CE homies come on in \:D/

Em thấy Thủy sinh ghê trong năm thôi :-j cuối năm nâng điểm điên cuồng. nhưng mà nói chung là học cũng đủ điên 8-}

Btw em tưởng cô Hà hiền chứ ạ :-s hồi xưa học thấy cô hiền với dễ tính lắm mà :-s

Ôi kinh khủng thật :-b Chưa gì topic của các em đã lên 52tr chả bù cho CE0811 topic hẻo lánh =((

Đầu năm sẽ có Ngày hội anh tài và Nhịp cầu Hán ngữ nên chta sẽ giao lưu sớm đc thôi, nhưng các em có gì thắc mắc thì cứ hỏi, các anh chị sẽ giúp hết mình :x~

như vậy là k cần anh trên 8 ạ

thế sao k gọi là lớp trung mà lại gọi là trung-anh. Trong khi lớp nga thì chỉ là nga mà không phải nga-anh ạ?

Không cần trên 8 để được hs giỏi nhưng mà nó là môn hệ số 2 em ạ :D Phẩy anh thấp thì kéo cũng kinh phết đấy :)) Năm của anh chị là như vậy, k rõ năm nay policy có đổi j không :-?

Haha hôm qua lên VA thấy em Lam Phương trong topic đăng kí lớp Mr Mạnh :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thầy Lân hả, dạy toán lớp tớ năm ngoái này :))

Nói chung là cũng ko đến nỗi, tùy ng` thôi, may rủi cũng nhiều, ít ra hôm đến trường xem điểm thầy cũng nhớ tên tớ :)))

Trung đừng có quảng cáo Lân ca đê =; năm nay thoát chủ nhiệm với dạy là may r :-< còn ham muốn gì nữa :-j

@ Phương: trá hình là sao bạn Phương ;;)

Thầy cũng hay mà 8-> , ít ra dốt toán như tao mà còn đc 8.7 :">

4rum trường thì cứ liệu liệu mà nói xấu giáo viên :-w

Thế hả =..= Chị đây lần nào cũng phát khổ phát sở với cái môn toán của mr. Lân =..= Hỏng hết cả bảng điểm.

Thực ra thì cũng không hẳn là trá hình :"> Dưng mà có màn giao lưu tìm hiểu các em nhỏ cũng khá là thú ha ha ha ha Hãy đợi đấy rồi biết :>

thế cái lớp đấy là có học không hả chị . Bh e muốn đi học lắm mà k có lớp . .Không thì là phải equest mà học

Lớp đấy tìm người và khai giảng từ tháng 7 rồi, em đọc k kỹ sao :p Lần sau nhớ đọc kỹ đã nhé. Học Equest nghe bảo cũng tốt lắm đấy, nhưng học gì thì chủ yếu vẫn là bản thân tự chăm thôi chứ đã dính vào mấy món SAT với TOEFL mà chỉ trông vào học thêm thì không ổn đâu :D.

Chỉnh sửa lần cuối:
uầy CE 0912 đã lên đc 52 trang rồi 8-}

nghe đồn năm nay CE có 12 con trai
chúc các em ko bị chán tiếng trung \:D/

uầy CE 0912 đã lên đc 52 trang rồi 8-}

nghe đồn năm nay CE có 12 con trai
chúc các em ko bị chán tiếng trung \:D/

:-ss Từ khi biết điểm đến giờ, sơ sơ em đc chúc câu này 5 lần ý chị ạ :-ss Các chị chúc nhiều em đâm sợ :-ss

Mà công nhận nhìn mấy chữ tiếng Trung hoa hết cả mắt :-ss

chị nói hơi vô duyên và mang tính hù doạ chứ thật đấy em ạ :))
lớp chị có 3 bạn chuyển sang A2 năm 11 vì sợ tiếng trung quá =)) năm nay thì cả lớp còn 2 bạn học tiếng trung nghiêm túc để thi ĐH học :">
mọi ng` chỉ học chơi chơi để nói chuyện cho oai oai với cả chửi bậy tiếng tàu thôi =))

năm nay ai dạy Trung nhỉ

to chị thảo: em cảm ơn lời khuyên của chị ạ.
Em cũng xác định đi học để biết pp học thôi ạ. Cái j cug bản thân mình tự cố gắng cũng là tốt nhất ^^

chị my: dạ cô việt chị ạ. Cô cũng chủ nhiệm luôn

Chỉnh sửa lần cuối:
Em cũng định học để biết :"> Nhìn chung là k định du học Tàu nên k ham hố lắm =;
Chắc tư tưởng này của nhiều người :">

Btw, chị My định đi Tàu học k? :">

ôi cô Việt :))
cô Việt dạy thì là cứ xác định học 45/45 phút 1 tiết ko nghỉ, phải tập trung tinh thần cao độ đợi đến lượt bị gọi, cô cứ sổ điểm alphabet quay vòng cả lớp mà gọi, nhoằng 1 cái đã thấy đến lượt mình

e Hà: chị không em ạ :">
chỉ thích đi Tàu chơi thôi
CE năm nào cũng đc đi Nam Ninh chơi đấy, rất là vui :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cô chủ nhiệm có dễ tính ko chị? kiểu có thoải mái gần gũi học sinh ko ấy ;;)

đi nam ninh chơi ạ :D> Cả lớp mình đc đi nam ninh vs nhau chắc vui lắm đâyyyy :X

mà nam ninh xa không chị :D

:-? chị ko rõ lắm em ạ, cô Việt ko cn chị mà, nói chung hồi cô dạy có tí căng thẳng vì cô hay gọi lên bảng kt bài cũ, tiết nào cũng phải học hành chăm chỉ nghiêm túc, bài về nhà làm đầy đủ, nhưng mà nói chung cô Việt tốt đấy, cô ko ác đâu :))

e Phương: ko đc cả lớp đi đâu em ạ, lớp 10 sẽ đc 5 đứa, lên lớp 11 đc 10 đứa thôi nhưng mà nói chung vui, sang đấy sẽ đc tẩm bổ nhà hàng 2 bữa 1 ngày, đi mua sắm đi tham quan chơi bời. Nam Ninh ở gần Việt Nam, đi = ô tô :)) thật ra ban đầu trước khi đi cũng khinh bỉ lắm tại nghe nói tỉnh ở biên giới mà, chắc xấu xí nhà quê nhưng mà trông nó còn hơn Hà Nội gấp tỉ lần ý

Chỉnh sửa lần cuối:
vâg thé là may rồi, trông cô cũng trẻ trung modern lém :p =)) :p

Chỉnh sửa lần cuối:
:-? chị ko rõ lắm em ạ, cô Việt ko cn chị mà, nói chung hồi cô dạy có tí căng thẳng vì cô hay gọi lên bảng kt bài cũ, tiết nào cũng phải học hành chăm chỉ nghiêm túc, bài về nhà làm đầy đủ, nhưng mà nói chung cô Việt tốt đấy, cô ko ác đâu :))

e Phương: ko đc cả lớp đi đâu em ạ, lớp 10 sẽ đc 5 đứa, lên lớp 11 đc 10 đứa thôi nhưng mà nói chung vui, sang đấy sẽ đc tẩm bổ nhà hàng 2 bữa 1 ngày, đi mua sắm đi tham quan chơi bời. Nam Ninh ở gần Việt Nam, đi = ô tô :)) thật ra ban đầu trước khi đi cũng khinh bỉ lắm tại nghe nói tỉnh ở biên giới mà, chắc xấu xí nhà quê nhưng mà trông nó còn hơn Hà Nội gấp tỉ lần ý

Ôi chị ơi thế làm như nào để được đi ạ :-s

Back
Bên trên