~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

T phải invi vì m vs kon Mẩu bị lên cơn over serious vs over thinking ....haizzz. T sợ bệnh đấy lắm =))
Tóm lại bi h lại ở nhà ăn chơi chờ đợi. Đến ngày ta lại đú đởn với nhau :x
Mình kòn chưa xem mặt mũi cái áo dp như nào :))

Ô!!! Tưởng h này MP phải đi ngủ rùi chứ vẫn thức ah :)) Lâu lắm mới đc nhìn ava xì tin :))

Chỉnh sửa lần cuối:
làm nào để đánh giá tốt
tao đánh giá tốt bài con Thanh
làm nào làm nào

mình đoán là thế này:

hmmm chưa đc sự đồng ý của con bò nhưng anw, hình như đầu tháng 7 bò bay rồi.

sry CE tại con bò bảo mình đọc nên mình hơi xâm phạm đời tư lớp các bạn chút :D gluck with the trip ;)

mọi người tự làm mọi người mất hứng thôi chứ nếu suy nghĩ thoải mái ra tí thì thực chất nó chỉ là vấn đề thời jan thôi mà :x

thích câu này của kưng quá :x đừng ai mất hứng nữa, chỉ là vấn đề thời gian thôi.
Nếu Chuối, Nhung Quỳnh và những đứa đang nản lên đây thì cố gắng đọc những dòng này nhé :x :x

bây h Thanh mà ngồi ở đây với tao thì tao sẽ ôm mày 1 cái >:D< mày làm lòng tao phơi phới

MÌnh chả thấy cái nút "Bài hay" nó ở đâu o_O . Làm nào để ấn O_O . Có yêu cầu cấp độ thành viên mới được ấn ko :|

Chỉnh sửa lần cuối:
haha t k ngủ được vì lo việc lớp =)) =))=))
nói chug là vẫn đi thôi k có cái kiểu mất hứng đâu nhé. ai mà mất hứng là đáng trách lắm vì chả có tinh thần tập thể :( như thế là cấp 3 của các bạn sẽ ít kỉ niệm là các bạn sẽ bị hối hận sau này đấy hehe :x

thanks Vy
@Bò: ra đi sớm thế :((
@MP: lâu lắm mới thấy lên :)) m nên lên thường xuyên hơn, nghe m nói rất là nhẹ nhàng xung xướng =))
@Xu: tại t tg m ko serious bao h nên serious cho m biết í mà :-j

nếu mày ko để cái stt đấy tao đâu có nói gì
tao ko hề serious nhé :)) ăn nói rất bình tĩnh, chỉ là ko muốn mày để cái stt đấy nữa thôi. khi làm gì nói gì cũnng nên để ý đến thái độ của của ng` khác mà

thôi ko sao, ko nói nữa, tao ko giận, anw chỉ mong sao mọi ng` đồng lòng vào phơi phới để chúg mình đi chơi thật vui

mình đoán là thế này:

hmmm chưa đc sự đồng ý của con bò nhưng anw, hình như đầu tháng 7 bò bay rồi.

sry CE tại con bò bảo mình đọc nên mình hơi xâm phạm đời tư lớp các bạn chút :D gluck with the trip ;)

Mình vẫn chưa tìm thấy cái nút "bài hay " ở đâu bạn ạ =)) à à vừa định nhấn gửi bài này thì thấy nút đấy rồi b-)

Các bạn viết bài vào phần "go advanced" nhìn xuông dưới khung bài viết mình có chỗ "biểu tượng của bài viết" thì có cái "thumbs up" đấy :)) Nhưng mà đây là tự đánh giá bài mình mà. còn đánh giá bài người khác thì thế nào :-?

Có yêu cầu cấp độ thành viên mới được ấn ko :|

ô thế Xu thích invi để làm chuyện xấu ah =)):-"

bó chíu, Xu có online tao cũng chả dám nói nữa

con THanh sướng nhỉ, ngồi fang fập một hồi đc các bạn tung hô như tiên =))

bó chíu, Xu có online tao cũng chả dám nói nữa

con THanh sướng nhỉ, ngồi fang fập một hồi đc các bạn tung hô như tiên =))

"Ngồi fang fập một hổi" ^:)^ em rặn mãi mới ra chị ạh =))

Các bạn thấy chưa: Tinh thần CE đang phơi phới kìa, ngay cả MP heo nái cũng nhảy lại vào HAO kìa :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

- Bạn nói gì ?
- CE is No 1 :x
- Bạn nói gì ?
- Halong bay muôn năm =))

(Đây là "tiền chảm hậu tấu", XU ơi mượn bản quyền nhá :p:-"

nhân đây xin nhắc lại 1 cái tên tự đặt của Tít mà ko ai thèm công nhận :))
MING QING GONG ZHU =)) mọi nguời công nhận 1 lần cho em nó mừng =))
t chấm điểm bài cho m rồi đấy Thanh ah

Vâng, chị Châu cứ nói em "tự đặt" biệt danh đê, bố em tên là "Ngọc Hoàng" thì đương nhiên em sẽ là "gong zhu" mà =))
Đang hí hửng vì thấy "bài được đánh giá tốt" :1, số lần được đánh giá tốt : 3 thì quay sang thấy em Châu là 41 và 90 =)) sặc sặc. Chắc toàn các chị trong clb những người yêu mèo đánh giá đây mà b-)

nhân danh tao, còn mèo và con chó
xin nhiệt liệt biểu dương chị Múa Thị Minh Thanh, anh hùng dân tộc, ng` mang lại khối đoàn kết cho nhân dân. solidarity muôn lăm

=)) bạn nói gì????? Múa Thị Minh Thanh cụ Múa muôn năm muôn năm

à bí mật mới đc tiết lộ, Thanh là ng` ị ra cục cứt to đè chết ng` =))

bí mật đâu ra đới =))
kinh nha, con Tít có bài phát biểu để đời, h như kiểu Bác Hồ í =))
Long live bác Múa =))
@Thanh: ai bảo m thế :)) t đc đánh giá tốt vì nỗ lực sáng tạo ko ngừng ở vô số topic khác nhau =))

----------

mình đáng ra đi ngủ rồi mai học cô Thúy 7h30, nhưng mà hao hức quá... :"> =))

hết "tắm biển" rồi đến "áo tắm" =)) con Thanh làm tao đau ruột quá
=)) ôi dời ơi hoa hậu áo tắm Múa Thị Mih Thanh!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Vâng "cánh chim đầu đàn của 11CE" xin lại ra mắt quý vị khán giả. Tèn tén ten<:p :star:

Mình đã dùng hết lời ngon, dỗ ngọt để thuyết phục các bạn và h đây mình lại lãnh trác nhiệm để nói ra điều này 8-| . Các bạn bình tĩnh nhá #:-s

Theo như kế hoạch thì chúng ta sẽ đi Halong bay vào 2 ngày cuối tuần này là 20 và 21/6. Và trong vòng từ hôm qua đến hôm nay, đã có một số tin đồn là "chúng ta ko kịp đặt phòng" và mẹ bạn Đào ko thể đi cùng chúng ta, thay vào đó dì bạn Hin sẽ đi cùng >:) . Mình nhân danh lớp trưởng (có tí khoe khoang ;;) ) xác nhận những tin đồn này là đúng 100%. Tuy nhiên đến chiều hôm nay, mẹ bạn My đã confirm lại chính xác là vẫn đặt được phòng và giờ giấc hẹn vào sáng thứ 7 sẽ phải để mẹ bạn hỏi cụ thể bên nhà xe. Nhưng vừa rồi vào lúc 11h20' p.m mẹ bạn My đã gọi di động cho mình và nói rằng mẹ bạn vừa nhận mail thông báo từ công ty là cuối tuần này có cuộc họp và tất cả nhân viên đều phải có mặt. mẹ bạn rất tiếc vì công việc nó làm lỡ dở kế hoạch của chúng mình. Chính vì vậy kế hoạch HL bay của chúng ta sẽ bị delay "một cách có thời hạn" :) . Chúng ta sẽ bàn bạc để thống nhất là đi vào tuần sau hay tuần sau nữa nhá :x

các bạn đừng nản lòng, chỉ đơn giản là chưa phải thời gian thích hợp (dạo nay hay mưa ;;) ) và kế hoạch của chúng ta sẽ vẫn thực hiện được miễn là các bạn vẫn quyết tâm ăn chơi + đú đởn ở HL. Với cả mình gợi ý là tuần sau nữa (tức là tuần đầu tháng 7) chúng ta sẽ đi HL vì khi đó Chuối đã thi xong TFL, Lan ko dính xin visa, Đạt buộc phải khỏi chân =)), Tú sẽ có thêm thời gian thuyết phục và như thế Bò sẽ đi.Như vậy lớp mình sẽ càng đông vui hơn :x:x:x và có thể đồng phục lớp sẽ in kịp thì quá tuyệt phải không nào :x:x:x

Và sau vụ này tớ cũng muốn góp ý các bạn 1 chút là : các bạn nên vì tập thể lớp và cùng cố gắng tham gia vào các hoạt động. Và khi có vấn đề gì đột ngột xảy ra thì đừng vội mắng trách, hay tìm ai đó để quy trách nhiệm cả. Hãy cùng nhau bình tĩnh, ngồi xuống, bàn bạc và khích lệ nhau để cùng giải quyết vấn đề. Đó mới là cách tốt nhất. Chứ đừng vội nản lòng rồi khiến cả 1 đống người khác cũng bị chi phối tâm trạng như thế. Thành ra mọi việc sẽ hỏng hết :-s

P/s: We are CEers. We are unique, we are supergirls. We have solidarity to solve all the problem. We have enthusiasm for "đú đởn - ing" and "quậy phá - ing" =)) So why do we have to care much about the delay of our "Halong bay paradise" :-? No sorrow, no disappointment, plz. Those are not our style :). Your tasks now are " relaxing and getting ready for our craziest and most exciting holiday in our lives :x

Tôi _ hot boy 11 CE, cánh chim đầu đàn, tự hào để nói rằng "Tôi yêu các bạn" :x:x:x:x:x Không có gì có thể hoãn lại sự sung sướng đó. Đợi 1 khoảng TG ngắn, xách balô lên và đú đởn nào :x
Hôm nay mình đã đi mua áo tắm tím mộng mơ :)) Mình báo luôn ở đây là nhờ có film hàn xẻng và đài loa, mình lại tự tin nói lời yêu thương rồi nhớ :)) :x Mai đứa nào đi học Trung sẽ thấy phởn lại thế nào rồi :)) Hàn xẻng và Loa đài tuyệt vời :x
nói chung thì trg cái rủi có cái may, cuối tuần chưa đi thì lần sau đi sẽ đông hơn. Btw, mình mong rằng lúc đấy đã có áo đp để mặc, ko thì lại lỡ hẹn tiếp.
@Thanh: bài của mày như tuyên ngôn độc lập ấy :)) nhg mà tao duyệt là 1 trg những bài tao thấy hay, trg cả lố những bài tởm :x
btw, con lạy các mẹ topic lớp 1 bài đừng có dùng quá 5 từ tiếng Anh (trừ trích lyric) điên đầu lắm.

p.s: trg topic các lớp ko có mục tick bài hay đâu. 8->
Tiếp nữa, hôm đấy làm màn Hoa hậu áo tắm đi, mình làm BGK cho.
Đảm bảo các nàng CE mình hơn đứt mất mẹ hoa hậu tởm bịa đấy.

Chỉnh sửa lần cuối:
Chuối phim Hàn Xẻng xong mộng mơ thế =))
@Tít: em Chuối nói chuẩn :)) t chỉ đọc hết t Việt =))
1 lân nữa em đau lòng đi học t Trung rồi đi về :(( ghét thế, đã thế lần sau sáng sớm gọi đt cho c Thúy :))

cô suốt ngày bỏ bom :))
áo tím mộng mơ, có viền đen, 2 mảnh thì phải =))
***, tự dưng lại leo lên đấy khoe áo tắm.
Mình có vấn đề đến nơi rồi =))
phởn quá độ

Chuối ơi, tình hình là Hin sang tháng 7 bận Camp, mà Hin bảo là Hin là board nên ko thể nghỉ đc
nên tớ định đi CN t2 tuần tới, Chuối có nghỉ 1 buổi học đc ko, về nhà mượn vở các bạn ghi chép đầy đủ là ok. cái Hin cũng đang hớn muốn đi lắm, ko cho đi lại mất vui :))

Back
Bên trên