~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Mai lại thể dục, kiểm tra đúng lại phần quay với bước này :((

Ối chết, tớ quên mất mai còn ktra thể dục :-SS

Làm sao bây h??? Huhu...

Mà thôi ko sao, cô VA chắc đỡ hơn anh Cảnh nhiều....

(Ko biết hôm nay anh Cảnh cho mình mấy điểm nhỉ??)

Các bạn ơi bên đấy có bạn nào dân LQĐ cấp hai (VD như bạn Trang) thì vào topic này tán phét cho vui nhá :D

bạn Quỳnh Trang lớp tớ chẳng vào HAO đâu :-j

ồi mai kt td rồi cơ àh :-s mình ko nhớ động tác
nhưng mà cô Việt Anh hiền với dễ tính, ko sợ :))

Cảnh cho thế là được rồi , cho điểm thoáng phết :)
Hôm nay có tiến bộ vượt bậc , không khủng khiếp như hôm qua

hừm, hôm nay Cảnh có biểu hiện tốt, định cho cối vào đầu nhưng tha =))=))=))
eo ôi, mai lại bị cô Dân gọi :((

haha bạn Xiao Zhu sao thế.Kiem tra 1 tiết đấy bạn ạ :D Hôm nay đc nghỉ 1 tiết Trung, yo !

Mama Bò ! Nó dám bảo cái ảnh bàn thờ đấy là ảnh mình, bạn với bè, thế đấy ! X-( >:p
Trước tiên là gửi lời chúc tới các chị, các bạn, các em gái nhân ngày 20/10 , (đặc biệt là các mems của CE). <:p
Thứ 2 là gửi lời chúc tới các mẹ, các bà, các cô, các bác, các dì... nói chung là gái hoặc người ta gọi là phụ nữ !<:p
Thứ 3, gửi lời cảm ơn chân thành tới các bạn zai CE đã vẽ tặng các bạn gái CE bức thiệp (đặc biệt là bạn A Dá, hôm nay bạn làm tớ đau bụng lắm ý 8-} )
Thứ 4 là gửi lời chúc nhiệt liệt, chân thành nhất tới TỚ ! :x (dù sao mình cũng là gái mà, phải cho mình hưởng 1 tí chứ :D ) Mình là mình đang hơi buồn vì mình chưa có hoa (mặc dù là từ trc' đến nay mình đều nghĩ đây là ngày đàn bà chứ 8/3 mới là cả con gái, nhg sau khi đc giảng giải thì mình hiểu rồi8-} ) . Anyway, đến tối thể nào cũng có. 8-X:

Thứ 5 là , bài này tớ post, có tí spam ;))

* Đang nghe Cry me a river trong V for Vendetta (film này hay :x) Bài này ko hợp với hôm nay 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic, hôm nay cô Xuân lắc kinh dễ sợ (hay trong thức ăn nước uống của nó có....thuốc lắc???).... Hờ, nhờ thế mà lớp mình vui... Khổ nỗi, tớ thương cái ô của tớ quá...:((

---------

Bài Lý làm ko ngon lắm...

thôi, hôm nay đang 20/10, ko nói mấy chuyện buồn ấy nữa (Lý làm như hâm ý ) Cho nó tròn 1 ngày vui

:-w đề nghị các bạn ko đc đề cập đến bài kt Lý nữa nhớ :|

hôm nay lớp mừng tưng bừng quá
nhất là chị Xuân hôm nay uống phải thuốc lắc <tức nước chà tranh C2> shake như bò điên, bị đá cho lăn quay ra nhà =)) phởn đến hết giờ

Nói chung cảm ơn các bạn zai rất nhiều. Hôm nay vui lắm. Có dịp lại phát huy nhớ :)>- lớp mình phong trào hát hò hăng phết :))

hehe, tức rứa, hôm nay mà có thẻ nhớ ... 10gb thì tốt nhở? :)
sau này các bạn đừng uống S2, ko lại '' lắc'' như bạn Xu tổ tớ =)):))
hôm nay định giơ tay cho bạn Xiao Ying nhưng mà ko để ý, tội nghiệp bạn í :D, bạn vẽ hay mà =))

Back
Bên trên