~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

thế thầy Dũng mở lớp bao nhiêu ng` để em còn tham gia ạ
? :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Đừng tin con Hiền các em ạ =))
Cô Lệ này dạy 1 ca có tận 2 bạn Long + Dũng đã muốn khóc thét rồi =)) ko muốn dạy thêm nữa đâu =))
Toàn thể loại đi học 1 buổi bùng 2 buổi thì ko khóc hơi phí =))
Mà sao thầy Dũng mình mới nghe lần đầu nhỉ :-?? chất lượng thế nào hả anh jay? Có = thầy Hiền ko anh :D

bái 2 thầy rồi.Các thầy bây h còn tranh học sinh nữa. sợ thật
Ngày kia tập trung rồi. Ngày kìa khai giảng. Ngày kĩa đi học 8-}
@Lòi: có biết Y!M của đứa nào lớp mình ko? Ném tớ

ngày kĩa là ngày chi
phải là ngày kỉa
Chuối : nào tớ có biết
có cái tờ danh sách lớp hôm nọ cô cầm

:D bay h` moi mo` le^n dc den noi ma`:D

----------

@Bạn Chuối ơi, tớ chưa có nik bạn trog list 9b thì phải?!? Cho xin cái nik nhá:D

Chỉnh sửa lần cuối:
nik tớ: friends_forever_5592 => Dễ nhớ, khó quên, 1 ấn tượng khó phai

Bao h vào năm, phải động viên, giới thiệu, truyền bá HAO cho mấy bạn lớp mìh. Nhg mà thấy các bạn chăm chỉ học hành, ko tiện

chúc mừng CE có 1 bạn đi Sing nhá =D>
Apu ko có acc trên HAO nhưng mình vẫn mừng cho bạn :)
à hôm nay vừa quen 1 bạn CE :). bạn cũ. dễ thương quá :x

con Pu đi, mất một đứa bạn nữa. Chẹp chẹp....
Bạn bè mình cứ lần lượt bỏ bạn mà đi

May mà còn con Chuối ở nhà để nương tựa các môn tự nhiên. Chuối, hãy đảm nhận trách nhiệm nặng nề là thành chỗ dựa điểm số toán lý hóa vững chắc cho tao trong ít nhất là năm học này nhé.

Apu sắp đi :(( sĩ số sẽ là 29

Đi Sin 1 bạn ah :-? Giống lớp chị hồi lớp 10 ấy, đi tập trung thì có 32, đến hôm khai giảng đã mất 1, còn có 31, sau khai giảng khoảng hơn 1 tháng thì mất tiếp 1 chú nữa, còn có 30, sau lớp 10 mất 2 chú, còn 28, hết học kì 1 lớp 11 còn 27, hết lớp 11 thì đi sạch sẽ, còn có 20 mống ở lại đau khổ chiến đấu :-< Nhắc lại kỉ niệm đau lòng quá :((

Ơ thế mai em nào nhận hoa chúc mừng của chị đấy ;;):">>:-D<:x

Chỉnh sửa lần cuối:
33 tổ 58 phường Thành Công, hỏi thày giáo Dũng :">

Học mày xong một khóa chắc ngoài rap Tàu ra còn biết trồng khoai làm kế sinh nhai :))

Có cô giáo Thảo nhà ở Giải Phóng cũng tốt lắm đấy, học cô giáo Thảo không những giỏi Trung mà còn giỏi đều Toán Lý Hóa em ah ;;)

Còn có thầy giáo nữa, nổi tiếng hơn cả thầy Dũng cô Thảo ;)) Chi tiết hỏi thầy Phạm Quốc Cường, 68 hay 86 j đấy, phố Nguyên Hồng :)>- Học xong một khóa đảm bảo 10,0 Trung~o)

nếu trong phòng hội đồng thì sẽ là một bạn ngoan ngoãn hiền lành nhận hoa của chị :-? còn ở ngoài phòng hội đồng thì ko biết là bạn nào :-? sợ bạn ý phải cầm cờ.

Tên topic la wo ai ni đúng ko :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
nếu trong phòng hội đồng thì sẽ là một bạn ngoan ngoãn hiền lành nhận hoa của chị :-? còn ở ngoài phòng hội đồng thì ko biết là bạn nào :-? sợ bạn ý phải cầm cờ.

Tên topic la wo ai ni đúng ko :-?

Hồi trước chị cũng đặt tên topic lớp là Wo ai ni men (số nhiều chứ :)) ) nhưng mà tình hình lên HAO trông nó như giun như dế nên về sau dẹp, để về tiếng Anh cho lành :|

Các em 10 CE có tinh thần học dễ sợ, nói gì chứ thầy "Dũng" các em có thể gặp thầy mỗi sáng ở phòng 12 CE tại trường mà ;;) , còn thầy Cường ... thầy đấy biết tiếng Trung sao =))

Hôm nay lên nhận, treo đầu giữa mưa. Sao trường mình ko có vải bạt để che nhỉ ? ước hết đầu con
@ Liên: ko biết tớ ngu lý hóa à ? Cả lớp 9 phải nhờ bạn Vi đấy chứ. Còn bạn Bò để bấu víu thôi.

sao mình đọc cái tên topic thành ??? mới cả ô vuông là sao :-s
Chuối: đáng nhẽ mỗi bạn lên nhận thưởng phải có 1 chị chân dài cầm ô che cho mới đúng :))

Hôm nay lên nhận, treo đầu giữa mưa. Sao trường mình ko có vải bạt để che nhỉ ? ước hết đầu con
@ Liên: ko biết tớ ngu lý hóa à ? Cả lớp 9 phải nhờ bạn Vi đấy chứ. Còn bạn Bò để bấu víu thôi.

:)) em mơ đâu ra vải bạt che mưa, phải tầm cỡ như trường Lê Quý Đôn có bác Triết về thăm thì mới mơ đến có bạt mà che :-j :-j Ah quên, LQD là trường chị đấy :x có em nào CE năm nay học LQD ko ;;) kể cho chị tình hình đi trường h đi, hôm 4/9 đi qua thấy quét ve lại vàng chóe =)) biết ngay là có ông j to to đến trường mình :))

Back
Bên trên