CE homies come on in \:D/

chị thấy bình thường, dù gì cũng đi học thêm toán nên kể cả cô dạy ntn thì cứ mong cô dạy luôn cả lớp 11 đi. Hồi lớp 10 cô Hà dạy toán chị dốt như bò nhưng mà cuối năm vẫn trên 8 phẩy phải đội ơn cô đấy, thế mà lúc đầu còn ghét cô cơ =)) sang năm bị học Long béo thì đúng là thật tởm =))

_ đi Nam Ninh thì đón còn đi BJ thì ko, đi BJ là đi học và đi chơi, hồi đấy nghe ct đi BJ thì sướng lòi cả đứa nào cũng thèm đi cuối cùng ko đc đi

Chỉnh sửa lần cuối:
ko e ạ
đi bắc kinh là do chính fủ TQ tài trợ 100%

còn đi Nam Ninh là kiểu trao đổi học sinh ih , mất tiền đó =)

Đi Bắc Kinh thì năm nào cũng có hay như nào ạ :| mà cả khối có bao nhiêu suất đi ạ :|

năm của a là GVCN xin đc 30 suất
30 suất là cả nước em ạ :">
ai thik đi thì giơ tay =)

năm ngoái Lân CN 10CE học kỳ 1 làm cả khối 10 ghen tị và ngưỡng mộ đấy e ạ =) đừng ghét thầy thế

năm ngoái lớp a còn có 30 suất đi ĐH Ngôn Ngữ Bắc Kinh 21 ngày miễn phí 100% cơ n mà xong k đủ ng đi nên là bị ở nhà :-<

năm nay hi vọng các e sẽ có cơ hội đi tiếp =)

Cái đó là do nhà trường đã chia uyên rẽ thúy chta với ĐH Ngôn ngữ BK, có liên quan đến k đủ ng` đâu =((... Thực ra là cả lớp đồng ý đi r mà :-< Tự nhiên phụp 1 phát, cut 8-X:

Trung: cô Việt như a/c đã biết
Văn: cô Lê Dung
Toán: Cô Hà
Hoá: cô Vân Anh
Lý: cô Oanh
Sinh: cô Thủy ( mới nghe miêu tả sơ bộ )
Tiếng Anh: cô Thùy ( chưa ngeh tên bao h luôn )
Sử: Thầy Dũng
quên k ghi gv địa với lại TD

Haha, thầy Dũng là bạn của anh chị :)). Dạy cũng vui đó, có điều điểm chác thì chị k rõ lắm.

Cô Vân Anh hóa tốt lắm đấy, năm nay bọn chị không được học cô nữa buồn ghê :-< Cô dạy chắc mà tạo điều kiện lắm, k bắt ne bắt nét học sinh, biết lớp ngoại ngữ khó học mấy môn tự nhiên nên cũng rộng tay (nhưng dạy thì vẫn nghiêm chứ k phải kiểu dạy chơi chơi đâu)... Nói chung là yêu cô lắm :x~

Chỉnh sửa lần cuối:
chị nhớ là năm lớp 10 cuối năm các bạn rất yêu cô VA vì ko bạn nào bị dưới 6.5, còn các bạn đã cao thì cao chót vót đến tận 9 phẩy =)) mặc dù cả lớp học rất là dốt :">

tôi ghét cô Vân anh lắm :(

tôi ghét anh lắm:))

----------

nói chung la đến h vẫn còn căm Đại sau vụ đấy:(( ôi Beijing wo de ai=((

----------

ko e ạ
đi bắc kinh là do chính fủ TQ tài trợ 100%

còn đi Nam Ninh là kiểu trao đổi học sinh ih , mất tiền đó =)

100% cái con khỉ, anh toàn tung tin đồn thất thiệt gây xôn xao dư luận:))

Thế hả =..= Chị đây lần nào cũng phát khổ phát sở với cái môn toán của mr. Lân =..= Hỏng hết cả bảng điểm.

Thực ra thì cũng không hẳn là trá hình :"> Dưng mà có màn giao lưu tìm hiểu các em nhỏ cũng khá là thú ha ha ha ha Hãy đợi đấy rồi biết :>

Lớp đấy tìm người và khai giảng từ tháng 7 rồi, em đọc k kỹ sao :p Lần sau nhớ đọc kỹ đã nhé. Học Equest nghe bảo cũng tốt lắm đấy, nhưng học gì thì chủ yếu vẫn là bản thân tự chăm thôi chứ đã dính vào mấy món SAT với TOEFL mà chỉ trông vào học thêm thì không ổn đâu :D.

thầy Lân:|:|

Lóp 10 chưa biết tí chữ nghĩa nào thìi sang đấy kiểu mô ạ? :|

Mình có nsoi tiếng anh đc với các bạn ý k ạ =)) Mà sang thì bao lâu hả chị :))

đi TQ hả em? 1 tuần
các bạn Tàu tiếng Anh chán lắm, đc vài bạn giỏi
hôm chị sang miêu tả mỏi mồm bằng tiếng anh cái projector và cái screen để chiếu lên thì các bạn vẫn tròn xoe mắt nhìn =)) và nói ủa bu tủng (tức là tao không hiểu)

Back
Bên trên