~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

thôi dẹp VA đi, kệ chị ế :-j

hôm nay mình là mình cú cái thầy đấy lắm đấy nhớ :-w
mệt hết cả người :-<

thật, bắt lớp mình tập mỏi hơi. Tập đi tập lại ê chân ko chịu đc. Trong khi bọn kia thì toe toét cười, nói chuyện .... X-(
Nhưng mà xét cho cùng chú ý vẫn là ok nhất rồi, tươi tắn nhất rồi, dễ tính nhất rồi, "Mốt" mà :))

Bắt tập nhiều không chịu được >.<
Tổ trưởng siêu nhân Chuối hôm nay lúc bước lên trông thật là hay ;))

Mình ko hiểu sao năm nay mình lười đến thế :( Chả học hành j cả
đấu tranh cho con Pu đi cùng, tầm 27,28 j đấy. Đi sớm, nghỉ học sớm :))
Nếu mà thế, lớp mình cố chuẩn bị hòm hòm cái Halloween đi nhé!

Fương :hừm, từ khi đi học đến h` tớ cũng có hô đâu, bọn tổ mình loạn quá >.<, để a Cảnh anh í làm trò nhục ơi là nhục
Ờ, đi sớm cho bạn Pu iu wi' đi vs >:D<

mình là mình rất có ác cảm với cả chú Quang Cảnh đấy x-(

Quang Cảnh cho tập nhiều éo chịu được , tuyên dương tổ mình hôm nay có thành tính bứt phá , tập dưới trời nắng 10 lần ;))

học quân sự xong 3 buổi, kết một câu: "Khắm bựa anh Cảnh"

Mình thấy rất khổ thân cho tổ mình, cứ tập liên tục dưới nắng, chỉ vì đứa nhanh đứa chậm và anh Cảnh bựa X-(
Ngày mai anh chấm điểm mình, nên mình chỉ nhắc nhẹ nhàng anh Cảnh làm ăn cho tử tế thôi, chứ mình ko mắng nhiếc j đâu

mình ghét anh Cảnh khắm lắm đấy
anh ấy trù dập tổ mình
tổ mình cũng bị khủng bố ko kém gì tổ của Chuối
mình còn bị anh khắm trù rằng là mình bị điểm âm :-w

mẹ ơi, có lời phê bình Đ/c LQC ( Lê Quang Cảnh, nhưng bạn nào thik hiểu theo nghĩ khác thì cứ tik cực nhá :)):))) vùi dập tổ mình , hành hạ nhân tài...
Mai mà Đ/c tiếp tục nhân cơ hội ko có cô vùi dập CE thì em sẽ...khởi nghĩa =))

Bạn Võ hôm nay âm điểm , bạn Lòi hôm nay 1 điểm . Mình không bị làm sao nhưng có khi ngày mai thành âm vô cùng cũng nên ;))

:)) ít ra mình cũng hô đúng đc vài chỗ sao Cảnh bựa lại cho mình âm điểm là sao :-??

Hôm qua con Xuân nó đã chụp đc 1 cái ảnh của anh ấy rồi đấy :))

Eo ôi, LQC... Đ/c này khá lắm, đ/c làm tớ thay đổi quan niệm về....các chú bộ đội rồi đấy (bộ đội cũng biết trù dập :)):))=))=))=))) khắm quá khắm quá...

Ah ông Cảnh này cũng quản lớp tui

nhưng dù sao bay h` tui cũng ko tập

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn Kiên láo quá, ai cho spam ở đất này=))
hình như mình 8 điểm...

Back
Bên trên