẩu trang ý, xong ho lụ khụ vào, xong một đồng chí cố gắng choáng váng lăn đùng ngất xỉu giật đùng đùng vào :x :x :x ôi chắc, hữu hiệu =))

Thấy nghe kể là hôm thứ 5 học Hóa xong cô Hóa sợ quá ko dám kiểm tra miệng 8-> đến lúc hết giờ thì ko kịp nghe hô các bạn đứng cô đâm ngay ra khỏi lớp với một ốc độ ảo diệu =))

Bảo Chung của chúng ta hnay ốm =)) mình vào lớp Nga chúng nó cứ dạt ra nhường đường =))

Các em ơi, chủ nhật tuần này HDC sẽ có một buổi giao lưu với các thành viên mới vào lúc 8h00 tại trường Ams. Các em có thể đến tham dự rồi mới quyết định có đăng ký vào CLB hay không :D

Mong sớm được gặp các em tại HDC :x

mai em nào đi học kô nhỉ :-s
tình hình là mẹ mền gọi điện hỏi cô Việt mấy thứ cô bảo kô được nghỉ :| dư vậy là shao :| ốm hết cả lũ rồi màh vẫn bắt đi học là shao

có khả năng là vẫn phải đi học :-<
dù đi học chỉ là ngồi chơi bài vs nhau :))

Cô Việt xin nhà trường cho nghỉ n mà nhà trường ứ cho =))

Hnay có những bạn nào đi học vậy 8->

:-< đề nghị em gái bỏ ngay từ "chị" nhá ...hơi bị dị ưúng từ này
;)) cứ anh fó là ổn

ts =)) giờ đã hiểu tại sao anh ta hâm mộ C2 đến vậy =))

tuần sau C2 về r :-< ko biết có kịp khỏi ốm đi học ko :-s

Mà nếu thứ 2 đi học thì vẫn kt Hóa với Trung hả các bạn :-ss còn Sila thì cũng ko thoát đc r :-ss

:"> tuần sau C2 về rồi đấy ...các em fải mau khỏi ốm để ăn quà Hàn quốc nhá
Mà nếu thứ 2 đi học thì vẫn kt Hóa với Trung hả các bạn còn Sila thì cũng ko thoát đc r
ôi Hóa Trung và Sila :-s ba thứ mền dị ứng kinh khủg

Hôm nay có bạn nào nghỉ mà đi học lại chưa? :-s.

Hôm nay thấy bạn Trường Minh tới lớp mình, đưa cô 1 cái tờ gì đó, ko biết là gì nhỉ :-ss

Trung thì không,ôn thôi. Hoá chắc kt,hôm trc k kt rồi còn j.
@: anh phó: thôi k gọi chị nữa, gọi anh cho nó đúng chất đàn bà k tr** =))

Hôm nay có bạn nào nghỉ mà đi học lại chưa? :-s.

Hôm nay thấy bạn Trường Minh tới lớp mình, đưa cô 1 cái tờ gì đó, ko biết là gì nhỉ :-ss
k có ai đi học lại, chỉ có nghỉ thêm thôi ;))
đấy là cái tờ đề toán thôi mà ấy:))
à mà lớp pháp phải scan địa cái j ấy nhể,thấy cô địa bảo sag lớp pháp dùng nhờ:-/

=)) có cần thô tục thế kô hả em Linh
e thô tục bt ;)) hn biết e thô tục thế nào rồi òcn j :))

Back
Bên trên