~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

sao mình đọc cái tên topic thành ??? mới cả ô vuông là sao :-s
Chuối: đáng nhẽ mỗi bạn lên nhận thưởng phải có 1 chị chân dài cầm ô che cho mới đúng :))

Máy nhà bạn chưa cài chương trình tiếng Trung nên mới thế
Công nhận, đáng nhẽ phải có ô :(( Mình đứng phơi mưa, ướt ko chịu đc. (May tiền ko ướt :)) ) Kiểu này, mai ốm mất. Đau đầu 8-X:

Này Bạn Lòi thư kí nộp danh sách lớp cho Hao đi;;)
Hoặc Liên bí thư nhanh chân nhanh tay nộp đi;;)
Hoặc em Chuối làm đi;;)

Tớ là một người rất lười :)>-

Cô sắp chuyển thư kí rồi, chắc do cô đọc bản sơ yếu thấy chữ Lòi quá tuyệt vời :->

Hồi trước chị cũng đặt tên topic lớp là Wo ai ni men (số nhiều chứ :)) ) nhưng mà tình hình lên HAO trông nó như giun như dế nên về sau dẹp, để về tiếng Anh cho lành :|

Các em 10 CE có tinh thần học dễ sợ, nói gì chứ thầy "Dũng" các em có thể gặp thầy mỗi sáng ở phòng 12 CE tại trường mà ;;) , còn thầy Cường ... thầy đấy biết tiếng Trung sao =))

Chê ny tôi ah :-w Thầy Cường tiếng Trung giòi nhất lớp í chứ B-)

:)) em mơ đâu ra vải bạt che mưa, phải tầm cỡ như trường Lê Quý Đôn có bác Triết về thăm thì mới mơ đến có bạt mà che :-j :-j Ah quên, LQD là trường chị đấy :x có em nào CE năm nay học LQD ko ;;) kể cho chị tình hình đi trường h đi, hôm 4/9 đi qua thấy quét ve lại vàng chóe =)) biết ngay là có ông j to to đến trường mình :))
Biết thế hôm nay khai giảng sang trường LQD ngồi nhờ cái bạt 8->

Thế CE có em nào cấp II Ngô Sĩ Liên k :>

Bố em chính là người chỉ huy vụ sửa sang cái LQD để đón bác Triết về đấy ạ :)) khổ, em là em thấy cứ phải xuềnh xoàng vào, trông càng khổ càng tốt, các bác thấy thương các bác mới rót tiền cho mà tu sửa chứ :)>-

Tớ là một người rất lười :)>-

Cô sắp chuyển thư kí rồi, chắc do cô đọc bản sơ yếu thấy chữ Lòi quá tuyệt vời :->

chết cha thế là tại chữ bản Sơ yếu lí lịch à =))
mình còn kí cả phần chữ kí phụ huynh đấy :)
ô thế mình mất chức à
? =((

Bố em chính là người chỉ huy vụ sửa sang cái LQD để đón bác Triết về đấy ạ :)) khổ, em là em thấy cứ phải xuềnh xoàng vào, trông càng khổ càng tốt, các bác thấy thương các bác mới rót tiền cho mà tu sửa chứ :)>-

thế ah, thế bố em là thế nào :-/
LQD bình thường trông cũng ko phải là tan nát lắm :)) nhưng công nhận quét ve vào trông chóe lọe cả vùng trời :))

Bố em nói chung là làm mấy cái qui hoạch ở quận cầu giấy, bảo là sắp có ông ý về thế là phải cuống hết cả lên.
Trường mình khai giảng lằng nha lằng nhằng [-(
Marie 9h nó mới khai giảng, mà còn khai giảng trong rạp xiếc :))

Hihi anh Lòi làm bí thư à ;)) Thảo nào hôm nay thấy chạy đi chạy lại tháo vát à nha ;)) :p Anh mà mất chức....anh bùn là iem cũng bùn đấy ;))
Chào các bác lớp Trung Anh ( hôm nay A1 mượn lớp, ngồi nhờ 1 tí :"> hihi )...Cho tớ làm quen với...Tớ là Thư from A1...ngày xưa học TV H1 03 07..
Tớ quen nhìu mem ở đây phết nè...hehe...Apu, Anh Lòi, Hin....bla bla blô :D :D :D À tớ biết bạn Liên qua cái Hin ( Tớ cũng ở bên Cracking Clubs :D )...nghe nói ấy có kinh nghiệm tổ chức + tiệc tùng ;)) >:D<....hehe...nice to meet you >:d<

Nô nô, tớ là bí thư [-( bạn Lòi là thư kí, thư kí chuyên ghi chép việc ăn và ngủ , nhể :))

Í chết...nhầm nhọt...sozzy ;)) Bí Thư là Liên à ;)) hehe ...Anh lòi làm thư kí thì xong rồi :)) CHữ điẹp thế cơ mà hihihihi :)) Thôi....nghỉ sớm là đúng rồi Lòi ạ :"> Nhường chỗ cho các em có hoa tay :-" chứ anh thì....hehe...
Sáng mai CE ko có tiết à...sướng nhỉ :( hic...Chiều mai lớp ấy học những gì thế :D

vào đây xí sớn oánh h :-w
tao nắn nót vẫn còn đẹp hơn chữ mày chán 0:)
mai mình phải đến sớm lấy sổ
xong rồi bạn nào có làm thì mình cũng dc 1 lần lấy sổ :))

Oài...anh nắn nót thì đẹp gần bằng chữ em ngoáy tít í...hehe...:-" Oánh chết h...chữ ngta đẹp ngời ngời >:p >:p hứ...
Hehe...Đùa chứ cố gắng tập viết đi hihi....làm việc tốt nha ;)) Em cổ vũ ;)) ( Chê nữa mai đến anh Lòi oánh chết...:(( )

Anh1 là 27 tiết thì phải
Anh2 khoảng 25
TRung Anh 32 :| chả hiểu các bạn bảo bọn tớ sướng cái gì, mai các bạn 8 tiết chứ ngày kia bọn tớ 9 tiết đấy.

ờ tớ thấy riêng tiếng trung là 6 tiết rồi đúng ko nhỉ:-?
Lại thêm 4 tiết Anh nữa,khổ nhỉ:(
Trong 3 lớp ,Anh 2 là nhàn nhất\:d/,
Các ấy học Toán Văn nâng cao hay cơ bản?Cô Nam bảo sẽ dạy bọn tớ cơ bản là chính,bài nào nâng cao hay thì sẽ nâng cao:),vì chương trình văn năm nay cô bảo nâng cao vừa khó vuằ ko hay:|
Chia buồn với các bạn:(

năm nay chắc phải sang lớp Trung nhiều thôi. :)) mấy bọn con trai lớp A1 chỉ thích điện tử và đánh baì thôi. ><

Đang định bảo cái j ý nhỉ ...
À, em Lòi. Ko cho bạn Lòi từ chức. Bạn lòi mất việc thì tớ mất danh ngồi cạnh cán bộ. Ko cho Lòi mất việc. :((
Chữ nghĩa thì tớ sẽ luyện cho bạn Lòi, như viết thư pháp luôn =))
Nhớ đấy, ko cho Lòi mất chức :D

hôm nay mình đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ của thư kí đó là lấy phấn và giẻ lau bảng. B-)
Phải đi xin cái phiếu bé ngoan ;;)
à mà chuối yên tâm
tớ mà có mất chức thì cũng đến thứ 2 cơ =))
còn 2 ngày nữa

heheh, thảo nào có người hỏi mình có muốn làm thư kí lớp ko ;)) May mà ko chứ, nếu ko thì...:))

Back
Bên trên