CE homies come on in \:D/

hình như mấy bạn thủ khoa thì phải, đi độ tháng 10 đúng k chị my ơi :-??. mà như vậy thì chắc mấy bạn cao điểm nhất đi :-??

ờ, thời gian đi thì tuỳ thuộc vào nhà trg` bên đấy mời mình khi nào
năm chị học lớp 10 thì đúg là t10 đi rồi, còn sang năm 11 phải tận tháng 3 mới đi.

còn ai muốn đc đi thì người ý phải tự nguyện đón bọn TQ về nhà ở khi mà nó sang, còn chắc chắn nếu cả lớp tranh nhau đi thì bạn đc điểm đầu vào cao thì đc ưu tiên rồi :D

khiếp nge tả về các cô mà sợ hãi vật vã :-s :((( 45 tiết học k ngừng nghỉ
cô phải bt hs mệt nhường nào chứ..mệt làm sao vào đầu đc cái j =((
ơ nhưng mà đi t10 ý chị là đi giữa chừng ạ ở lớp vẫn đg học mà :-/

Điểm b Khánh Linh cao nhất CE đúg k ;)) Xin đi đi r về mua qà cho mềh :xx =))

bạn có ý j thế nhảy vào đây tư dưng lảm nhảm = = cút về a2 nhá
bnaj này có sở thik đi khoe điểm vs giải của ng` khác à :|
m` k có tham vọng thế đâu...
m` đg rất là đau khổ vs nh~ lời nx về các cô giáo của mấy ac khóa trc =((

Ôi mìh pi a các bạn sướg thế còn j =))
A2 đi đâu hết r í. Còn mốg nào đâu :(

Thôi các bạn đừng nhắc đến học hành nữa nhớ mình ung hết cả thủ r :-< từ hè đến giờ m chả học hành gì hết cả trong đầu chả có gì hết cả đâu :|

Trung đừng có quảng cáo Lân ca đê =; năm nay thoát chủ nhiệm với dạy là may r :-< còn ham muốn gì nữa :-j

@ Phương: trá hình là sao bạn Phương ;;)

năm ngoái Lân CN 10CE học kỳ 1 làm cả khối 10 ghen tị và ngưỡng mộ đấy e ạ =) đừng ghét thầy thế

năm ngoái lớp a còn có 30 suất đi ĐH Ngôn Ngữ Bắc Kinh 21 ngày miễn phí 100% cơ n mà xong k đủ ng đi nên là bị ở nhà :-<

năm nay hi vọng các e sẽ có cơ hội đi tiếp =)

cô ko đáng sợ đến nỗi thế đâu :"> cô tốt mà em.
chịu khó ngoan ngoãn chăm làm bài tập là cô quí

các em còn học cô nào? chị mà biết thì sẽ giới thiệu sơ qua tính tình các cô và phương thức đối phó =))

@c My : chị lật lại 1-2 page có hệ thống GV của 10 Ce năm nay đấy =)

anh chị cho em luôn nhận xét về vài gv chủ chốt với :">

Trung: cô Việt như a/c đã biết :|
Văn: cô Lê Dung
Toán: Cô Hà
Hoá: cô Vân Anh
Lý: cô Oanh
Sinh: cô Thủy ( mới nghe miêu tả sơ bộ :|)
Tiếng Anh: cô Thùy ( chưa ngeh tên bao h luôn :|)
Sử: Thầy Dũng
quên k ghi gv địa với lại TD :-<

chị ơi đây ạ

Long: chị tưởg đợt đi Bắc Kinh là thầy hiệu trưởg ko cho đi???

chị chỉ biết cô Toán với cô Hoá là dạy chị lớp 10 thôi
cô Hà thì nói chung các em đừg có hi vọng là sẽ hiểu bài nhưng mà yên tâm kiểm tra cô cho dễ :)) đề kt các lớp cô dạy thì giống nhau :">

cô Vân Anh thì trẻ dạy đc đấy, bài kt thì cũng khó nhưng mà nói chung điểm chác với cô thì đừg có lo :"> nói thể ko phải là ỷ lại đâu nhưng mà cứ cả lớp cứ ngoan hiền bt về nhà đầy đủ với cô đi rồi cuối kì yêu cô nhất quả đất luôn đấy

Long: chị tưởg đợt đi Bắc Kinh là thầy hiệu trưởg ko cho đi???

chị chỉ biết cô Toán với cô Hoá là dạy chị lớp 10 thôi
cô Hà thì nói chung các em đừg có hi vọng là sẽ hiểu bài nhưng mà yên tâm kiểm tra cô cho dễ :)) đề kt các lớp cô dạy thì giống nhau :">

cô Vân Anh thì trẻ dạy đc đấy, bài kt thì cũng khó nhưng mà nói chung điểm chác với cô thì đừg có lo :"> nói thể ko phải là ỷ lại đâu nhưng mà cứ cả lớp cứ ngoan hiền bt về nhà đầy đủ với cô đi rồi cuối kì yêu cô nhất quả đất luôn đấy
câu nx của chị coi như đã tiếp them cho các bạn CE khóa năm nay 1 niềm hy vọng mới :X :X :X .thank chị nh` nh` :D
mà sao học cô Hà đừng mong hiểu bài là thế nào ạ. cô dạy chán ạ???? :-/

cô Hà dạy chán lắm :-< haizzz

@ c My : đợt đi Bắc Kinh nchung là nhiều bất cập :-< hi vọng các em năm nay k bị chịu thiệt thòi

đc đi thế xong xong đến lúc TQ sang mình có phải rước ngta về như chị my bẩu k ạ :))

Back
Bên trên