~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Hi các em :D
Năm nay CE có tận 4 đực cơ ah :| Bội thu nhể :|
Thui vào chào hỏi các em xíu ^^ Năm học mới cố gắng phấn đấu nha ^^ (chúc j bựa quá T_T)

bay hết chứ sao =))
phần đông thì các bạn bay sang anh 2, bị shock do ko chịu nổi nhiệt =))
phần còn lại là các bạn học hành tử tế, giỏi giang, tư sản, được xuất ngoại
còn 1 số rất là nhỏ (nhưng là số quan trọng nhất) thì bị đá đi ko thương tiếc =))
vì thế cho nến chúc các em sang năm còn được hơn 25 bạn nhá ;))
chứ lớp vắng khó phao phẹc với bùng tiết lắm =))

Lòi ơi, mình cùng nhau trụ chân ở CE nhé
Anh Hiền: 1 mống bay sang Anh 2 nên chỉ còn 30 thôi ạ

Sướng thế, vừa vào năm đã có mấy anh chị chúc rồi :D
Mà sao mấy bạn ở 10CE, chả thấy mấy bạn lên HAO nhỉ. Muôn làm quen ko đc

Chỉnh sửa lần cuối:
Nick name tụi mình chắc ko bị đụng, bạn Lòi nhỉ :X
em hiểu đc mỗi câu của chị hằng đầu tiên: Wo ai ni :D hehe
Năm nay có 30 mống thôi ạ, 4 zai, trong dó 2 bạn biết đá bóng và 2 bạn ko ;))
Chủ nhiệm là cô Diễm Hương xinh tươi, chả hiểu cô chấm điểm thế nào nhỉ.
Các tỉ các huynh lớp trên, có j tụi em hỏi bài, nhớ giảng nhé :X:X:X

Em hỏi anh Dũng Jay lớp chị này. Trình nó chẳng kém gì cô đâu :|
Nhân vật xuất sắc hiếm có của khối Trung (trong môn Trung 8-}) được các thầy ở ban giám hiệu coi là cái đinh đi ngoại giao với các đoàn Tàu :> (quảng cáo tẹo ;)) )
Nói chung là các em học cô Hương, hay là các em 11 CE học cô Việt dạy Trung đều sướng rồi :D.Có cái lớp chị bị đày ải học cô Thúy :|, sống đi chết lại không nổi T___T, nỗi đau lớn lao khi học lớp Trung của khóa chị đấy.

Mà các em 07-10 tuy mới vào trường nhưng tranh thủ mà thân nhau đi, vì tình hình lớp sẽ rơi rụng đi nhiều lắm. Năm nay 12 CE lớp bọn chị chỉ còn có 20 mống thôi (lúc đầu là 30) :-<. Tuy nhiên chưa thấy có đứa nào lớp CE mà đi du học ở Tàu cả, chắc sắp tới chỉ có anh Dũng lớp chị có khả năng thôi 8-> .

Nói túm lại là chúc các bé "chịu đựng" tốt hệ quả của việc học lớp song ngữ8-X:

Hệ quả của việc song ngữ là môn nào cũng xong hết =))
Đầu năm thấy tiếng trung toàn a b c d e dễ wa bọn anh bùng luôn 1 loạt, cỡ 1 tháng hay sao ế :| lúc quay lại học hành chăm chỉ thì than ôi muộn mất rồi con ạ =)) vì thế đến giờ các anh mang tiếng đi học thêm trung nhưng thực ra là ôn lại chương trình lớp 10 =)) ôi thật là đau đớn =))
Vì thế anh khuyên các em là nên chia đôi lớp ra, mỗi nửa bùng 1 hôm, xen kẽ, kẻo lúc kiểm tra cả 1 xóm ko hiểu đề nghĩa là gì nhìn những chỗ khác viết rào rạo =))

:))
ơ thế bùng dc ạ
trước mình chỉ dám bùng nhạc, họa, địa, GDCD.
trung trên 8.0 mới dc

năm nay ko có nhạc với họa nhá :))
công dân mày học cô Quyên thì bùng bằng mắt à ;)). Ở lại học còn sướng hơn ;))
tình hình là lớp mình lên HAO cũng hẻo lánh như lớp bạn :(

ce có 2 cô dạy tiếng trung ko ạ
?
các bạn đi chơi hết cả rồi

1 thôi em:))

Hum nào làm quả giao lưu khối CE 8->

4 đực cơ à:-? =P~

Có em nào đi xem danh sách giáo viên chưa post lên đây duyệt đội hình cái nhỉ :D.

anh ơi danh sách GV đây ạ
Văn : cô Nguyệt Anh
Sử : cô Hạnh
Địa: cô Mạnh Hà
GDCD : cô Mỹ
Ngoại ngữ : cô Diễm Hương + cô Thảo
Toán : cô(thầy) Hà
Tin : thầy Cử @-)
Lý : thầy Hải
Hóa : thầy Phức
Sinh : cô Lan
CN : cô Phương Linh
TD : cô Việt Anh
có j` các anh chị cho thông tin luôn :D

Tin Cử là sướng rồi. Tin Tuấn khổ hơn nhiều. Tiếng Anh cô Thảo à? Ko phải học HL là tốt rồi. GCDC cô Mỹ thì chỉ việc chăm chỉ chép bài là cứ trên 9,5 ngon lành:)) Cô toàn chấm vở:D

Mr Cử giỏi tiếng TRung lắm đấy em ah. Đừng khinh :D. Noi chung la luk đầu ai cũng nghĩ là ông ý kinh lắm nhưng mà " khi đã trải qua những ngày học thầy Tuấn, em mới biết trân trọng những ngày học thầy Cử " :)). haha. Học Cử thì ko lo đâu em ạ. Cứ yên tâm :D
Tiếng Anh cô Thảo cũng hiền lắm. Cô giáo Thảo hầu như là bất lực toàn tập với lớp chị :)). Muốn học j thì học, chả học thì thôi
Học TD cô VIệt ANh thì sướng vô đôí. Từ hồi học cô ý lớp chị có lịch đi chơi là tiết 5 thứ 7, vì hôm đấy thể dục , thể nào cô cũng cho nghỉ, ko cho thì nằn nì rồi cũng đc:))
Thầy Phức :X, Ktra sướng lắm ý. hehe. Vô đối
Nói chung gv thế là sướng rồi. CÒn hơn lớp chị tin Tuấn. CN : Thủy (ặc).

May quá năm nay học tin Cử [-o< có ẻo ẻo thật đấy nhưng điểm đóm là khỏi lo [-o< may tiếp nữa ko phải học lý Quyến :x

anh ơi danh sách GV đây ạ
Văn : cô Nguyệt Anh
Sử : cô Hạnh
Địa: cô Mạnh Hà
GDCD : cô Mỹ
Ngoại ngữ : cô Diễm Hương + cô Thảo
Toán : cô(thầy) Hà
Tin : thầy Cử @-)
Lý : thầy Hải
Hóa : thầy Phức
Sinh : cô Lan
CN : cô Phương Linh
TD : cô Việt Anh
có j` các anh chị cho thông tin luôn :D

Địa là cô Mạnh Hà hay thầy Mạnh Hà hả em?
Nếu đúng là Mr Hà dạy Địa lớp bọn chị năm ngoái (Cầu mong năm nay cũng thế :x) thì sướng phải biết :)) Tuy thầy có tí "nữ tính" nhưng mà dạy hay, điểm cho thì dễ mà chỉ cần gạ thầy là đề cương Địa sát từng chữ một. Chỉ cần chăm chỉ học theo chỉ dẫn của thầy thì 9, Địa ngon lành :>. Thầy lại còn đặc biệt "ngại" các bạn hs nữ ;)) Các em xinh tươi cố gắng chú ý nhé. Năm ngoái mới vào dạy lớp thấy toàn con gái thầy phát biểu "các em làm tôi bối rối" nên từ đấy thầy rất là ưu ái :)).

Hóa thầy Phức thì :| Điểm sẽ cao đấy nhưng mà kiến thức 8-}.
Thầy Cử dạy Lý bọn chị năm lớp 10, trình độ tiếng Trung của thầy thì khỏi nói, trước kia thầy học ở bên Tàu mà :D Một lần kiểm tra Trung lớp chị thầy trông hộ, thầy còn nhắc bài cho nữa kìa :)). Năm nay các em học Tin thầy kể cũng may rồi, còn hơn mr Tuấn 8->.

Nói chung là bộ gv của 10CE năm nay khá là ngon lành :x. Giá mà lớp chị cũng như thế có phải tốt ko :(.

Giáo viên dạy 10CE năm nay, nhiều nguời biết tiếng Trung nhỉ :D
Lớp 10 mới vào, nên cho giáo viên nhẹ nhàng mà chị :D
Thấy lớp mình hẻo thế, chả mấy mống lên HAO cả.
Nói chung là sẽ học them kiểu tương thân tương ái, Lòi yêu quí, bạn giúp tớ Lý, Hóa với .. Thể dục là ok rồi :D yêu cán bộ lắm :x (nhớ giữ chỗ)

Mà anh chị em mình chưa giới thiệu kĩ nhau mấy nhỉ ? ;;);;);;)

Hi các em :D
Năm nay CE có tận 4 đực cơ ah :| Bội thu nhể :|
Thui vào chào hỏi các em xíu ^^ Năm học mới cố gắng phấn đấu nha ^^ (chúc j bựa quá T_T)

:| 4 đực cơ à . Nhiều thế . AI thich rap Tàu không :|

----------

Lòi ơi, mình cùng nhau trụ chân ở CE nhé
Anh Hiền: 1 mống bay sang Anh 2 nên chỉ còn 30 thôi ạ

Sướng thế, vừa vào năm đã có mấy anh chị chúc rồi :D
Mà sao mấy bạn ở 10CE, chả thấy mấy bạn lên HAO nhỉ. Muôn làm quen ko đc

Fan Jay vô FC nhạc Hoa đàm đạo đi em :D :D

Muốn xem mặt các em 10CE quá :-j Thấy các chị 12CE vào đây chỉ quan tâm mỗi chuyện có bao nhiêu đực [-x Người ngoài đọc đc xấu mặt CE [-(

Hóa thầy Phức :-j Sướng thế còn j. Khuyên các em một câu: Dù k định thi ĐH khối A thì đi cũng phải đi học thêm Hóa đi là vừa :)

Mới thấy vài em lên điểm danh :| Có em nào thích Hàn Quốc không nào \:d/

Back
Bên trên