~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Em đang phân vân ko biết có nên học thêm tiếng Hàn sau khi học tiếng Trung ko :-? bởi vì bây giờ em biết tiếng Nhật rồi, 3 năm học tiếng Trung thì có nên học thêm tiếng Hàn ko nhỉ, hoặc ko em muốn học spanish :D nhưng tiếng hàn quốc nghe ngữ âm hay với lại ng hàn vào vn bây giờ cũng nhiều

Chỉnh sửa lần cuối:
học tiếng lào đi :)
Quyến dạy Pháp 1 Pháp 2
pằng chiu chết đi >:)

Học thầy Phức sẽ được nghe kể chuyện ngày xưa thầy đi đánh Mỹ ném lựu đạn vật nhau với mấy thằng Tây ntn, rồi thầy quan niệm đi dạy học h/s có nhổ vào mặt cũng ko dc bật lại... các kiểu cũng vui :)). Đứa nào thích + giỏi hóa thì học thầy sẽ vào nhiều, còn lại nếu muốn đỗ tn thì đợi đến hk2 lớp 12 đi học thêm cũng kịp chán :D.

Lý Hải thì thôi... đừng hỏi :)). Nói chung thầy tuy nói rất sõi tiếng Việt nhưng mình vẫn chưa bao h hiểu thầy nói j :( (hay mình dốt tiếng Việt nhỉ 8-}). Lớp anh năm ngoái có bài ktra trắc nghiệm ông ý om từ trước tết đến hết hk2 trả lại đúng tờ giấy ghi kết quả ko có đề, rõ ràng 2 đứa ngồi cạnh nhau làm bài giống hệt nhau 1 đứa 5 1 đứa 9 =)).

Sử thì đừng hi vọng quay :D. Nên học 1 lần rồi lên bảng luôn có điểm sẽ ko phải học nữa :)). Địa nếu đúng Hà ái dậy thì sướng đấy :x. Mấy đồng chí còn lại thì ko rõ lắm :p

Em đang phân vân ko biết có nên học thêm tiếng Hàn sau khi học tiếng Trung ko :-? bởi vì bây giờ em biết tiếng Nhật rồi, 3 năm học tiếng Trung thì có nên học thêm tiếng Hàn ko nhỉ, hoặc ko em muốn học spanish :D nhưng tiếng hàn quốc nghe ngữ âm hay với lại ng hàn vào vn bây giờ cũng nhiều

à, chị học tiếng Hàn sau khi học Trung đây em:|, tốc độ học nhanh hơn tiếng Trung nhiều.
Tiếng Hàn đọc viết đều dễ, học thuộc xong bảng chữ của nó thì cũng ghép vào mà học thôi chứ ko tượng hình như tiếng Trung, có ngữ pháp hơi ngược nhưng nói chung ngon ăn hơn tiếng Trung.
Tiếng Nhật là khó nhất thì em đã biết rồi thì ngon lành quá rồi còn gì :D
Spanish thì con Kim lớp chị nó cũng tự học, cũng có vẻ hay mà không đến nỗi khó lắm.

Em học gì thêm cũng được, riêng khoản em biết Nhật với Trung là đã tốt lắm rồi :D

Học tin thầy Cử là tốt rồi :-j miễn là thầy ko dạy lý 8-}. Nói chung là thầy rất thích khoe tiếng trung với các em :> và an tâm nhá, :-j lúc nào thầy cũng rất thân tình, :-j cười suốt ấy mà :-j
Hóa là chung số phận học thầy Phức ah :) an tâm là các em sẽ được nghe rất nhiều câu chuyện thú vị :> và học bạ thì cứ phải gọi là đẹp phải biết :)
@CE 05-08: lớp mình cũng 4 mống nam còn j [-x sao bọn mày cứ quan tâm thái quá thế nhỉ :)) làm xấu hình tượng :))
Anyway, Goodluck CE năm nay!

Học tin thầy Cử là tốt rồi :-j miễn là thầy ko dạy lý 8-}. Nói chung là thầy rất thích khoe tiếng trung với các em :> và an tâm nhá, :-j lúc nào thầy cũng rất thân tình, :-j cười suốt ấy mà :-j
Hóa là chung số phận học thầy Phức ah :) an tâm là các em sẽ được nghe rất nhiều câu chuyện thú vị :> và học bạ thì cứ phải gọi là đẹp phải biết :)
@CE 05-08: lớp mình cũng 4 mống nam còn j [-x sao bọn mày cứ quan tâm thái quá thế nhỉ :)) làm xấu hình tượng :))
Anyway, Goodluck CE năm nay!

đẹp kiểu j` ạ chị :))
thầy Cử có mũ che tai B-)

Uôi học tin thầy Cử à:eek: Uh thầy Cử ko dạy Lý là may đấy các em ạ:))

Nhưng chị vẫn thik học Tin thầy Tuấn hơn 8->

Học hóa thầy Phức thì yên tâm, cả lớp 8 phẩy trở lên, 9 phẩy là chuyện thường ngày ở huyện:-j

Học hóa thầy Phức mà chỉ có 8 phẩy thôi ah :-j sao lại thế :))

Mày chọc tao hả Cảnh :-w Bài tao vs bài mày giống nhau, bài mày thầy gạch chỗ sai giống bài tao mà mày đc 9,75, tao đc 8,75 [-(

@Thùy Linh: Em thích Kuzco ah :x Bắt tay cái nào >:-D<

đây bắt tay chị cái nào
kuzco :x
chị cứ gọi là Linh thôi :))

@chị Hồng Anh: đùa chị :)) :))
29/8 này đi tập trung, thế mà ko đi đc...
@Cán Bộ Lòi: tớ xin phép cô rồi :D

Kuzco Mambo \:d/ Tháng 9 lại có Power Hour của Kuzco :-j

@Shit: K biết ở 10CE có ai bỉ + thô thiển bằng mày vs con Xôi k đây :))

@Liên: Học tiếng Hàn đi em, học rồi dạy chị vs ;;)

.
Sử thì đừng hi vọng quay :D. Nên học 1 lần rồi lên bảng luôn có điểm sẽ ko phải học nữa :)). Địa nếu đúng Hà ái dậy thì sướng đấy :x. Mấy đồng chí còn lại thì ko rõ lắm :p

Sao môn cần hy vọng nhất thì lại đừng hy vọng =((

em phải học tiếng Trung xong đã rồi mới tính đến tiếng hàn :)) bây giờ biết 3 ngoại ngữ đã loạn lắm rồi, nhớ cái này quên cái kia

em còn chưa xem dc tập Power Hour nào :">
thế cô Hạnh ghê lắm ạ :-ss

Power hour còn kéo dài nhiều, sao tớ tưởng power hour chỉ trong cuối tháng 8 thôi chứ. Ai dè nó sang cả tháng 9
Xem Kim Possible Episode mới ý

He he rỗi rãi sang chào các bạn Trung Anh 1 tí:D
Tình hình GV ổn ko các ấy?
Bọn tớ chán từ cô chủ nhiệm chán đi:-<
Cô Nam dạy hay nhưng phải chủ nhiệm thì:-ss

ko vấn đề j đâu. Cô chủ nhiệm cũng hay mà.
mấy anh chị Anh 2 năm trước vẫn ok mà.
Em thấy cô Diễm Hương mình rất là.... ổn, đến 70% rồi :D

30% còn lại thì chưa chắc
nhỡ đâu đấy ;;)
cô Nam có dạy Văn 10 ở chỗ thầy Việt ko

Chỉnh sửa lần cuối:
Cô nam ko dạy lớp 10 bạn ạ
Lúc mình cần học thêm thì chả thấy có thầy cô nào. Lúc ko thik học, thì lại học 1 loạt :(:)(:)((

Back
Bên trên