~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

chắc có ghi chép đấy
năm ngoái thấy các anh chị ngồi nghe các chú bộ đội

mai chúng mình bắt đầu nhữg ngày "chúng tôi là chiến sĩ" :)) :)>-

eo ơi, tình hình là đội mũ vào trông ...=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Trời hôm nay lành lạnh, mình thấy sướng sướng :D
Mình ko thik đội mũ cối đâu, cho nên mình mang đi làm cảnh, lúc nào bắt thì em đội vậy.
@Lòi: nhớ mang tớ vở Văn cho tớ làm bài :D

hôm nay quân sự ê cả bàn ngồi=))
đồng chí j` j` vô duyên vô cớ lắc lắc cái thanh sắt ở góc tường đến là ngớ ngẩn=))

Ê mông , nặng đầu ... , được cái chú nhà mình cũng vui vẻ không ngầu như chú bên lớp Nga :D

dạo này các bạn ít thấy lên HAO nhở?!? :-?
chả thấy bạn nào lên cả...:-/

Các chiến sĩ đang chế độ ngủ nghỉ ạ 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Đau mông quá , đau lưng quá , ...
Mốt hai , mốt hai , mốt hai .... đứng lại đứng :))

hô hô, bạn đang viết entry NKQS, ko hay lắm nhưng mà xem đỡ thay NKVA :D

Eo ôi, xem cái cuộc trò chuyện mà thương chị Linh quá, dại dột mà bây h hỏng hết, hỏng đời chị ý, bọn mình lại ko được xem nữa =(( Đoạn nó chiếu mấy cảnh trong NKVA, rồi để nhạc nền là cái bài piano gì buồn ơi là buồn, làm mình tiếc ơi là tiếc :(:)(:)(:)((

***Kết một câu: Thằng lợn V., hy vọng nó bị xe container chẹt chết luôn bên Mỹ đi 8-X: Thương chị Linh quá :(:)(:)((
(Lớp mình ko được học tập chị Linh nhé....:(:(:(8-})

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) tổ trưởng làm gì mà xúc động thế :))

ko biết hôm nay tập quân sự bọn mình lại đc tập trò gì nhờ
Hôm qua động tác ngồi là xoắn nhất :))

Hôm nay là dội hình đội ngũ với điểm danh, điểm số j đấy, đứa nào là Tiểu dội trg? thì cẩn thận

Mình vừa nhận đc tin xác thật là cái cảnh chị Linh ý khóc suớt mướt ý ạ, cái cảnh làm mình thấy rất là thương ý ạ, làm đi làm lại mới đc 6 lần dấy ạ.
Hôm qua mình còn rất thg cảm cho chị ý, chứ tới hôm nay ... nhận mấy tin nhắn. Đặc biệt đc mọi người giải thik, đài truyền hình vớ vẩn, gưoơg người tốt việc tốt thì chả cho lên, đem đưa chị Linh lên đài để này nọ. Chị ý sao đc bằng nhg~ người kia mà cũng lên TV. ...
Có thấy tội cho chị ý thật nhg mà kiểu lên TV thế này....

Hơ...vậy....vậy...vậy ra là....cảnh khóc lóc ấy là....đóng à??? Chậc, lại làm các fan thất vọng rồi...:(:(:(:(

------------

Chết rồi, em là tiểu đội trưởng....làm sao bây h?????

thôi nhá, đổi chủ đề, VA V. Em, bị gửi cho 1 nắm tin, tắt đi ko xuể, lại có cái mess bảo là:"nếu bạn là ng` đúng đắn, hãy gửi tin này cho ... để chia sẻ vs VA", ặc ặc, may nà em ko đúng đắn...:))
hê hê, hôm nay bị đùn đẩy lên hô nhục thế =))

Back
Bên trên