CE homies come on in \:D/

hnay CE rôm rả nhỉ, bạn nào cũng khẩu trang găng tay lượn qa lượn lại :))
may mà " hàng xóm" chưa bị dính bạn nào :-j

mai nghỉ đông thế chắc thoát đc kiểm tra lý 15' hihi. bài hôm trc ko hiểu ji mấy :(

Mạnh Trí - Đức Trí _ V. Quang - Hà My - C.Lông - Q.Thái - Shíu - Thanh - L.Phương - Đ.Giang - ThA
Tổ anh k thằng nào nghỉ =))

Tin chính thức là mai cả lớp phải ĐI HỌC BÌNH THƯỜNG :-<

Mai bạn nào đi-học-không-bình-thường đề nghị giơ tay :|

Vậy sẽ lách luật =)) thuyết phục bố mẹ cho nghỉ =)) mai đỡ kt lý 15' =))

Thôi nói chung là các bạn nghỉ nốt luôn nhé, ko thì kiểm tra Lý riêng là vỡ mồm luôn đấy :-ss

Hôm nay tuyên dương đồng chí TrTr xong vào giữa A1 xin giẻ, mình chỉ dám đứng ngoài xí xớn ;))

Vui vật, cả lớp đeo khẩu trang đánh phỏm =)), ảnh thì anh fó cầm hết rồi :-w

tớ mới đi có mấy hôm đã loạn lên rồi, mà hotboy Công sang đây đã bị chuyển đổi thành thím Công do một số hành động như ngồi quý bên suối như mấy thiếu nữ, dáng tiên cá, dùng vài thứ như Ipod nano hồng và nhiều điều nữa, ở bên này tụi hs học hành khiếp quá, sáng 7h đi, tối 11 mới về, đi chơi cũng thế, mà thằng Mạnh Trí bị cúm hả, bên này bây h la 12h đêm, sang đây mấy anh zai VN sướng vì lúc đến trường các bạn đc các em Hàn xinh vê lờ ngắm một cách đắm đuối như gái Việt thấy zai Hàn, phê^^. bên này cái gì cũng khoảng 2000won = 30k, các bạn Hàn ở cùng rất đẹp trai và xinh gái, tháng 2 này mọi người tha hồ ngắm, hôm nay bọn tớ đã đc thử môn trượt băng, ngã lia lịa, ở đây ít xe máy, hiếm lắm mới thấy 1 cái, lại nhớ VN, đi loại toàn đi subway, trả tiền tàu và bus bằng thẻ như credit card, cái amusement park thì to bằng 4 cái trường mình, hôm sau tớ sẽ nói tiếp:D

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ mới đi có mấy hôm đã loạn lên rồi, mà hotboy Công sang đây đã bị chuyển đổi thành thím Công do một số hành động như ngồi quý bên suối như mấy thiếu nữ, dáng tiên cá, dùng vài thứ như Ipod nano hồng và nhiều điều nữa, ở bên này tụi hs học hành khiếp quá, sáng 77h đi, tối 11 mới về, đi chơi cũng thế, mà thằng Mạnh Trí bị cúm hả, bên này bây h la 12h đêm, sang đây mấy anh zai VN sướng vì lúc đến trường các bạn đc các em Hàn xinh vê lờ ngắm một cách đắm đuối như gái Việt thấy zai Hàn, phê^^. bên này cái gì cũng khoảng 2000won = 30k, các bạn Hàn ở cùng rất đẹp trai và xinh gái, tháng 2 này mọi người tha hồ ngắm, hôm nay bọn tớ đã đc thử môn trượt băng, ngã lia lịa, ở đây ít xe máy, hiếm lắm mới thấy 1 cái, lại nhớ VN, đi loại toàn đi subway, trả tiền tàu và bus bằng thẻ như credit card, cái amusement park thì to bằng 4 cái trường mình, hôm sau tớ sẽ nói tiếp:D

Up ảnh lên đi Thái ;;) Up lên topic Galleries thì càng tốt :D
Bên Hàn Xẻng bọn nó học trâu vậy? 8-}

ờ, 4 tiếng tự học, điên vât, tuần này bọn tôi sang tụi nó k phải đi học, xuống căng-tin của trg nó vê k lờ, mà bọn nó và mình đc lấy đồ free, phê quá, thôi, bây h la 12h ở đây rồi, đi ngủ sáng mai còn chơi bời đập phá tiếp, 4 hôm hết 200k won, lại còn ku Hoàng Lý 2 đổi tiền từ USD sang, chẳng hiều bà đếm tiền đếm thế nào, lẽ ra chỉ có 480won, nó đc luôn 960, vãi chưởng, mà 1000 won là 15k, nó lời mấy triệu luôn

ờ, 4 tiếng tự học, điên vât, tuần này bọn tôi sang tụi nó k phải đi học, xuống căng-tin của trg nó vê k lờ, mà bọn nó và mình đc lấy đồ free, phê quá, thôi, bây h la 12h ở đây rồi, đi ngủ sáng mai còn chơi bời đập phá tiếp, 4 hôm hết 200k won, lại còn ku Hoàng Lý 2 đổi tiền từ USD sang, chẳng hiều bà đếm tiền đếm thế nào, lẽ ra chỉ có 480won, nó đc luôn 960, vãi chưởng, mà 1000 won là 15k, nó lời mấy triệu luôn

:eek: Trường hợp đổi tiền này hay à nha :)) Giá mà chuyện này xảy ra với mình =)) Nhớ mua quà về cho anh chị em đấy ;))

=)) hôm nay đại dịch về bản :)) chup được kiểu em trưởng lau chân bàn rất nghệ thuật nhá ,tẹo nữa up lên cho anh em chiêm ngưỡng
=)) màh thằng ngu Chu Đức Giang nó kô bị cúm mà bị sốt xuất huyết các anh em ạ
bạn Quốc Thái mau về hỏi thăm bạn cùng bàn nhá :))

Các bạn CE ơi ai bị H1N1 đấy :-s có nhiều và nặng lắm ko mà khẩu trang nhiều thế :-s
lớp tớ thằng kia khỏi rồi =)) nó bị trước khi đi học nên chả sao :-" :x

các bạn thông cảm , tuần này em bi force fải ở nhà , các bác live well nhá . Yudan sezu ni iko :p

^
^
^
=0= cái j` cơ mày ở nhà thật hả
thế là tổ 3 chúng ta lại liệt dương ơ gền rồi
=)) sao bố mẹ chú em nhát thế :)) mới có 1 tý dịch mà đã bắt ở nhà shao :)) trước khi đi Sing cũng fải dính cúm 1 tý cho máu me be bét chứ nhểy

=)) còn lâu mới lượn cơ màh
cứ cúm đê đến ngày đi nó sẽ khỏi :))

các bạn CE làm đeo khẩu trang đầy đủ chứ để đến lúc cả dãy đeo cùng thì vui fải biết :-j trước hết là hàng xóm k biết bao h mới dính chưởng =))=))

các em CE thân yêu :X ngày mai nghỉ nhiều nhiều 1 tý đỡ fải kiểm tra nhá :))
em nào đi học nhớ mang khẩu trang dọa cô Toán

các bạn CE làm đeo khẩu trang đầy đủ chứ để đến lúc cả dãy đeo cùng thì vui fải biết trước hết là hàng xóm k biết bao h mới dính chưởng
yên tâm ngày mai tớ sẽ rủ mấy bạn CE sang anh 1 truyền nhiễm :">

Back
Bên trên