~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

nói với những đứa như chúng mày vô ích :-<

Khiếp vừa nghe Dr.Thanh phiên bản mới, choáng =))

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) đảm bảo vẫn có câu: "nóng trong người, uống trà thảo mộc Dr Thanh, Trà thảo mộc Dr Thanh, thanh lọc cơ thể, ko lo bị nóng ơ ơ ơ ơ"

chị Vịt nói ở đây toàn những đứa "nói vô ích" =))
công nhận Dr Thanh "độc đáo" =))=))
đi HL tuần này vs tuần sau tuần nào nh` đứa hơn :-? mà tốt nhất là đi tuần sau luôn, sau nữa thì mìh chít mất :-s =((

tuần sau ẻm Nu đi Cửa Lò rồi :))

=)) Vịt ơi những điều này mày nên tâm sự với cả Ly :))

các bạn đừng nản lòng, chỉ đơn giản là chưa phải thời gian thích hợp (dạo nay hay mưa ;;) ) và kế hoạch của chúng ta sẽ vẫn thực hiện được miễn là các bạn vẫn quyết tâm ăn chơi + đú đởn ở HL. Với cả mình gợi ý là tuần sau nữa (tức là tuần đầu tháng 7) chúng ta sẽ đi HL vì khi đó Chuối đã thi xong TFL, Lan ko dính xin visa, Đạt buộc phải khỏi chân =)), Tú sẽ có thêm thời gian thuyết phục và như thế Bò sẽ đi.Như vậy lớp mình sẽ càng đông vui hơn :x:x:x và có thể đồng phục lớp sẽ in kịp thì quá tuyệt phải không nào :x:x:x

14 tên đủ để tạo nên những kí ức và khoảnh khắc khó quên !!!!!!!!!!!!!!!!! 14 tên ít nhất cũng đã chiếm hơn 1 nửa các trái tim CE rồi. Chỉ có gái thì sao, Chả sao cả. Chúng ta làm được những gì chúng ta muốn mà đếch cần thằng nào =)) We are super girls. I love CE. Tin vào một tương lai tươi sáng nào

Refresh your mind. Trust me. We are here together. We gonna have the most beautiful time in our lives.

Hạ Long thẳng tiến. CE thẳng tiến :x:star: :*

Con Thanh bỏ kiểu đá đểu kia đi khó chịu lắm!
Mày xem mày list những đứa ko đi đc mày chả ý kiến ai riêng đến tên tao mày cho cái emo phản cảm vl. Ý kiến gì về việc tao ko đi ra Yahoo nói thẳng vào mặt, đừng post trong đây làm mọi người hiểu nhầm ra!
Tao ko post bài topic trên HAO ko có nghĩa là tao ko vào đọc đâu ;)
Viết về bất cứ ai trên HAO viết cho cẩn thận, đừng hứng lên mà viết rồi chịu hậu quả đấy!

bố đạt chân tử tế từ đời tám hoánh nào rồi, cứ thích trốn :))

Bạn Chuối ngồi nhà thì biết gì về chân cẳng mình mà nói là "đời tám hoánh nào rồi"
Biết ngay đứa đếch nào lớp mình cũng nghĩ kiểu mình giả vờ đau chân để trốn ko đi...
Đã nói rõ với Mẩu là thằng nào chả thích đi nhưng mà đúng vào mấy cái hôm đây thì tại sao ko đi đc rồi còn gì, nản vờ lờ...

ts các bạn đi rồi lại rút vá các bạn lưỡng lự rồi mà ko đi!!!
Đạt Tú sau này có muốn cũng chả còn có cơ hội nữa >:p ko đi ko có zai làm Bò cũng rút, Bò rút Chuối lại giở chứng đòi rút 8-} h em Quỳnh ko biết có đi ko đây, tưởng ok rồi lại ko là tnào????
đáng ra hôm hẹn tiền nong mà các bạn đi đủ là xong rồi, bây h có 5 đứa đóng, bọn chưa đóng thì lại ngồi đổi ý.
đề nghị các bạn xem xét lại ạ, các bạn rụng dần ko đi nữa thì bọn còn lại còn vui vẻ đc ko, chả nhẽ ở nhà lại vui hơn vi vu vs nhau à, mà đổi ý qua lại thế này, My nó lo đặt phòng làm sao đc??? xong bây h nó suốt ngày phải ngồi thuyết phục các bạn. Đứa nào ko đi thì ko đi từ đầu, có gì mọi ng thuyết phục luôn, bây h đừng đổi ý nữa nhá !
----------

Thằng Tú là ko thích đi, đừng viết thế kia trông như 2 thằng cùng ko thích đi ý ;)
Với lại đừng viết kiểu mình ko đi thì Bò cả Chuối ko đi, nó là 2 cái khác nhau, bọn nó đi hay ko là trong tâm bọn nó, liên quan gì đến mình mà làm 1 lèo trông như quan hệ bắc cầu và nguyên nhân chủ yếu là do mình ý ...

@Đạt: Đạt đừng có lặn mất tăm thế, lúc đầu đi rồi cơ mà, chân thì ok rồi còn gì, đi có cả zai thì còn gì mà ngại, xong rồi gần đi lại đổi ý để bây h chả có thg nào đi nữa là thế nào?? ????
Chả thể hiểu đc vì sao mấy bạn ko muốn đi vs lớp nữa ~X(
@Quỳnh: Q` cô có đi ko đấy???

đến nhà Xu mà đưa :|
chung qui lại là có Lan, Trang, Ly ko đi
Bò, Đạt, Tú có thể đi
K Như ko đi đc :-?
còn cháu nào nữa :-?

Mình lặn mất 1 phần là dạo này ít vào topic lớp đọc bài ( do 1 thời gian vào topic mà chả biết nói gì, còn chả biết có phải topic của lớp ko...)
Nhưng quan trọng là net nhà mình như phẹc ý, hỏng suốt toàn phải vào bằng di động thì lên HAO bằng niềm tin...
Đọc bài dưới thì biết mình có bảo đi hay ko, lúc đầu ngày đấy ko bận thì mình bảo là "có thể" đi, lúc đóng tiền mình ko đến và đã nói rõ ràng là ko đi đc => đây đâu phải lật lọng
Ko đi đc với lớp đâu có nghĩa là ko muốn đi, viết kiểu kia mấy đứa ko đi đọc đc lại mất lòng nhau ra ;)

Đọc tất cả các bài thấy câu cuối bài của Mai Phương là chuẩn nhất ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thanh đâu có ý như thé mà Đạt phải gay gắt
ai cũng muốn lớp mình đi cho đầy đủ cho vui, vì đây là lần duy nhất tử tế và cũng là lần cuối cùng còn gì

ko đi thì thôi, việc gì phải gay gắt!
nếu nghĩ mọi ng` hiểu nhầm tức là có điều chưa rõ mới hiểu nhầm, chưa gì đã đi phân tích tung xòe mọi ng` lên rồi :)) trong lớp với nhau việc gì phải làm thế, căng thẳng ra, ko đi thôi bọn tớ cũng chả ép mà, việc gì phải căng thẳng cứ như bọn tớ bắt đi bằng đc ko bằng ý

Tao không thèm đá đểu nhá. Tại nhiều người đã quá xuống tinh thần, ko có zai nào đi thì thôi, tao nói mình mày đâu, ban đầu có cả Tú và Bách định cùng đi cơ mà, có phải mình mày àh mà tao phải nói riêng với mày qua YH nhá. Chả có ai hiều nhầm cả, tình hình mày thế nào mọi ngưòi đều biết. Mà tên mây đứa list ra tao toàn cho emo vào có sao đâu. Tao viết là có mục đích và trong tình trạng bình thường nhá, éo phải hứng nhá. Mày nghĩ là có hậu quả gì :-?

Thanh đâu có ý như thé mà Đạt phải gay gắt
ai cũng muốn lớp mình đi cho đầy đủ cho vui, vì đây là lần duy nhất tử tế và cũng là lần cuối cùng còn gì

ko đi thì thôi, việc gì phải gay gắt!
nếu nghĩ mọi ng` hiểu nhầm tức là có điều chưa rõ mới hiểu nhầm, chưa gì đã đi phân tích tung xòe mọi ng` lên rồi :)) trong lớp với nhau việc gì phải làm thế, căng thẳng ra, ko đi thôi bọn tớ cũng chả ép mà, việc gì phải căng thẳng cứ như bọn tớ bắt đi bằng đc ko bằng ý

Thế mà là gay gắt à ?
Nói như dao cứa vào thịt thế thì ngồi im khoanh tay đọc bài rồi tick bài hay à
Làm gì có ai ép được tớ mà bảo chả ép, bào ko bắt đi mà thi nhau phàn nàn vậy

Tao không thèm đá đểu nhá. Tại nhiều người đã quá xuống tinh thần, ko có zai nào đi thì thôi, tao nói mình mày đâu, ban đầu có cả Tú và Bách định cùng đi cơ mà, có phải mình mày àh mà tao phải nói riêng với mày qua YH nhá. Chả có ai hiều nhầm cả, tình hình mày thế nào mọi ngưòi đều biết. Mà tên mây đứa list ra tao toàn cho emo vào có sao đâu. Tao viết là có mục đích và trong tình trạng bình thường nhá, éo phải hứng nhá. Mày nghĩ là có hậu quả gì :-?

Mày ko đá đểu thì đừng nói kiểu đấy với tao, bài mày như kiểu phân biệt ý, đọc khó chịu vđ
Muốn lớp lên tinh thần thì thiếu gì cách nói, nói kiểu chả cần đời đấy làm gì
Có gì ra Yahoo mà nói, đừng post cái câu nói về chân tao + cho thêm cái biểu tượng lăn đùng ngã ngửa ra cười trông vô duyên vãi cứt, ngồi nhà chân đau ko đc đi đâu sướng lắm đấy mà "buộc phải khỏi chân"
Tóm lại bỏ kiểu nói với tao thế đi, mày lăn đùng ngã ngửa cười ai thì kệ mày, đừng có cười cợt chân cẳng tao!

Chỉnh sửa lần cuối:
oài... thế rốt cục là bao h đi???

P.S: Dr. Thanh có thay đổi câu "Nóng trong người..ờ...ờ.ơ...ơ....ơ..." thành "Nóng trong người ối zời ơi...ơi....ơi.." =)) có đúng thế ko nhỉ =))

Chỉnh sửa lần cuối:
chài, mih` lặn 1 hôm mà các bạn post bài dài vãi :-s
thế chân Đạt khỏi hẳn chưa, tuần sau nữa thì có đi ko :-?
---
hehe vừa đi Đồ sơn về ở nhà nghỉ xịn sướng vđ :)) chỉ có nước biển thì qá tởm =( kiểu này HL ở ks 4 sao thì sướng đến đâu :))

tại Đạt cứ nghĩ là Thanh có ý xấu, có ý đá đểu nên mới thấy như dao cứa
Thanh đâu có ý mỉa mai gì cậu, ý nó là chả lẽ 2 tuần nữa chân cậu vẫn đau, mà chân cậu vẫn đau thì thôi, nói 1 câu nhẹ nhàng . làm gì xồn xồn lên rồi thành cãi nhau ra. Ở đây tớ chả có ý bênh vực ai hết. Chỉ là một câu "Đạt buộc phải đau chân" ko có nghĩa Thanh bắt Đạt phải đi hay mỉa mai gì hết, bài này nó post đối với cả lớp đều là kêu gọi tinh thần, chả ai hơi đâu lại tự dưng đi chỉ trích một ng` cả làm mất đoàn kết cả.

Đôi khi cũng phải biết hiểu cho ng` khác, tớ nói rất nhẹ nhàng rồi nhé, tớ chỉ nói cho Đạt hiểu Thanh ko hề có ý như thế, còn Đạt ko đi thì thôi, tớ ko muốn cãi nhau, ko phải gì phải post cả bài dài hàng ngoằng như vậy chỉ vì 1 câu nói.

Con Thanh đừng nói cái kiểu đấy nữa, tao ko thích thế!
Ko hiểu gì về chân tao thì tốt nhất đừng phán câu xanh rờn + cười cợt kiểu đấy, kể cả mày ko có ý gì nhưng tao đọc khó chịu lắm, kiểu cười trên nỗi đau người khác ý. Nhẹ lắm đấy mà cười
Từ "xồn xồn" Mẩu dùng thì hợp nhất với Mẩu đấy, tớ nói con Thanh vụ nó post bài liên quan gì đến Mẩu mà "xồn xồn" giải thích vậy...

chài, mih` lặn 1 hôm mà các bạn post bài dài vãi :-s
thế chân Đạt khỏi hẳn chưa, tuần sau nữa thì có đi ko :-?
---
hehe vừa đi Đồ sơn về ở nhà nghỉ xịn sướng vđ :)) chỉ có nước biển thì qá tởm =( kiểu này HL ở ks 4 sao thì sướng đến đâu :))

Qua 2/7 mới đc, hôm đấy mình xin visa

:)) tớ nhẹ nhàng thế mà bảo tớ xồn xồn à, cực kì bình tĩnh nhé
đọc cái post trên tớ cũng muốn nói lại lắm rồi đấy nhưng chả khác gì ăn miếng trả miếng nên tớ nhịn. 1 điều nhịn 9 điều lành mà
Tớ nói thẳng từ đầu rồi, tớ ko muốn cãi nhau. Đây là bài cuối cùng tớ sẽ post về cái việc Đạt đi tham quan hay ko, còn Đạt thích nghĩ thế nào cũng đc, tớ xồn xồn hay sao cũng đc, miễn là đừng nói con Thanh nữa, ko phải vì tớ thích xen vào những chuyện không liên quan đến tớ đâu, mà tớ nghĩ sao nói vậy

Đấy cậu thấy từ trên xuống dưới đã có câu nào tớ tỏ thái độ muốn cãi nhau hay mắng mỏ hay xồn xồn lên với cậu chưa, cố gắng nhịn đi nhé, cái gì cho qua đc thì cho qua đừng để chuyện thêm lằng nhằng

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế mà là gay gắt à ?
Nói như dao cứa vào thịt thế thì ngồi im khoanh tay đọc bài rồi tick bài hay à
Làm gì có ai ép được tớ mà bảo chả ép, bào ko bắt đi mà thi nhau phàn nàn vậy

Mày ko đá đểu thì đừng nói kiểu đấy với tao, bài mày như kiểu phân biệt ý, đọc khó chịu vđ
Muốn lớp lên tinh thần thì thiếu gì cách nói, nói kiểu chả cần đời đấy làm gì
Có gì ra Yahoo mà nói, đừng post cái câu nói về chân tao + cho thêm cái biểu tượng lăn đùng ngã ngửa ra cười trông vô duyên vãi cứt, ngồi nhà chân đau ko đc đi đâu sướng lắm đấy mà "buộc phải khỏi chân"
Tóm lại bỏ kiểu nói với tao thế đi, mày lăn đùng ngã ngửa cười ai thì kệ mày, đừng có cười cợt chân cẳng tao!

Tao nhắc lại một lần nữa nhá ; cái câu mà tao viết "đếch cần thằng zai nào " không phải kiểu đá đểu hay ám chỉ mày nhá. Lúc đó có mỗi thằng Bò quyết định đi mà đến phút cuối lại bảo không đi, nên tao mới viết thế, tức là nói "thằng con trai cuối cùng đăng kí đi mà bi h không đi thì cũng ko cần nữa, vì các bạn đều muốn thuyết phục Bò đi cùng lớp cho vui". mày toàn suy nghĩ lung tung. CÒn chuyện chân cẳng mày, không phải tao nghĩ mày lôi chuyện đấy ra để không đi thăm quan với lớp, tao chỉ bảo là lúc đó chân mày sẽ khỏi vì lớp lùi lại những 2 tuần cơ mà, thêm mỗi cái emo mà mày phải nói tao gay gắt như thế ah. Tao thích nói kiểu của tao, có động chạm gì mày ghê gớm àh mà mày phải kiểu "gay gắt" như thế. Tao có nói là "đạt giả vờ đau chân đê không đi đâu". CÓ mỗi thêm một cái " =)) " mà mày phải làm to chuyện, bảo là tao "phán câu xanh rờn + thêm mặt cười", rồi bảo là tao không biết gì. Mày nghĩ kiểu nói của mày ko làm tao bực àh. MÀ tao cũng chả cần mày tick bài hay nhá. ~x(

MÀ rõ ràng một điều là: cả 2 bài tao viết trên kia, đều không phải là tao viết cho mày đọc, và ám chỉ mày. Mọi ngưòi đọc đều biết là tao viết cho những đứa đi HL nhá. Tao có viết là "Đạt à, mày bắt buộc phải khỏi chân" àh mà mày nói là "tao không thích mày nói với tao kiểu đấy"

Chỉnh sửa lần cuối:
haizzzzzzzzzzzzzzz.... các bạn bạn nào cũng xồn xồn hết :)) mà mình tưởng sồn sồn chứ nhỉ ;))

:)) comment tham khảo vãi

ôi 3 ngày nữa hết phim Tae Cha điẹp chai cũa mình rồi

Back
Bên trên