~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Welcome bạn Nhung ! :d
Ava màu sắc đẹp đấy, có màu xanh của mình
Phải cái là ảnh 3, con đỏ chết ;)) :))

bạn Chuối mê tín dị đoan quá :))

gớm tối qua mình lên thấy 29 pages, chiều nay lên thấy 31 pages, ko hiểu lớp mình ngày nghỉ gì mà nói chuyện kinh thế, tiếc mình ngủ ko lên ham vui đc
hoá ra là 2 bạn Châu và bạn Phương xì pam

có cái là nếu các bạn thik xì pam ý, thì xì pam chỗ topic khác, để cho topic mình đc sạch sẽ, ko đứa nào sau lên, nó chả hiểu đang nói về j đâu

còn cái này là vụ Vàng Anh, chuẩn xác nhớ:
- Chị ý bây h là vẫn sống tử tế, bình thg`, đi đóng film, đi diễn như thg`. chứ chưa có tự tử j đâu 8-X:
- Cái anh đóng chung là anh bạn trai cũ (ai cũng biết) sinh năm 87 thì phải, đang vi vu ở Mỹ, bây h chị Linh có bạn trai mới rồi :D
- mọi người vẫn luôn cho rằng chị ấy ngoan ngoãn. :D
==> Đây là chuyện cá nhân của chị ý. Có nói thì là nói cái đứa post clip đấy thôi. mình thì ko ưa chị này từ trc' rồi, nhg mà dù j thì thấy chị ý vẫn ngoan chưa nổi đc như Vanessa

Chỉnh sửa lần cuối:
:| ôi Vàng Anh
khổ thân chị ý phết

mà hay nhở, bi h ngôi sao nào cũng thích đưa mấy cái cảnh đấy vào ống kính máy quay là sao :-??

thì có mỗi cái ấy là đáng để người ta soi nhất mà...

------------------------------------------------------

tớ nghe lời bạn Chuối, đã re-spam cả rồi, bạn Trâu có lẽ cũng nên làm thế ^^ Sorry vì đã khơi mào....

Chỉnh sửa lần cuối:
ăx, tớ xin phép ko re-spam nhá...:D Ngại lắm:D (T_T:tự kiểm điểm :D- tại bạn Fương bày trò đấy:D)
hê hê, welcome bạn Nhung, avar nhìn chói mắt quá:))
Khiếp, sao bạn Chuối biết nhiều Vàng anh vàng em thế ;;);))

welcome ban Nhung :D
Tại Châu cả Phương spam nên thế thôi,thực ra lớp mình có nhiều thành viên tích cực mà :D bạn Liên,Chuối,Như,Lòi,My... cả tớ nữa =)) ko heo hút đâu mà

sáng nay mình vừa mở mắt ra thì đã đập bộp cái ảnh Vàng Anh rồi

:)) đấy gọi là 2 bạn Nhàn cư vi bất thiện :))

2 bạn kia hãy tự xử đê >:)

Vàng Anh với chả Vàng Em :))
Mình giống bạn Lòi nhưng đập vào mắt muộn hơn tí xíu :))

Bạn Phương với bạn Châu sám hối thế là ok rồi :D
Còn cái Vàng anh Vang em là tớ xem trên tintuconline.com.vn , nhiều bài cực :)) Tiếc là ko có ảnh hay link clip để mình giám định ;))

Thế vụ chuyển chỗ, hôm trc' mình nói, các bạn thấy thế nào ?

*Trong số topic có nhiều reply nhất, topic CE mình xếp thứ 5 đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
Uầy, kinh quá đi, nghe bà chị họ tớ bảo, văn phòng bà ý bật lên cả nhà cùng xem, bà ý xem đoạn đầu, đến sau thấy...."thằng này bẩn bựa quá", phải thôi, nghe bảo VA nhà ta "phê lòi ra", "mắt lim dim"....8-} kinh thật

Chị gái tớ thì chỉ được bạn gửi cho 1 phút đầu tiên, cởi áo ra phát là tắt, h đang đi....lùng ;))

nghe rợn nhờ.. Nhưng mà thôi, dù sao thì cũng là chuyện riêng của chị Linh. tha cho chị ý, ko lại khổ. Mình thấy mấy chị ý tội tội thế nào ý. Tự dưng lại bị 1 đứa nào ác ý post clip đen lên mạng. Khổ !

Have sex là chuyện ko bình thường à mà phải bàn tán? Thử hỏi Linh thiên thần có ko nổi tiếng thì bọn mày bật cái clip đấy lên thì khác gì ngàn clip khác trên cái mạng internet đâu mà phải bàn người ta mặc áo với cởi áo. Còn cái chuyện ng ta quay clip nó cũng là một sự bth, lại càng bth khi một người đi du học và một người ở trong nước. Cái ko bth và đáng thương ở đây chỉ là bị tung một cái clip mang tính quá cá nhân lên net mà thôi.

Các bạn đừng bàn tán nữa.Thử đặt mình vào hoàn cảnh đấy thì ko hay đâu ! Ta ko thù ko oán với chị ấy, tốt nhất là ko ý kiến gì :D Chuyện đấy hoàn toàn bt mà, có gì đáng bàn đâu.Lớp mình chuyển chủ đề nha, thiếu gì topic sao cứ nới về cái này làm gì :D

he he, đổi chủ đề đi là đúng đấy.
à này, lớp mình định đi đâu đấy nhỉ?? Quyết nhanh còn đăng ký :D
(Đạt+Chuối: tại hôm đấy các bạn đi chơi cả, bọn tớ ở nhà rỗi hơi nên mới xì-pam chứ)
( mà đi vs 10A1 thôi, ko đi vs 11ce nữa...:|)

Ơ ơ sao không có 11 CE nữa à , chán thế nhở :(
Đi Tam Đảo có ok không các bạn ? :-?

Back
Bên trên